Khantwe
JF-Expert Member
- Dec 20, 2012
- 62,046
- 127,608
Kumbe umeona? [emoji85][emoji85][emoji85]Hahah. Sikofu kaishiwa hadi kadondokea kwa marehemu?
Kumbe umeona? [emoji85][emoji85][emoji85]Hahah. Sikofu kaishiwa hadi kadondokea kwa marehemu?
Nakuchola tu na wakati mwingine nakausha.Kumbe umeona? [emoji85][emoji85][emoji85]
[emoji3][emoji3][emoji3]Nakuchola tu na wakati mwingine nakausha.
Sina mbavu [emoji23][emoji23][emoji23]View attachment 1091057
Hawa wanajua ni miuno tuHalafu ni ngumu kujizungusha
NI PM MKUU HUU MJI MZITO JAMANITayar Nenda inbox nimekutumia
Hahahaha. Nakutania tu[emoji3][emoji3][emoji3]
Wanasema ni m-marangu sijui ni kweliItakua kamsusia jamaa ajilie hadi achoke
Mfate nikiyemtumiaNI PM MKUU HUU MJI MZITO JAMANI
[emoji23][emoji23][emoji23]subiri ma2CAnaetaka kuliona dude View attachment 1092065
Aisee,Wanasema ni m-marangu sijui ni kweli
[emoji23][emoji23][emoji23]Nshazoea[emoji23][emoji23][emoji23]subiri ma2C
[emoji1] [emoji1] [emoji1] ndo umetuwekea nini hicho kajojoAnaetaka kuliona dude View attachment 1092065
Jisevie mwenyeweSina mbavu [emoji23][emoji23][emoji23]View attachment 1091057