Kipindi cha Take One cha Clouds Tv chafungiwa miezi mitatu

Kipindi cha Take One cha Clouds Tv chafungiwa miezi mitatu

Nlikuwa napita wanajamvi nikaona clouds tv wamejikwaa tena SA sijui hii itakua n bahati mbaya au ni maksudi lakini mbona hiki kipindi kilishapewa onyo na TCRA juu ya kuhamasisha ushoga juzi tena wamekuja na dhidi ya kuhamasisha biashara ya ngono naona vyota kikatiba haviruhusiwi na ni kosa kisheria vp adhabu walioitoa TCRA kwa mtu yule yule na kipindi kile kile eti kufungia kipindi je ni sahihi kwa maamuzi hayo?

Mie naona TCRA iweze kwenda mbali zaidi ya hapo ili kuweza kutengeneza jamii iliuostaharabika je wewe unaonaje?
 
Kamati ya Maudhui ya Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania (TCRA) imetoa onyo kali kwa kituo cha Televisheni cha Clouds sambamba na kukifungia kwa kipindi kwa miezi mitatu kipindi cha Take One kinachorushwa na Kituo hicho.
Makamu mwenyekiti wa kamati hiyo Method Mapunda amesema sababu ya kukifungia kipindi hicho ni kutokana na ukiukwaji wa kanuni za utangazaji za mwaka 2005, kwa kumhoji na kurusha kipindi cha mtu kinachohamasisha biashara ya ngono, kuingilia faragha ya mtu na kutolinda maadili ya watoto.

“Clouds tv inapaswa kukitathimini upya kipindi hicho kwa lengo la kupata njia bora ya kukiendesha na kupeleka mapendekezo TCRA kwa ajili ya kujiridhisha kabla ya kipindi hicho kufunguliwa,”alisema mapunda.
Mahojiano yaliyopekea kipindi hicho kufungiwa ni kati ya mtangazaji wa kipindi hicho Zamaradi Mketema na Gift Stanford Maarufu kama ‘Gigy Money’ na yalirushwa Agost 09 saa 3.00 usiku na kurudiwa kesho yake saa 7.00

Chanzo:Mwananchi
 
IMG_1475608485.322801.jpg


...Nashangaa kwanini mods habari hii nimeiweka wanaitoa sasa sijui sababu nini
 
ANAWAHOJI MASHOGA,MALAY NA WENGINEO HUYO MTANGAZAJI ANAJIONA KAMA ANAELIMISHAA JAMII KUMBE ANAWATAFUTIA KICK HAO MAFUSKA ANAOWAHOJI

OVA
 
kumbe adhabu ya kufungia vipindi ipo mbona redio zongine ilikua ni kufungiwa radio na si vipindi vya redio? kipindi kimepigiwa makelele kuwa ni cha ovyo ovyo muda mrefu ndio mnakuja leo kweli...
...double standards
 
View attachment 411976

Kamati ya Maudhui ya Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania (TCRA) imetoa onyo kali kwa kituo cha Televisheni cha Clouds sambamba na kukifungia kwa miezi mitatu kipindi cha Take One kinachorushwa na Kituo hicho.

Makamu mwenyekiti wa kamati hiyo, Method Mapunda amesema sababu ya kukifungia kipindi hicho ni kutokana na ukiukwaji wa kanuni za utangazaji za mwaka 2005, kwa kumhoji na kurusha kipindi cha mtu kinachohamasisha biashara ya ngono, kuingilia faragha ya mtu na kutolinda maadili ya watoto.

“Clouds tv inapaswa kukitathimini upya kipindi hicho kwa lengo la kupata njia bora ya kukiendesha na kupeleka mapendekezo TCRA kwa ajili ya kujiridhisha kabla ya kipindi hicho kufunguliwa,”alisema Mapunda.

Mahojiano yaliyopekea kipindi hicho kufungiwa ni kati ya mtangazaji wa kipindi hicho Zamaradi Mketema na Gift Stanford Maarufu kama ‘Gigy Money’ na yalirushwa Agost 09 saa 3.00 usiku na kurudiwa kesho yake saa 7.00


Kumbe ile ya shoga KAOGE haikua na tatizo ila gigi kusema hakumbuki idadi yawaliomfukunyua ni tatzo,,,, eeeee salaleee nchi ya maigizo hiii
 
Fears has no powers kabisa,msha zowea wapambe kwa kwenda mbele eeh?
Radio stations zingine hazitaki mambo ya kusujuduu mtu kabisa......
 
kweli nimeamini CLOUDS MEDIA WAMEIWEKA KIGANJANI SERIKALI .....Nyingi TCRA hebu oneni hata aibu basiiii fungulieni Magic FM na radio five maana si vipindi vyote vilitenda kosa mlilowatuhumu , pia isitoshe UKUTA umeshakwisha hakuna maandamano tena , watanzania wenzenu wanateseka Kwa kuwafungia ajira zao....tunaomba hivyo vyakula mnavyoshiba nyinyi vigeuke laana na kuwapa visukari na BP plus plus
 
Nlikuwa napita wanajamvi nikaona clouds tv wamejikwaa tena SA sijui hii itakua n bahati mbaya au ni maksudi lakini mbona hiki kipindi kilishapewa onyo na TCRA juu ya kuhamasisha ushoga juzi tena wamekuja na dhidi ya kuhamasisha biashara ya ngono naona vyota kikatiba haviruhusiwi na ni kosa kisheria vp adhabu walioitoa TCRA kwa mtu yule yule na kipindi kile kile eti kufungia kipindi je ni sahihi kwa maamuzi hayo?

Mie naona TCRA iweze kwenda mbali zaidi ya hapo ili kuweza kutengeneza jamii iliuostaharabika je wewe unaonaje?

Kipindi kimoja tu kilitosha kuvifungia vituo vya redio 5 na Magic Fm jumla, Clouds kinafungiwa kipindi tu na sio kituo kizima, ni double standards au selective approach au ni mtoto wa tumboni vs mtoto wa mgongoni?! Tafakari
 
Acheni majungu serikali haiogopi mtu wala mfano wa mtu ukiona kma serikari inaonesha dalili zakukueshimu jiulize.mchango wako kwenye jamii husika
 
Umeongea point kubwa sana Mkuu. Ni undumilakuwili wa TCRA.

Kipindi kimoja tu kilitosha kuvifungia vituo vya redio 5 na Magic Fm jumla, Clouds kinafungiwa kipindi tu na sio kituo kizima, ni double standards au selective approach au ni mtoto wa tumboni vs mtoto wa mgongoni?! Tafakari
 
Wanaanzaje kwa mfano kuifungia redio pendwa kwa mtukufu wetu.tujiepushe na uchochezi huu,mawazo kua mbona redio zingine zinafungiwa ni uchochezi ambao hautakiwi vumiliwaa.double standard
 
Clouds wamewaeka tcra mfukoni.Chezea 360 wewe.
 
Back
Top Bottom