Kipupwe


Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
8,762
Points
0
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2013
8,762 0
talaka tena ? mbona lengo ni kuwa na wanne ?
kila siku kaka unanifuata unadai ya kwamba unanitaka, eti unanipenda unaniwaza, hulali bila mimi kuniota, pesa unaleta sijakuomba, naishi home kwetu bila shida...

Sasa unanishangaza wewe unamke sasa sijui nini kwangu unataka,

na anavyo kupenda nimesha sikia anadai ukimwacha ata data......

Kama ni penziii labda utapata ukimwachaa, Ooh babe chochote utapata unachokitakaa

............. Naimba tu jamani................
 
Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2010
Messages
5,318
Points
2,000
Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2010
5,318 2,000
kila siku kaka unanifuata unadai ya kwamba unanitaka, eti unanipenda unaniwaza, hulali bila mimi kuniota, pesa unaleta sijakuomba, naishi home kwetu bila shida...

Sasa unanishangaza wewe unamke sasa sijui nini kwangu unataka,

na anavyo kupenda nimesha sikia anadai ukimwacha ata data......

Kama ni penziii labda utapata ukimwachaa, Ooh babe chochote utapata unachokitakaa

............. Naimba tu jamani................
oops!!! kume wimbo ......!!!?
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,428
Points
2,000
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,428 2,000
ha ha haaaaa
nani kasema
hivi haujui maharage ya mbeya ni maji mara moja.
Hakunaga mwanaume wabaridi !
Hiyo character iko kwa wenye mnasaba na "viti maalum"
 

Forum statistics

Threads 1,285,540
Members 494,652
Posts 30,865,967
Top