"Kipele G" kimenisaidia kuimarisha mahusiano yangu

"Kipele G" kimenisaidia kuimarisha mahusiano yangu

Wadau Wenye Usongo Wa Kuhakikisha Mahusiano Yao Hayateleleki.WameniPM Ili Kuweza Kupata Maujanja Ya Hii Kitu.Na Nawaomba Wawe Wavumilivu Kidogo Ntawajibu Wote PM Zao.Kwasababu PM Zimekua Nyingi Sana Zaidi Ya 70.

Kwa Wale Wanaodhani Kua Pesa Ndo Zitawasaidia Kuboresha Mahusiano Yao.Wakae Wakijua Kua Mwanamke Atakupenda Na Atakufata Nyuma Kokote Uendako Kama Nyuki Na Maua.Lakini Hawezi Kukupata Heshima Kama Humpi Habari Yake

Heshima Kwa Mwanamke Ni Kumtengeneza Vizuri Kunako 6*6.Wataendelea Kugongewa Na Maburungutu Yao.

Utagandwa Kwa Pesa Zako Lakini Utagongewa Kwa Uchovu Wako.
 
Wadau Wenye Usongo Wa Kuhakikisha Mahusiano Yao Hayateleleki.WameniPM Ili Kuweza Kupata Maujanja Ya Hii Kitu.Na Nawaomba Wawe Wavumilivu Kidogo Ntawajibu Wote PM Zao.Kwasababu PM Zimekua Nyingi Sana Zaidi Ya 70.

Kwa Wale Wanaodhani Kua Pesa Ndo Zitawasaidia Kuboresha Mahusiano Yao.Wakae Wakijua Kua Mwanamke Atakupenda Na Atakufata Nyuma Kokote Uendako Kama Nyuki Na Maua.Lakini Hawezi Kukupata Heshima Kama Humpi Habari Yake

Heshima Kwa Mwanamke Ni Kumtengeneza Vizuri Kunako 6*6.Wataendelea Kugongewa Na Maburungutu Yao.

Utagandwa Kwa Pesa Zako Lakini Utagongewa Kwa Uchovu Wako.

mwaga hapa mkuu au mpaka wote wake pm
 
Pia movements za mb** ziwe za "up & down" na si za "in & out" ili uweze kuhit vizuri G-spot na sensitive parts zingine.
 
Aisee ni kweli kabisa G spot ndo yenyewe tatizo wanaume wengi hawaijui ilipo...so unafanya tu kwa mazoea...
 
mwaga hapa mkuu au mpaka wote wake pm

Wengine Wanakuja Na Nyodo Humu Kua Mapenzi Pesa.Ndomana Hatuwapi Maujanja Ili Tuwagongee Vizuri Na Maburungutu Yao.

Dawa Yao Ni Kupeana Maujanja Kimya Kimya Halafu Tunawachapia Wake Zao Mpaka Dada Zao Mpaka Waombe Poo.
 
We Ni Ke Au Me?.Kama Ni Me Na Haukijui Kipele G.Ni PM Nikupe Maelekezo Ya Kukipata.Ila Kwa Kifupi Kiko Ndani Ya Papuchi.Mod Akiniruhusu Ntafunguka Laivu Kwa Faida Ya Wasio Kijua Kinapopatikana.
Wengi hatujui kilipo mkuu funguka
 
we ni ke au me?.kama ni me na haukijui kipele g.ni pm nikupe maelekezo ya kukipata.ila kwa kifupi kiko ndani ya papuchi.mod akiniruhusu ntafunguka laivu kwa faida ya wasio kijua kinapopatikana.

weka picha
 
DOGofGOD jana umekuja na hadithi ya kutembea na mama na mwanae, leo tena umekuja na story nyingine ya ngono....dah possibly kichwa chako kinawaza ngono most of the time???
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom