Kipupwe

Lady doctor

JF-Expert Member
Apr 13, 2013
8,760
0
talaka tena ? mbona lengo ni kuwa na wanne ?
kila siku kaka unanifuata unadai ya kwamba unanitaka, eti unanipenda unaniwaza, hulali bila mimi kuniota, pesa unaleta sijakuomba, naishi home kwetu bila shida...

Sasa unanishangaza wewe unamke sasa sijui nini kwangu unataka,

na anavyo kupenda nimesha sikia anadai ukimwacha ata data......

Kama ni penziii labda utapata ukimwachaa, Ooh babe chochote utapata unachokitakaa

............. Naimba tu jamani................
 

Slave

JF-Expert Member
Dec 6, 2010
5,320
2,000
kila siku kaka unanifuata unadai ya kwamba unanitaka, eti unanipenda unaniwaza, hulali bila mimi kuniota, pesa unaleta sijakuomba, naishi home kwetu bila shida...

Sasa unanishangaza wewe unamke sasa sijui nini kwangu unataka,

na anavyo kupenda nimesha sikia anadai ukimwacha ata data......

Kama ni penziii labda utapata ukimwachaa, Ooh babe chochote utapata unachokitakaa

............. Naimba tu jamani................
oops!!! kume wimbo ......!!!?
 
Top Bottom