Moisemusajiografii
JF-Expert Member
- Nov 3, 2013
- 54,748
- 102,567
Upo sahihi mkuu.Yote yanaitaji dua iwe mbele kwanza kwakua dua ni kwenye kila jambo
NB:Sehemu za kutia nia na juhudi,dua haizibi nafasi yote.
Upo sahihi mkuu.Yote yanaitaji dua iwe mbele kwanza kwakua dua ni kwenye kila jambo
Bongo ukiwa mgonjwa (bonge la tambi) unaonekana mzima ukiwa mzima (mwembamba) unaonekana mgonjwa.
Watu wanakupima kwa macho.
Tajiti huna hata kijitambi cha kufutia kioo cha simu?Sasa hivi nina kilo 54
Ndio kaka😄😁😄😄Tajiti huna hata kijitambi cha kufutia kioo cha simu?
Ungekuwa tajiri wa enzi zetu (mwaka 47) kama huna kitambi huna haki ya kuitwa tajiri hata kama una hela.Ndio kaka😄😁😄😄
Kitambi hata cha kufutia simu ni muhimu uwe nachoUngekuwa tajiri wa enzi zetu (mwaka 47) kama huna kitambi huna haki ya kuitwa tajiri hata kama una hela.
Mzee Grahams baelezee!
Kata wese ,Kata minyama ,Kimbiza Upepo Bwasheee!!Nani aliwaambia kumiliki kitumbo ni ujanja?
Una kuta mtu ana tumbo kubwa eti anatembea nalo kwa madaha kabisa , kisa ana kigari uchwara chake 🤔
Unamilikije fuko la mapupu , unajiamini vipi bila kuwa hata na aibu bwashee?
Nyie ndio mkipanda usafiri wa umma mnaacha harufu ya mavi ,gari zima .
Ebu piga mazoezi ukate hayo mapupu , goigoi wewe.
🤝🤝🤝🤝Nimekulia uswazi muda mrefu.Halafu,ni namna ubongo tu unavyoweza kutunga maneno kwa haraka tu.Hamna la ajabu hapo mkuu.
Umenikumbusha jinsi mwaka wa 56 nilivyokwenda kutambulishwa kwa mkwe niliweka kigodoro tumboni halafu nikachomeka shati kwa juu ili nionekane nina kitambi.Kitambi hata cha kufutia simu ni muhimu uwe nacho
Tangu mwaka 47 kuwa na kitambi iliashiria utajiri
Hata Wazazi walifurahia binti zao kuolewa na wenye vitambi kidogo, wakimaanisha binti yao haendi kwenye njaa 🤪
Ulitisha Mzee mwenzangu 😅😅🙌Umenikumbusha jinsi mwaka wa 56 nilivyokwenda kutambulishwa kwa mkwe niliweka kigodoro tumboni halafu nikachomeka shati kwa juu ili nionekane nina kitambi.
Alhamdulillah walinipa binti yao.
Dr min -me kuna uhusiano gani kati ya kitambi na kimoja chali?
Yaani umeuzidi mfuko wa saruji kilo 4 tu?!Sasa hivi nina kilo 54
Naam😄😁😁Yaani umeuzidi mfuko wa saruji kilo 4 tu?!