Kitabu cha wageni msibani!!.Nani haruhusiwi kusaini?

Kitabu cha wageni msibani!!.Nani haruhusiwi kusaini?

Huku kwetu toa rambi rambi isaidie majukumu, wewe unakuja unapokea kikombe cha chai na maandazi hujui kuwa unga wa ngano na sukari vilikopwa kwa Mangi?

Kitabu ni kumbukumbu ya waliohudhuria msibani, ukiweka sahihi yako tutakumbuka kuwa na wewe ulifika.
 
Huku kwetu toa rambi rambi isaidie majukumu, wewe unakuja unapokea kikombe cha chai na maandazi hujui kuwa unga wa ngano na sukari vilikopwa kwa Mangi?

Kitabu ni kumbukumbu ya waliohudhuria msibani, ukiweka sahihi yako tutakumbuka kuwa na wewe ulifika.
Ukienda wilaya ya rorya mila za kijaluo aiseee utapewa maandazi na chai, wakikaaa kidogo wali then wanamalizia na ugali. Usipoweza kuvila vyote wanakuona unadharau.
 
Wanaaandika kwa mfano mimi naenda kuandika kwenye hicho kitabu cha Mengi. "Nimesikitika sana Mengi umetuacha,ulikuwa mtu muhimu sana. Nakumbuka ulipokuwa kwenye kamati ya Tacaids uliwahi kusema kwa nini mtu afe kwa raha ya dakika moja? Watu watumie condom,Poleni sana familia muendeleze yale mazuri aliyoacha Mzee DR Mengi"mimi Kwangu Masanja.
[emoji41][emoji41][emoji41]
 
naona member bado hamja toa nin maana halisi ya kinacho hitajika nyie wenyewe hamjui
 
Wanaaandika kwa mfano mimi naenda kuandika kwenye hicho kitabu cha Mengi. "Nimesikitika sana Mengi umetuacha,ulikuwa mtu muhimu sana. Nakumbuka ulipokuwa kwenye kamati ya Tacaids uliwahi kusema kwa nini mtu afe kwa raha ya dakika moja? Watu watumie condom,Poleni sana familia muendeleze yale mazuri aliyoacha Mzee DR Mengi"mimi Kwangu Masanja.
Kwa muktadha huu nafikiri lianzishwe daftari /uzi, almaarufu 'thread' kwa ajili ya mwenda zake.

Ukizingatia mwenda zake alikuwa mtu maarufu na zaidi mtu aliyejitoa na kuchangia kikubwa kwenye jamii. Kupitia yeye/shughuli na biashara amegusa maisha ya wengi.

Angalizo: Lugha ya staha izingatiwe.

Bwana ametoa, Bwana ametwaa, Jina la Bwana lihimidiwe, Apumzike kwa amani Dr. Reginald Mengi.
 
Lakini sio wote wanao saini

Sisi huku bukoba vijijini kitabu ni kwa ajili ya wale walio toa rambirambi kwa maana ya kusaidia msiba.
Huku kwetu toa rambi rambi isaidie majukumu, wewe unakuja unapokea kikombe cha chai na maandazi hujui kuwa unga wa ngano na sukari vilikopwa kwa Mangi?

Kitabu ni kumbukumbu ya waliohudhuria msibani, ukiweka sahihi yako tutakumbuka kuwa na wewe ulifika.
 
Yaani hata mimi sioni sababu ya kusaini hiko kitabu, inasaidia nini ikiwa marehemu ameshafariki au ndugu waliobaki wanapata fahari gani mgeni kusaini?
 
Si hivyo tu kuna harusi zingine ukiingia unakaguliwa kwa vifaa maalum kama ukiwa airport.Misiba au harusi havilingani.
Hata vitabu vya dini vinatambua uwepo wa watumwa na watwana
 
Watu wa tabaka la chini tumeponzwa na uropokaji wetu ... kila mtu akiruhusiwa kuandika utakuta mtu kataja michepuko ya marehemu
 
Back
Top Bottom