Kipindi cha Neema Ya Umeme Kimeanza Leo, Tupeane Taarifa

Kipindi cha Neema Ya Umeme Kimeanza Leo, Tupeane Taarifa

Kumbuka chawa Dewji alisema hata stiglaz ikianza kazi bado umeme hautatosha kwa sababu watanzania wengi ndani ya miaka mitatu ya mama wamenunua vifaa vingi vya umeme (friji, TV, pasi, majiko ya umeme, pump za kujaza mafuta nk.) na pia wamejenga nyumba nyingi zilizounganishwa na umeme. Huo wa kuuza SA utatoka wapi sasa.....​
Umeme wa Sasa utatosha ila mkae mkijua kwamba bwawa la Nyerere linawashwa hatua Kwa hatua Hadi 2025 ndio mashine zote 9 zitakuwa zimetosha.

Kwa Sasa zitawashwa mashine 3 tuu.

Mwisho aliyekwambia bwawa la Nyerere ndio mwisho wa umeme nani?

Kuna mradi wa Rusumo unaenda kuzinduliwa mwezi wa 6

Kuna mradi wa Umeme Jua unaendelea Kishapu

Kuna mradi wa Umeme wa makaa ya mawe Kiwira uko on course

Kuna miradi ya mabwawa Njombe 2,Ruvuma 1 nk so stay tuned Bajeti ijayo usikilize ujenzi Mpya.
 
  • Nzuri
Reactions: Tui
Katika ulimwengu wa watu waliostaarabika, ni aibu kubwa na kukosa nidhamu kwa kiwango cha juu kama mtu ukishindwa kutimiza ahadi yako mwenyewe, uliyoitoa kwa hiari yako mwenyewe bila ya kulazimishwa na mtu yeyote. Anayeshindwa kutekeleza ahadi yake mwenyewe, huyo amekosa nidhamu kwa nafsi yake mwenyewe.

Tukumbushane: Rais Samia na Serikali yake iliwaahidi Watanzania kuwa tatizo la umeme linaishia mwezi January 2024, na kwamba neema ya upatikanaji umeme wakati wote, umeme wa uhakika itaanza mwezi February 2024, kwa sababu mlango mmoja wa bwawa la Mwalimu Nyerere utafunguliwa. Akaongeza kuwa ziada kubwa ya umeme itapatikana kuanzia mwezi March 2024 watakapofungua mlango wa pili wa bwawa la Mwalimu Nyerere.

Leo ndiyo tarehe 1 mwezi February 2024, na kwa ahadi ya Rais na Serikali yake ndiyo tumeingia mwanzo wa kipindi cha neema kitakachotufanya tuyakumbuke masuala ya mgao wa umeme kuwa historia.

Naomba tupeane taarifa juu ya upatikanaji wa umeme kwa nchi nzima kuanzia leo, kupitia uzi huu ili tujue kuwa Rais wetu ni mtu mwenye nidhamu ya hali ya juu au la. Na kisha apongezwe kwa kutokomeza tatizo sugu la umeme au tumlaani kwa kutudanganya.

Tutambue kuwa yeyote anayefifisha au anayeshindwa kulihakikishia umeme wa uhakika Taifa, analiangamuza Taifa. Maendeleo ya nyanja zote yanategemea uwepo wa nishati ya uhakika ya umeme.
Ni usanii na uongo mtupu..

Kuhusu ishu ya umeme hebu kila mtu atazame na kusikiliza uchambuzi wa mwandishi wa habari nguli ndugu Ansbert Ngurumo toka ktk makala yake ya "maswali magumu" ili tujikumbushe ahadi zao za uongo, za hila na ulaghai mtu mtupu si tu kuhusu umeme bali mambo mengine pia na mfano halisi ni uongo kwenye ishu ya kuanza kwa huduma za usafiri wa treni ya SGR kati ya DSM na Morogoro to Dodoma..

CCM ni waongo, walaghai na wamejaa hila mbaya kwa wananchi wote. Hawastahili kuaminiwa tena...

Sasa ni wakati wa kusema basi na kukomesha hila zao. Wote walio na hila, baba na mungu wao ni shetani ibilisi.

Sisi ni Wana wa Mungu aliye hai, Yehova Mungu mkuu na Mtakatifu. Tumepewa mamlaka na Mungu baba yetu kuzipinga na kuzikataa hila za shetani naye lazima atakimbia!!
 
Katika ulimwengu wa watu waliostaarabika, ni aibu kubwa na kukosa nidhamu kwa kiwango cha juu kama mtu ukishindwa kutimiza ahadi yako mwenyewe, uliyoitoa kwa hiari yako mwenyewe bila ya kulazimishwa na mtu yeyote. Anayeshindwa kutekeleza ahadi yake mwenyewe, huyo amekosa nidhamu kwa nafsi yake mwenyewe.

Tukumbushane: Rais Samia na Serikali yake iliwaahidi Watanzania kuwa tatizo la umeme linaishia mwezi January 2024, na kwamba neema ya upatikanaji umeme wakati wote, umeme wa uhakika itaanza mwezi February 2024, kwa sababu mlango mmoja wa bwawa la Mwalimu Nyerere utafunguliwa. Akaongeza kuwa ziada kubwa ya umeme itapatikana kuanzia mwezi March 2024 watakapofungua mlango wa pili wa bwawa la Mwalimu Nyerere.

Leo ndiyo tarehe 1 mwezi February 2024, na kwa ahadi ya Rais na Serikali yake ndiyo tumeingia mwanzo wa kipindi cha neema kitakachotufanya tuyakumbuke masuala ya mgao wa umeme kuwa historia.

Naomba tupeane taarifa juu ya upatikanaji wa umeme kwa nchi nzima kuanzia leo, kupitia uzi huu ili tujue kuwa Rais wetu ni mtu mwenye nidhamu ya hali ya juu au la. Na kisha apongezwe kwa kutokomeza tatizo sugu la umeme au tumlaani kwa kutudanganya.

Tutambue kuwa yeyote anayefifisha au anayeshindwa kulihakikishia umeme wa uhakika Taifa, analiangamuza Taifa. Maendeleo ya nyanja zote yanategemea uwepo wa nishati ya uhakika ya umeme.
Nadhani ahadi imeanza kutimia ile kero ya kukatikakatika hovyo imeanza kutoka maeneo yetu sasa umeme umeanza kupatikana kwa uhakika..
 
Katika ulimwengu wa watu waliostaarabika, ni aibu kubwa na kukosa nidhamu kwa kiwango cha juu kama mtu ukishindwa kutimiza ahadi yako mwenyewe, uliyoitoa kwa hiari yako mwenyewe bila ya kulazimishwa na mtu yeyote. Anayeshindwa kutekeleza ahadi yake mwenyewe, huyo amekosa nidhamu kwa nafsi yake mwenyewe.

Tukumbushane: Rais Samia na Serikali yake iliwaahidi Watanzania kuwa tatizo la umeme linaishia mwezi January 2024, na kwamba neema ya upatikanaji umeme wakati wote, umeme wa uhakika itaanza mwezi February 2024, kwa sababu mlango mmoja wa bwawa la Mwalimu Nyerere utafunguliwa. Akaongeza kuwa ziada kubwa ya umeme itapatikana kuanzia mwezi March 2024 watakapofungua mlango wa pili wa bwawa la Mwalimu Nyerere.

Leo ndiyo tarehe 1 mwezi February 2024, na kwa ahadi ya Rais na Serikali yake ndiyo tumeingia mwanzo wa kipindi cha neema kitakachotufanya tuyakumbuke masuala ya mgao wa umeme kuwa historia.

Naomba tupeane taarifa juu ya upatikanaji wa umeme kwa nchi nzima kuanzia leo, kupitia uzi huu ili tujue kuwa Rais wetu ni mtu mwenye nidhamu ya hali ya juu au la. Na kisha apongezwe kwa kutokomeza tatizo sugu la umeme au tumlaani kwa kutudanganya.

Tutambue kuwa yeyote anayefifisha au anayeshindwa kulihakikishia umeme wa uhakika Taifa, analiangamuza Taifa. Maendeleo ya nyanja zote yanategemea uwepo wa nishati ya uhakika ya umeme.
Kwani SGR uliambiwa inaaza lini
 
Chunya, Matundasi, Makongorosi na Saza ukiwaka leo Kwa siku 30 bila kukatika nitawapa Tanesco Tsh 100m kama zawadi ya kuanzia mwaka 2024.
 
Fikiria mpo katikati ya msitu na SGR, halafu umeme hakuna kwa masaa 12! Baada ya hapo sidhani utapanda tena SGR. Utaona aheri upande basi.
Hivi kweli tuliwaza yote hayo wakati wa ndoto ya sgr🤣
 
Hivi kweli tuliwaza yote hayo wakati wa ndoto ya sgr🤣
Ila sasa kwa akili zetu za kutafuna boti tunalosafiria,huenda panya og zina noa meno,kwanza zimikereni kwa kuachwa porini saa 24.Halafu zinakuja na ufumbuzi kama zile za iptl na dowasns🤣
 
Katika ulimwengu wa watu waliostaarabika, ni aibu kubwa na kukosa nidhamu kwa kiwango cha juu kama mtu ukishindwa kutimiza ahadi yako mwenyewe, uliyoitoa kwa hiari yako mwenyewe bila ya kulazimishwa na mtu yeyote. Anayeshindwa kutekeleza ahadi yake mwenyewe, huyo amekosa nidhamu kwa nafsi yake mwenyewe.

Tukumbushane: Rais Samia na Serikali yake iliwaahidi Watanzania kuwa tatizo la umeme linaishia mwezi January 2024, na kwamba neema ya upatikanaji umeme wakati wote, umeme wa uhakika itaanza mwezi February 2024, kwa sababu mlango mmoja wa bwawa la Mwalimu Nyerere utafunguliwa. Akaongeza kuwa ziada kubwa ya umeme itapatikana kuanzia mwezi March 2024 watakapofungua mlango wa pili wa bwawa la Mwalimu Nyerere.

Leo ndiyo tarehe 1 mwezi February 2024, na kwa ahadi ya Rais na Serikali yake ndiyo tumeingia mwanzo wa kipindi cha neema kitakachotufanya tuyakumbuke masuala ya mgao wa umeme kuwa historia.

Naomba tupeane taarifa juu ya upatikanaji wa umeme kwa nchi nzima kuanzia leo, kupitia uzi huu ili tujue kuwa Rais wetu ni mtu mwenye nidhamu ya hali ya juu au la. Na kisha apongezwe kwa kutokomeza tatizo sugu la umeme au tumlaani kwa kutudanganya.

Tutambue kuwa yeyote anayefifisha au anayeshindwa kulihakikishia umeme wa uhakika Taifa, analiangamuza Taifa. Maendeleo ya nyanja zote yanategemea uwepo wa nishati ya uhakika ya umeme.
Badala ya kutoka adharani na kumwambia wananchi nini kimekwamisha utekelezaji, wanawatuma akina Lucas Mwashambwa jf kutoa ufafanuzi.

Makonda kageuka ghafla kuwa memaji na msimamizi wa hii serikali. Dereva kazi yake ni kukatisha anga za juu wala hata hana habari.
 
Ukitafakari, yawezekana waongo wote Duniani wameamua kuweka makao yao makuu ndani ya CCM na Serikali yake.

Hawa bwana ni waongo waliobobea katika hila na kila aina ya ulaghai.
Tutafutieni nafasi ya Mwashambwa hapo ccm wajameni😅
 
Jamani kweli uchawi upo
FB_IMG_1706878082058.jpg
 
Back
Top Bottom