Kipindi cha Take One cha Clouds Tv chafungiwa miezi mitatu

Kipindi cha Take One cha Clouds Tv chafungiwa miezi mitatu

akome huyo mtangazaji,hata kama enzi za ujana alikuwa na tabia hizo,asizilete kwa watoto wetu.
 
inafungia kipindi ambacho kilikuwa hakina hata mzamini, sasa hapo si wanawapa nafasi yakutafuta wazaini?

Kama walikuwa wanataka kuwapa onyo kali ilikuwa ni kuwapa adhabu kali.
Kuwafungia clouds media kwa kipindi cha miaka 7 au 10.
 
Majadiliano kati ya tcra na wenye kituo yalikuwa bado yanaendelea, nahisi hata hii adhabu haijatolewa na tcra moja kwa moja bali imependekezwa na clouds baada ya kujadiliana na tcra!

Hapakua na majadiliano,Nape alivifungia kwanza ndio akawambia TCRA wawaoji. Waliovyojiwa Magic fm ikasamehewa na Redio five ikapunguziwa adhabu.
Clouds ni sugu,mara ya kwanza walipewa onyo wakarudia,walitakiwa wafungiwe kabisa.
 
wengine Kituo kinafungiwa lakini wengine ni Kipindi tu!!!🙁🙁🙁🙁
 
View attachment 411976

Kamati ya Maudhui ya Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania (TCRA) imetoa onyo kali kwa kituo cha Televisheni cha Clouds sambamba na kukifungia kwa miezi mitatu kipindi cha Take One kinachorushwa na Kituo hicho.

Makamu mwenyekiti wa kamati hiyo, Method Mapunda amesema sababu ya kukifungia kipindi hicho ni kutokana na ukiukwaji wa kanuni za utangazaji za mwaka 2005, kwa kumhoji na kurusha kipindi cha mtu kinachohamasisha biashara ya ngono, kuingilia faragha ya mtu na kutolinda maadili ya watoto.

“Clouds tv inapaswa kukitathimini upya kipindi hicho kwa lengo la kupata njia bora ya kukiendesha na kupeleka mapendekezo TCRA kwa ajili ya kujiridhisha kabla ya kipindi hicho kufunguliwa,”alisema Mapunda.

Mahojiano yaliyopekea kipindi hicho kufungiwa ni kati ya mtangazaji wa kipindi hicho Zamaradi Mketema na Gift Stanford Maarufu kama ‘Gigy Money’ na yalirushwa Agost 09 saa 3.00 usiku na kurudiwa kesho yake saa 7.00
Ndo na mashoga wanapatikanaga kipindi Hiki hiki cha Take One
 
zamaradi bhana sijui alikuwa na lengo gani..hivi alianzaje kumtaka gigi ataje wanaume wote aliotembea nao?
anyway happy birthday zama muke ya le boss
HAPPY BORN DAY(IKIFIKA) DEMBA
 
Yanayotokea, ikiwemo hili la Zamaradi na hiyo Clouds, yana uhusiano mkubwa na jamii yetu ilipofikia. I tell u yapo mambo ya hovyo kabisa yanafanywa na hata wenye madaraka ya kufungia hicho kipindi au ya kusimamia taasisi muhimu. Fuatilia katika nyanja zote sasa; iwe ni katika siasa, elimu, uchumi, nakadhalika. Kwamba unapoona, kwa mfano, Msajili wa vyama vya siasa anakaa kimya pale wanasiasa wanapozuiwa kufanya siasa, lakini akashirikiana na polisi kumrudishia Lipumba uenyekiti na kumpeleka ofisini kwa maandamano ambayo yamepigwa marufuku na polisi haohao, ujue jamii imeoza.

Tunaweza kufungia kipindi cha Zamaradi, lakini tusipojitathimini kama taifa kwa habari ya uadilifu, hili wala haliwezi kutusaidia. Leo wengi wetu tumechagua kushabikia uovu na uhuni. Viongozi wetu wanashiriki uhuni, sisi wenyewe tunashangilia uhuni! Media zinazoathiri mfumo wa maisha ya watoto wetu kuanzia lugha hata mavazi ndio zinavutia audience na ndizo hizo wakubwa wetu wenye mamlaka "wanazipaisha". Haya ya Giggy money na Zamaradi ni tone tu katika bahari ya kukosekana kwa maadili ambayo taifa linaogelea.....
well said mkuu
 
View attachment 411976

Kamati ya Maudhui ya Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania (TCRA) imetoa onyo kali kwa kituo cha Televisheni cha Clouds sambamba na kukifungia kwa miezi mitatu kipindi cha Take One kinachorushwa na Kituo hicho.

Makamu mwenyekiti wa kamati hiyo, Method Mapunda amesema sababu ya kukifungia kipindi hicho ni kutokana na ukiukwaji wa kanuni za utangazaji za mwaka 2005, kwa kumhoji na kurusha kipindi cha mtu kinachohamasisha biashara ya ngono, kuingilia faragha ya mtu na kutolinda maadili ya watoto.

“Clouds tv inapaswa kukitathimini upya kipindi hicho kwa lengo la kupata njia bora ya kukiendesha na kupeleka mapendekezo TCRA kwa ajili ya kujiridhisha kabla ya kipindi hicho kufunguliwa,”alisema Mapunda.

Mahojiano yaliyopekea kipindi hicho kufungiwa ni kati ya mtangazaji wa kipindi hicho Zamaradi Mketema na Gift Stanford Maarufu kama ‘Gigy Money’ na yalirushwa Agost 09 saa 3.00 usiku na kurudiwa kesho yake saa 7.00
maajabu..
 
Zamaradi kwa vile kazaa na Ruge anajihisi hamna wa kumpangia maisha pale klauz anatukana wafanyakazi wenzie, anajisifia Ruge kamuweka mkononi ndo mana hata Joe Kusaga hawezi kumfukuza kazi.

Matokeo ya mahusiano kazini ndio hayo, wanawake wa hivyo ndio wanakuwa wasemaji wakuu wa kila kitu.Ukitaka promotion au kuongezewa mshahara kazin we jipendekeze kwa huyo mwanamke.
 
Back
Top Bottom