GRAMAA
JF-Expert Member
- Nov 1, 2014
- 1,326
- 4,247
Hii inawahusu wale wenye experience na vitu viwili yaani CHAPUTA na papuchi.
Hivi wazungu wakiwa wanatoka kwa kitendo cha chaputa na wazungu wakitoka kwa kitendo cha kugegedana utamu ni sawa au upande gani umeshinda mwingine?
Yaani raha kipindi wazungu wanatoka kwa kupitia CHAPUTA na raha kipindi wazungu wanatoka kupitia mgegedo ni sawa au kuna utofauti?
Hivi wazungu wakiwa wanatoka kwa kitendo cha chaputa na wazungu wakitoka kwa kitendo cha kugegedana utamu ni sawa au upande gani umeshinda mwingine?
Yaani raha kipindi wazungu wanatoka kwa kupitia CHAPUTA na raha kipindi wazungu wanatoka kupitia mgegedo ni sawa au kuna utofauti?