Mtotozi
JF-Expert Member
- Sep 21, 2016
- 256
- 267
Na mimi mkuu...Tayar Nenda inbox nimekutumia
Na mimi mkuu...Tayar Nenda inbox nimekutumia
Wanaume wanapendaNyie hamjui tu hiyo style mwanaume anafika haraka galilaya sababu maungo yanabanana
Na alivyo mkali kinomaNdio mana mimi napanda madem " wabaya" huwa wanajituma sana.. Sasa huyo demu wa gwaji mkali kinoma ila hapo kitandani hamna kitu...
ItakuwaIna maana umeangakia video ya ngono..?
HahahaaaItakua kamsusia jamaa ajilie hadi achoke
Aiseee...Na alivyo mkali kinomaView attachment 1091516
na Mimi mkuu.Ngoja nikupm
na Mimi mkuu.Ngoja nikupm
na Mimi mkuu.Ngoja nikupm
na Mimi mkuu.Ngoja nikupm
Mshana kwa izo vitu unamtenganishaje??Ina maana umeangakia video ya ngono..?
Nyie hamjui tu hiyo style mwanaume anafika haraka galilaya sababu maungo yanabanana
Hahah. Sikofu kaishiwa hadi kadondokea kwa marehemu?Labda alikuwa marehemu