Hata 5x6 bado ni kikubwa sana.Mninga pure kwa hiyo bei sawa tu š„
sema mie kitanda cha 6 x 6 huwa sivielewi. Napenda sana 5 x 6.
Mke na mume wanatakiwa kutumia 4x6
Hata 5x6 bado ni kikubwa sana.Mninga pure kwa hiyo bei sawa tu š„
sema mie kitanda cha 6 x 6 huwa sivielewi. Napenda sana 5 x 6.
š¤£š¤£ Kila mtu alalie futi mbili acha zako basi mkuu š¤£Hata 5x6 bado ni kikubwa sana.
Mke na mume wanatakiwa kutumia 4x6
Sas hicho kiwanja wenzako wanapambania pa kuwekea ubavuš Lakin huwez jua labda wao ni Class AKiwanja Chanika unapata na tofali kadhaa za kuwekea bikoni.
Limenunuliwa 650,000 na lipo na makaratas yake halijawahi kutumika/kulaliwa toka lilipotoka dukanilaki 6 ni beibya dukani au used?
Utatombea shambani??Sawa na ekari 10 za shamba hapa kijijini kwetu, chagua kitanda au shamba?
Et unakut mtu anakuambia kitanda 5x6 watu wawili, hajui sis wana martial arts tunalala tumechana msambaš¤£š¤£ Kila mtu alalie futi mbili acha zako basi mkuu š¤£
Hahah sawaSawa na ekari 10 za shamba hapa kijijini kwetu, chagua kitanda au shamba?
Kutombea mashambani inapendeza Sana, kumbe haujawahi? nakupa poleUtatombea shambani??
Bado kidogo, aje mwngine kitand chang mm urefu 15 cm hakina uvungu šView attachment 3634895mimi pia nauza hiki
š Taratibu mkuu utatuvunja mbav upate kesi šššUtatombea shambani??
Binafsi kulala Kwa kubanana sipendi, kulala lazima viungo vikae Kwa nafasi mkono mmoja Mombasa mwingine kisumuEt unakut mtu anakuambia kitanda 5x6 watu wawili, hajui sis wana martial arts tunalala tumechana msamba
Upungufu wa ongezeko la watu duniani unachangiwa kati ya mambo mengi ni pamoja watu kutumia vitanda vikubwa kiasi kwamba mwenza anaweza kulala usiku mzima bila kugusa mwili wa mwenzake. Hiyo haikubaliki.š¤£š¤£ Kila mtu alalie futi mbili acha zako basi mkuu š¤£
šššSometimes unawez kufa kisa kitand kimekubana, unakuf kifo ambacho hata daktar atasingizia ulirogwa kumb ndotoni ulishindw kuhepa vzur ukadakw na SIMBA š¦Binafsi kulala Kwa kubanana sipendi, kulala lazima viungo vikae Kwa nafasi mkono mmoja Mombasa mwingine kisumu
Dunia Haina upungufu wa watu mkuu, ila inaelemewa na watu, watu wanatombana na kuzaa hovyo, kitanda kikubwa siyo shida.Upungufu wa ongezeko la watu duniani unachangiwa kati ya mambo mengi ni pamoja watu kutumia vitanda vikubwa kiasi kwamba mwenza anaweza kulala usiku mzima bila kugusa mwili wa mwenzake. Hiyo haikubaliki.
View attachment 3634895mimi pia nauza hiki
Naomba kwa 200k. Hio 70k itoe kwa sababu ya usumbufu wa kunguni nitakao upata.View attachment 3634895mimi pia nauza hiki
Mambo yenu wapolipoli..ukingatwa na mijoka uko??Kutombea mashambani inapendeza Sana, kumbe haujawahi? nakupa pole
Kwamba mijoka inavizia mtombane iwang'ate au š¤£Mambo yenu wapolipoli..ukingatwa na mijoka uko??