Kisimbuzi cha dish na kisimbuzi cha Antena

Kisimbuzi cha dish na kisimbuzi cha Antena

Mfano visimbuzi vile kama strong, Mediacom tulikua tunapata FTA,kama kurusha kwa satellite ni gharama je vile kisimbuzi vinapata masafa kutoka wapi? Harafu mbona chanel ya zbc haiko FTA shida ipi?

Ipo hivi kuna baadhi ya chanels ni bure, huitaji kuilipia mfano Star TV, ITV nk hizo hata ww ukiwa na decoder yako unaiweka bila hata kulipia. soo hizo chanel hurushwa kupitia satellite huko hurushwa bure. unaweza kuta ni watu wameruhusu satellite itumike bure au kuna watu wengine wanalipa ghalama on behalf ila kuna limitation kutumia hiyo satellite ya bure. kwanza hakuna program yoyote itapatikana kama vile kujua kipindi gani kitafuata, Nk wao bi kuonyesha picha na sauti tuu. pia wameminya resolutiom unakuta huko video ni 480p hakuna hata HD so kuna vitu vinakosekana
 
Mfano visimbuzi vile kama strong, Mediacom tulikua tunapata FTA,kama kurusha kwa satellite ni gharama je vile kisimbuzi vinapata masafa kutoka wapi? Harafu mbona chanel ya zbc haiko FTA shida ipi?
Strong na Mediacom wao ni receiver tu, anaelipia gharama ya satelite ni mmiliki wa TV husika.

Azam yeye ni vyote ni mmiliki wa TV na receiver, Halipii receiver yake ikishika FTA bali analipia chanell zake Akirusha huko kwenye satelite.
 
Ipo hivi kuna baadhi ya chanels ni bure, huitaji kuilipia mfano Star TV, ITV nk hizo hata ww ukiwa na decoder yako unaiweka bila hata kulipia. soo hizo chanel hurushwa kupitia satellite huko hurushwa bure. unaweza kuta ni watu wameruhusu satellite itumike bure au kuna watu wengine wanalipa ghalama on behalf ila kuna limitation kutumia hiyo satellite ya bure. kwanza hakuna program yoyote itapatikana kama vile kujua kipindi gani kitafuata, Nk wao bi kuonyesha picha na sauti tuu. pia wameminya resolutiom unakuta huko video ni 480p hakuna hata HD so kuna vitu vinakosekana
Ahsante,hivyo hizo satellite ni bure au gharama ni ndogo tofauti na za pay tv km azam wao hulipa zaidi?
 
Ahsante fundi,mfano azam kuna chanel ni bure mfano clouds na upendo ingawa si za bure kwa mujibu wa sheria,je kama sisi tunaona bure yeye azam anapata nini huku si FTA kisheria? Pili hivi chanel za paytv mfano wasafi je azam anawalipa wasafi au wasafi ndio humlipa azam?
Strong na Mediacom wao ni receiver tu, anaelipia gharama ya satelite ni mmiliki wa TV husika.

Azam yeye ni vyote ni mmiliki wa TV na receiver, Halipii receiver yake ikishika FTA bali analipia chanell zake Akirusha huko kwenye satelite.
 
Ahsante mhandisi,hivi bongo sheria ya tv ya FTA zimefika ukomo zile tano au leseni ya FTA ni gharama mno? Naona tv mpya zote ziko pay tv hebu nisaidie hilo
Satellite ina matumizi mengi sana. ukiachana na TVs. lakini hao hao wa free ukitaka huduma proffesional inakubidi ulipie. soo hizi huduma za bure ni kama Promo
 
Ahsante mhandisi,hivi bongo sheria ya tv ya FTA zimefika ukomo zile tano au leseni ya FTA ni gharama mno? Naona tv mpya zote ziko pay tv hebu nisaidie hilo

Inategemea na contents zinazotaka kurushwa. huwezi ukawa unaonesha Mpira, Muvies latest, Tamthilia af ukawa FTA wakati ww hizo contents unanunua.

So TVs za habari na Social aspects ndio mara nyingi zinakua FTA ambazo huwa wanajilipa kwa matangazo m wanayopata ndio maana unaona ITV wana matangazo hadi kwenye taarifa ya habari. so wenye matangazo ndio source ya kipato

While kwenye payTV zile subscriptions/ Vifurushi wanavyolipia wateja ndio chanzo cha mapato
 
Ahsante sanaaaaaa,kumbe FTA ina misingi yake.pia chanel za pay mfano upendo tv wanawajibika kua masafa ya satellite kama walivyo wa FTA?
Inategemea na contents zinazotaka kurushwa. huwezi ukawa unaonesha Mpira, Muvies latest, Tamthilia af ukawa FTA wakati ww hizo contents unanunua.

So TVs za habari na Social aspects ndio mara nyingi zinakua FTA ambazo huwa wanajilipa kwa matangazo m wanayopata ndio maana unaona ITV wana matangazo hadi kwenye taarifa ya habari. so wenye matangazo ndio source ya kipato

While kwenye payTV zile subscriptions/ Vifurushi wanavyolipia wateja ndio chanzo cha mapato
 
Swali langu,masafa yao mpaka apate mwenye kisimbuzi wao hawawajibiki kua na masafa ya satellite?
ni wao tuu, itategemea na mlengo wao. kama ilivyo Emmanuel TV. hizo zinaendrshwa sadaka na mission yao ni kueneza injili ya Kristo na sio Profit oriented Organization
 
Hakika wewe brother ni mtaalamu,elimu yako imetufaa mamumaa wengi ahsante sanaaaa,je gharama matangazo ya live kwenye tv bei huwaje km mikutano hivi au kongamano? Ahsante umenijuza mengisanaaa
broo kupata masafa utapenda ww uende kwa Host yupi ( Wenye Ving'amuzi) huko ndio utapewa masafa ya kurushia matangazo yako
 
Hakika wewe brother ni mtaalamu,elimu yako imetufaa mamumaa wengi ahsante sanaaaa,je gharama matangazo ya live kwenye tv bei huwaje km mikutano hivi au kongamano? Ahsante umenijuza mengisanaaa

Matangazo ya live ni ghali sana kwa sababu hayafanyiki studio.

hivyo huitaji namna ya kurusha matangazo kutoka Eneo la tukio na kwenda studio kwa ajili ya kurushwa kwa umma

Sasa kurusha hayo matangazo kutoka eneo husika hadi studio ndio kisanga kinaanzia hapo

Kuna kurusha kwa Satellite, Internet, Microwave na njia nyingine

Internet ni ghalama nafuu ila kamq connection iko poor lazima kutakuwa na kukwama kwama kwa picha.

Microwave inafaa kwa umbali usio mrefu sana na kusiwe na kikwazo kati kama milima au majengo marefu. Njia hii ikitumika zamani ila kwa sasa sio sana Since kusafirisha picha za HD zinahitaji bandwith kubwa. unaweza kuta inahitajika njia ambayo itaweza safirisha 2mb/ Sekunde sada unakuta njia nyingi za kawaida zinafeli

3. Satellite. Hii ndio njia muafaka. kwa sababu inafanya kazi mazingira yoyote na pia kama unamtoa huduma mzuri basi video zako zitafika bila kukwama ila ni ghali sana inabidi uilipie kwa masaa na ni dollar nying za kutosha hii ndio inafanya huduma ya live kuwa ghali

Pia kusafirisha gari la matangazo, na watu wasio pungua kumi, kwa hiyo hapo kuna chakula, malazi, usafiri/ mafuta na kutengeneza faida lazima shughuli iwe pevu
 
Matangazo ya live ni ghali sana kwa sababu hayafanyiki studio.

hivyo huitaji namna ya kurusha matangazo kutoka Eneo la tukio na kwenda studio kwa ajili ya kurushwa kwa umma

Sasa kurusha hayo matangazo kutoka eneo husika hadi studio ndio kisanga kinaanzia hapo

Kuna kurusha kwa Satellite, Internet, Microwave na njia nyingine

Internet ni ghalama nafuu ila kamq connection iko poor lazima kutakuwa na kukwama kwama kwa picha.

Microwave inafaa kwa umbali usio mrefu sana na kusiwe na kikwazo kati kama milima au majengo marefu. Njia hii ikitumika zamani ila kwa sasa sio sana Since kusafirisha picha za HD zinahitaji bandwith kubwa. unaweza kuta inahitajika njia ambayo itaweza safirisha 2mb/ Sekunde sada unakuta njia nyingi za kawaida zinafeli

3. Satellite. Hii ndio njia muafaka. kwa sababu inafanya kazi mazingira yoyote na pia kama unamtoa huduma mzuri basi video zako zitafika bila kukwama ila ni ghali sana inabidi uilipie kwa masaa na ni dollar nying za kutosha hii ndio inafanya huduma ya live kuwa ghali

Pia kusafirisha gari la matangazo, na watu wasio pungua kumi, kwa hiyo hapo kuna chakula, malazi, usafiri/ mafuta na kutengeneza faida lazima shughuli iwe pevu

Unavyosema live hayafanyiki studio ina maana hata News za studio sio Live?
 
Unavyosema live hayafanyiki studio ina maana hata News za studio sio Live?

Ni live ila just kuunga camera kwenda chumba cha kuchanganya picha na kurusha hewani.


ishu inakuja tukio likiwa morogoro, Studio ipo Dar

Je utarushaje picha toka Moro to Dar??

wakati upo kwenye chumba cha habari ni just kuunga waya tuu
 
Back
Top Bottom