Kisa kilichokuaibisha.

Kisa kilichokuaibisha.

Mapi

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Posts
6,848
Reaction score
2,741
Nianze na mimi kama ilivyo ada...siku moja asubuh nimepanda daladala toka mbezi kuelekea posta nikiwa nimesimama huku mikono kwenye chuma, nikahis kupga chafya, kabla sijafanikiwa kutoa leso mfukon tayar ilishanichomoka na bonge la kamas kufuatia huku likidondoka kwenye shati langu jeupe na abiria karbu wote wakinitazama.....tupia na wewe chako kama ilishakutokea
 
Mimi nilifumaniwa na mke wa mtu, si mara moja ila mara kibao na siachi ngoo.
 
Bishanga ulvyofumaniwa kilifuatia nin, ulitoka tokaje,
 
Last edited by a moderator:
Remmy nashukuru mkuu. Tupia chako tukione
 
Last edited by a moderator:
Last edited by a moderator:
Last edited by a moderator:
Kuna dada tulikua tunasoma nae UDSM sasa alikua anainama afute vumbi kwenye viatu alikua mbele yetu wakati anainama akaachia bonge la shuzi bila kutarajia daaa aliona aibu kinoma,kama yupo humu JF aje haitoe hii aibu aliyoipata!!!
 
hahahahahahahahahaahaha. Dah! Unaniumiza mbavu mkuu King Kong III. na alikuwaje na wanadarasa? Mahusiano yake.
 
Last edited by a moderator:
Kuna dada tulikua tunasoma nae UDSM sasa alikua anainama afute vumbi kwenye viatu alikua mbele yetu wakati anainama akaachia bonge la shuzi bila kutarajia daaa aliona aibu kinoma,kama yupo humu JF aje haitoe hii aibu aliyoipata!!!

Mh! Nina mashaka na 'Mlango wa uwani' wa huyo dada...!!!
Ainame tu then afyatue?
Haya msubiri huenda atakuja hapa Jamvini kuja toa aibu.
 
dah,me cku 1 nilikuwa natoka washrum kwny ofc 1 hv na karibu na hyo washrum kuna ofc. basi kumbe baada ya me kumaliza haja zangu nikatoka bila kujikagua vyema. lahaula kumbe upindo wa chini wa sketi imejichomekeza kwny pichu,nikawa nimebaki wazi bahat nzur nlikuwa nimevaa skintaiti weee nliona aibu ya mwaka!
 
Kuna dada tulikua tunasoma nae UDSM sasa alikua anainama afute vumbi kwenye viatu alikua mbele yetu wakati anainama akaachia bonge la shuzi bila kutarajia daaa aliona aibu kinoma,kama yupo humu JF aje haitoe hii aibu aliyoipata!!!
King Kong III....hahaha umenichekesha ukizingatia saivi nipo apa UD kikazi..njoo hapa TC lab utanikuta!!!
 
Last edited by a moderator:
Du mimi ilikuwa kwenye sleepover those dayz niko chuo Naiiii...tuko wengi kwa mshkaji afu mwenyewe ana kitanda kimoja sasa wote tumechoka na tunataka kulala..basi tukabanana kwenye kitanda nakumbuka mtu 12....mwenzenu ucku si nikaota yale mambo ya kikubwa..afu nina ka boxer tu...asubuhi watu wanashangaa kuna kapatch kwenye shuka na boxer yangu..wacha waanze kunicheka...daah siez sahau! afu wengine washadhani eti nimejikojolea...duh ilinichukua mda mpaka waamini otherwise..duh!!!
 
Inaonesha Bishanga ni mzoef wa hyo mamboee. Au unasemaje CUTE
 
Last edited by a moderator:
we unahsi huo mlango utakuwa umefanywa nin Madame B
 
Last edited by a moderator:
pooole charminglady hapo wachuro kamera za sim hazkufanya kaz?
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Back
Top Bottom