Leejay49
JF-Expert Member
- Feb 10, 2023
- 19,722
- 62,689
Hi guys hope mko poa,.
Tupike pamoja
1. Maharage yako ambayo yashachemshwa na chumvi utaweka maji kidogo na uweke jikoni yapate moto
2. Katakata kitunguu karoti na hoho uweke na uache vichemke kidogo
3. Ikichemka kiasi weka ngogwe/ nyanyachungu na nyanya kidogo
4. Koroga kidogo na ufunike uache vipikike kwa mda kidogo kama dakika nne au tano
5. Yakishachemka na nyanyachungu zikishalainika vizuri utapunguza moto halafu utaweka tui la nazi kikombe kimoja na utaacha yapikike yakiwa wazi huku unakoroga taratibu taratibu
6,. Kama kwa dakika mbili hivi au tatu maharage yako yatakua yameiva na yako tayari kuliwa,.
7. Utakula na chochote kile,. ( wali ugali chapati au chochote tu unachopendelea)
Sie tuliyala kwa wali,. And yalikua matam sana👌🤗
Tupike pamoja
1. Maharage yako ambayo yashachemshwa na chumvi utaweka maji kidogo na uweke jikoni yapate moto
2. Katakata kitunguu karoti na hoho uweke na uache vichemke kidogo
3. Ikichemka kiasi weka ngogwe/ nyanyachungu na nyanya kidogo
4. Koroga kidogo na ufunike uache vipikike kwa mda kidogo kama dakika nne au tano
5. Yakishachemka na nyanyachungu zikishalainika vizuri utapunguza moto halafu utaweka tui la nazi kikombe kimoja na utaacha yapikike yakiwa wazi huku unakoroga taratibu taratibu
6,. Kama kwa dakika mbili hivi au tatu maharage yako yatakua yameiva na yako tayari kuliwa,.
7. Utakula na chochote kile,. ( wali ugali chapati au chochote tu unachopendelea)
Sie tuliyala kwa wali,. And yalikua matam sana👌🤗