FaizaFoxy
Platinum Member
- Apr 13, 2011
- 100,506
- 123,819
Ewe mleta mada unaejiita Mshana Jr. Kwanini usiweke chanzo aka source ya hii habari na kujifanya ni yako?
We ajuza vp mbona video imewekwa hujaona hio video ya KTN unaenda wangu wangu wapi mama.Ewe mleta mada unaejiita Mshana Jr. Kwanini usiweke chanzo aka source ya hii habari na kujifanya ni yako?
Huwa namshangaaga sana hizo speed zake za kuhoji bila kutasmini kwanza na kuangalia anachoulizaMpuuzi huwa hajibiwi
Haswaa speed kubwa kama H.bolt alafu hujaitwa.Hakuna kitu kibaya katika maisha kama kujipendekeza usipotakiwa, tena kujipendekeza hasa
[emoji38] [emoji38] I like the way u address her dumb shit.She is just another stupidest bichi ever...! Very stressful n lowest mind ever.... always making funny of herself
Huwa namshangaaga sana hizo speed zake za kuhoji bila kutasmini kwanza na kuangalia anachouliza
[emoji38] [emoji38] huyu Bibi sijui naye vp buanaHuyo bwege ,kasikia "mzee wa musikini" kaja kumtetea!!!
Hiyo video ipo post namba moja?We ajuza vp mbona video imewekwa hujaona hio video ya KTN unaenda wangu wangu wapi mama.
Bingwa wa kujitega again live,ulijifanya eti una busara kua hutaki kumjibu huyo Dada, ila kwa vile busara yako ni ya ku-fake umeshindwa kujizuwia umekuja na kashfa za kitoto kama kawaida yako!She is just another stupidest bichi ever...! Very stressful n lowest mind ever.... always making funny of herself
Kijana chunga sana Unachokiandika, usiandike kwa kutafuta kushangiliwa.Huyo bwege ,kasikia "mzee wa musikini" kaja kumtetea!!!
Hiyo clip imepostiwa na Lussadam post number 8 acha kukurupuka wewe! Mtoa mada hakutuma hiyo clip,uwe unajitafakari kwanza kabla ya kukurupuka kujibu huo utumbo wako.We ajuza vp mbona video imewekwa hujaona hio video ya KTN unaenda wangu wangu wapi mama.