Kitambulisho Cha Utaifa (Tanzania)


Architectus

Architectus

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2017
Messages
3,555
Likes
3,476
Points
280
Architectus

Architectus

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2017
3,555 3,476 280
Wakuu Habari za usiku
Kama thread inavyosema Nahitaji Kitambulisho cha utaifa,
Nipo Dar es salaam
Je Gharama yake ni sh ngapi?
Inachukua Muda Gani Mpaka Kukipata Kitambulisho

Na Hatua za kufuata ni zipi?

Ahsanteni!
 
Prince Kunta

Prince Kunta

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2014
Messages
11,021
Likes
9,231
Points
280
Prince Kunta

Prince Kunta

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2014
11,021 9,231 280
Hakitolewi kwa pesa...chakufanya fika ofisi za NIDA katika wilaya uliopo utapewa fomu ya kujaza ksha utaipeleka ofisi za serikali ya mtaa uliopo. Ukiirudisha fomu ofisi za Nida utapgwa picha na utasubirìi mpaka siku utajulishwa kikiwa tayari
 
C

clopp

Senior Member
Joined
Feb 26, 2017
Messages
105
Likes
60
Points
45
Age
46
C

clopp

Senior Member
Joined Feb 26, 2017
105 60 45
Vitambulisho vya Taifa vinatolewa na NIDA. Fuata maelekezo watakaokuelekeza, na ukikidhi vigezo na ukatambulika kuwa ni mtanzania halisi, utapatiwa bureeee kabasa hakuna malipo.
 
kedekede

kedekede

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2016
Messages
3,028
Likes
3,148
Points
280
kedekede

kedekede

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2016
3,028 3,148 280
Ni bure nenda Nida lakini usitoe taarifa za uwongo tafadhali usijekamatwa hukombeleni
 
Avatar mok

Avatar mok

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2012
Messages
7,159
Likes
6,894
Points
280
Avatar mok

Avatar mok

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2012
7,159 6,894 280
Kwa dsm, anaefaham zilipo ofisi za nida. Nataka niende Ni aibu kutokua na kitambulisho ‍♂️
 
mahondaw

mahondaw

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
16,851
Likes
25,617
Points
280
mahondaw

mahondaw

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
16,851 25,617 280
Nilikipata muda sana
Lilikua zoezi kwa watumishi katika mkoa nilokuwepo


Cc Smart
 

Forum statistics

Threads 1,213,802
Members 462,292
Posts 28,490,656