Kisamvu...


King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,663
Likes
2,742
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,663 2,742 280
Tatizo sio kuumia mkuu. Tatizo ni muda. Maisha yamekua kasi sana usipoangalia unakosa Musa wa kutosha kufanya maisha kuwa bora. Kama kuna kitu kinafupisha process bila kuathiri quality ni kheri tu
Kweli,...wamama wamepumzika kuumia makwapa kwa kutwanga,.
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mother Confessor

Mother Confessor

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2016
Messages
12,291
Likes
25,749
Points
280
Mother Confessor

Mother Confessor

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2016
12,291 25,749 280
Tatizo sio kuumia mkuu. Tatizo ni muda. Maisha yamekua kasi sana usipoangalia unakosa Musa wa kutosha kufanya maisha kuwa bora. Kama kuna kitu kinafupisha process bila kuathiri quality ni kheri tu

Sent using Jamii Forums mobile app
Sio vibaya lakini ukipata muda ukakitwanga mwenyewe fresh,.ili kuepuka kula kilichopoteza uhalisia wake,.
 
life is Short

life is Short

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,318
Likes
190
Points
160
life is Short

life is Short

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,318 190 160
nakinai mapema sana nikila kitu chenye sukari au mafuta mengi hata hiyo haluwa inanishindaga mafuta

watu wa zenji ndo mafundi wa hiyo kitu
Sasa nikupe mbinu ya Vitamins.. , huwa unasukumia na Kahawa (coffee changu) 3 cups !! Weeee
 
Snipes

Snipes

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2013
Messages
7,712
Likes
13,387
Points
280
Age
25
Snipes

Snipes

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2013
7,712 13,387 280
Sasa nikupe mbinu ya Vitamins.. , huwa unasukumia na Kahawa (coffee changu) 3 cups !! Weeee
hapa nikianza kusema vitu nisivyopenda kula mwisho utaniuliza nakulaga nini, ok kiufupi sipendi vitu vinavyonikaraisha mdomoni kahawa ya uchungu sipendi pia labda zile tamu tamu
 
J

Jamaa_Mbishi

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2013
Messages
6,656
Likes
2,399
Points
280
J

Jamaa_Mbishi

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2013
6,656 2,399 280
Wakurya mna hasira hadi na vyakula..lol,....ungepita tuu kimyakimya

Si hasira ila umenitamanisha kwa kuisalimia mboo yangu, ilibidi nikushangae tu. Kwa watu wa Dar ama Pwani kisamvu ni mboga, kwetu sie ukimkaribisha mgeni ugali na kisamvu anatapika na usikute asirudi tena kwako kwani kisamvu tunafananisha na mwanamme wa Pwani kupakuliwa choo. In short, ni matusi na fedheha kwetu kumkaribisha mgeni mboga ya kisamvu.
 

Forum statistics

Threads 1,250,884
Members 481,523
Posts 29,749,538