Kipupwe


BAGAH

BAGAH

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2012
Messages
4,525
Likes
26
Points
145
Age
32
BAGAH

BAGAH

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2012
4,525 26 145
Tunga sentensi kwa kutumia neno "kipupwe" ni maalumu kwa ajili ya hali ya hewa ya mwezi huu!

naanza: ninapenda sana vitu vya moto wakati huu wa "kipupwe"
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,848
Likes
3,624
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,848 3,624 280
BAGAH anapenda sana vitu vya moto wakati huu wa kipupwe
 
Last edited by a moderator:
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,425
Likes
7,518
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,425 7,518 280
Kipupwe hiki kulala alone ni noma.
 
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
8,762
Likes
64
Points
0
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2013
8,762 64 0
Nataka wa kunioa kipindi hiki cha kipupwe
 
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
8,762
Likes
64
Points
0
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2013
8,762 64 0
subiri kipupwe kipite utanirudia tu.
kipupwe kikiisha utakuwa umeachana na Mamndenyi na Evelyn salt nami nitarudi kwako
 
Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2010
Messages
5,319
Likes
743
Points
280
Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2010
5,319 743 280
kipupwe kikiisha utakuwa umeachana na Mamndenyi na Evelyn salt nami nitarudi kwako
unaogopa kuparurwa sura eee? Kwanini usipigane kufa na kupona ili ufaidi kipupwe?
 
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
8,762
Likes
64
Points
0
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2013
8,762 64 0
unaogopa kuparurwa sura eee? Kwanini usipigane kufa na kupona ili ufaidi kipupwe?
yaani hapo tu ndio sipawezi ndio maana sitaki ligi
 
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
8,762
Likes
64
Points
0
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2013
8,762 64 0
chagua mnyonge wako niite na mwanasheria wangu ruta akusainishe.
hivi slave unataka nilie jamani? Me sitaki kushea dushe nataka nimiliki peke yangu...... Kama utaweza sawa muite loya kama umeng'ng'ania 4some basi lv me alone!!!!
 
Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2010
Messages
5,319
Likes
743
Points
280
Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2010
5,319 743 280
hivi slave unataka nilie jamani? Me sitaki kushea dushe nataka nimiliki peke yangu...... Kama utaweza sawa muite loya kama umeng'ng'ania 4some basi lv me alone!!!!
ok let me lv u alone now you are free, sizitaki mbichi hizi ngoja nisaktue ka shori ka kihindi walau kawe kananiimbi kuch kuch hota hae. copy to mtendaji Baba V
 
Last edited by a moderator:
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,425
Likes
7,518
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,425 7,518 280
kipupwe kikiisha utakuwa umeachana na Mamndenyi na Evelyn salt nami nitarudi kwako
Na wewe utakuwa umefaidi yile mgeni wa jamvi. Arushaone atakuwa. Ameshaoa kama kumi kipupwe hiki.
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,425
Likes
7,518
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,425 7,518 280
kipupwe kina ubaya na uzuri wake hasa nyakati hizi za kipupwe.
Kipupwe hiki mpe mkeo joto wengine tumeshakomaa na. Baridi na kulala alome.
 
Mlandege

Mlandege

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2012
Messages
1,095
Likes
303
Points
180
Mlandege

Mlandege

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2012
1,095 303 180
Nilipenda kipupwe hiki niwe na laaziz wangu
 
Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2010
Messages
5,319
Likes
743
Points
280
Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2010
5,319 743 280
Na wewe utakuwa umefaidi yile mgeni wa jamvi. Arushaone atakuwa. Ameshaoa kama kumi kipupwe hiki.
kutaka kwangu kukaoa haka ka binti Lady doctor ni hisani tu ili kukanusuru na vuru vuru za kina Arushaone Mr Rocky Erickyb52 na hili fataki la kimataifa Vin Diesel sikio la kufa huyu binti wacha awe jamvi la wageni.
 
Last edited by a moderator:
Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2010
Messages
5,319
Likes
743
Points
280
Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2010
5,319 743 280
Kipupwe hiki mpe mkeo joto wengine tumeshakomaa na. Baridi na kulala alome.
Mamndenyi embu ziambie lips zako zifanye maajabu katika mashavu yangu nataka cht cht nzima ijue na sio siri tena.
 
Last edited by a moderator:
stevoh

stevoh

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2011
Messages
2,924
Likes
9
Points
135
stevoh

stevoh

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2011
2,924 9 135
Mamndenyi embu ziambie lips zako zifanye maajabu katika mashavu yangu nataka cht cht nzima ijue na sio siri tena.
watu sifa zikiwa nyingi
baaaaaasi....
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,273,431
Members 490,382
Posts 30,481,413