Kitanda na godoro vinauzwa milioni 1.3

Kitanda na godoro vinauzwa milioni 1.3

Kuna carrying capacity ya dunia bado ni kubwa sana ikilinganishwa na idadi ya watu waliopo. Angalia mfano mdogo wa Tanzania. Ukisafiri kwa basi utagundua maeneo mengi ni maporini na sehemu zilizo na makazi ya watu ni chache sana. Hence kuna uhitaji wa watz kuendelea kuzaliana kwa wingi.
Hayati Magufuli hakukosea kuhamasisha watu wazaliane kwa wingi.
Dunia Haina upungufu wa watu mkuu, ila inaelemewa na watu, watu wanatombana na kuzaa hovyo, kitanda kikubwa siyo shida.
Y
 
Kuna carrying capacity ya dunia bado ni kubwa sana ikilinganishwa na idadi ya watu waliopo. Angalia mfano mdogo wa Tanzania. Ukisafiri kwa basi utagundua maeneo mengi ni maporini na sehemu zilizo na makazi ya watu ni chache sana. Hence kuna uhitaji wa watz kuendelea kuzaliana kwa wingi.
Hayati Magufuli hakukosea kuhamasisha watu wazaliane kwa wingi.

Y
Magufuli alisema fyatueni watoto 🤣🤣 zaa kama mbwa
 
Kwa bidhaa za mbao kwa sasa sioni ajabu.
Kuna saa namtajia bei mteja huku natemeka ndani kwa ndani .

2/8 ya mninga kwa kule dar ni karibu lakini na 20, kwenye hiko kitaanda haipungui mbao nne , weka finishing, chaga na material mengine ! Bila laki saba hiko kitanda hakitengenezeki.
 
Kuna mtu hapa anauza hiki kitanda na godoro lake,
Hiki kitanda ni MNINGA PURE 100% NI 6 KWA 6 NA HILI GODORO NI NCHI 12 PIA NI 6 KWA 6 NI TANFOAM ARUSHA.

HIVI VITU VYOTE HAPA HAVIJAWAHI KUTUMIKA HAVIJAWAHI KULALIWA HATA SIKU MOJA.
VIPO KIMARA VINAUZWA VYOTE 1.3MView attachment 3634855
Ukienda dukani unapata kali zaidi ya hicho kitanda na godoro juu na change ya iphone 11 pro used
 
Kuna mtu hapa anauza hiki kitanda na godoro lake,
Hiki kitanda ni MNINGA PURE 100% NI 6 KWA 6 NA HILI GODORO NI NCHI 12 PIA NI 6 KWA 6 NI TANFOAM ARUSHA.

HIVI VITU VYOTE HAPA HAVIJAWAHI KUTUMIKA HAVIJAWAHI KULALIWA HATA SIKU MOJA.
VIPO KIMARA VINAUZWA VYOTE 1.3MView attachment 3634855
Pamoja na usingizi wake inakuwa bei gani?
 
Kwa bidhaa za mbao kwa sasa sioni ajabu.
Kuna saa namtajia bei mteja huku natemeka ndani kwa ndani .

2/8 ya mninga kwa kule dar ni karibu lakini na 20, kwenye hiko kitaanda haipungui mbao nne , weka finishing, chaga na material mengine ! Bila laki saba hiko kitanda hakitengenezeki.
 
Back
Top Bottom