"Kipele G" kimenisaidia kuimarisha mahusiano yangu

"Kipele G" kimenisaidia kuimarisha mahusiano yangu

DOGofGOD

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2015
Posts
1,341
Reaction score
480
Amani ya bwana itawale jamvini,

Aisee kumbe ule ujanja wa kupiga goli 7/10 kumbe ni ujinga na kujiumiza tu na ndomana kelele za ukosefu wa nguvu za kiume haziwezi kuisha kwa wanaume zile habari za kumkomoa mwanamke kwa kumshindilia lundo la magoli ili uonekane ni kidume cha mbegu ni ulimbukeni tu na kujiua mwenyewe.

Dawa ya mwanamke ni ndogo tu mjomba tembea na sehemu muhimu tu.Ukimaliza kutembea na maeneo muhimu piga goli zako 2/3 umemaliza biashara.Ujanja wa mwanamke upo katika eneo dogo tu linaitwa "kipele g".Ukiwa mtaalamu wa kucheza na hii kitu mwanamke hachomoki na jiandae kukinga sio chini ya lita3 za maji.

Angaika kote lakini "kipele g" ndio mwisho wa matatizo.Lazima afike kwenye "top of the hill" haruki na ukianza kugonga nyundo zako we kigonge tu "kipele g". Atapiga kelele kama Nguruwe anachinjwa.Ukifanya hivi hata ukipiga goli zako 2/3 za kifaza huna deni na mtu na heshima inakuwepo.

Naongea kwa experience na nina uhakika na ninachokiongea. Mwenye masikio na asikie turudishe heshima zetu.
 
Yaah ni kweli nakubaliana na wewe. Ujinga wa baadhi ya wanawake unapiga kipengele G utamsikia nataka kukojoa....baby nikojoe...unamwambia kojoa ohooo naogopa. Raha ipo hapo wewe
 
Yaah ni kweli nakubaliana na wewe. Ujinga wa baadhi ya wanawake unapiga kipengele G utamsikia nataka kukojoa....baby nikojoe...unamwambia kojoa ohooo naogopa. Raha ipo hapo wewe

Teh Teh Teh Teh!
Ukiona Hivyo Ujue Nyundo Zimekolea Mkuu.Ila Uzuri Ni Kua Hawezi Kuchomoka.
 
Nashukuru kwa leo na wewe kulielewa hilo kama mm nikipiga goli mbili aise nikiomba ya tatu hawezi kabisa kukubali kwa sababu mwanamke mara nyingi anamaliza mara moja tu kuja kurudi tena kwenye morali ni muda mrefu sana. mimi nilikuwa nikijiuliza eti mwanaume mzim nPIG goli nne aisee lazima uwe na matatizo tena uje nikutibu tu maana hahuna namna nyingine yeyote ile ni kukutibu tu.
 
mapenzi ya sku hizi pesa-
ufundi peleka veta...!!!

Hayo Maneno Ya Kwenye Khanga Mkuu.Ukiyaendekeza Utachekwa Mpaka Na "Manyani Dume Kwenye Miti Ya Minyanya".Shauri Yako We Karia Upashukuna Tu!
 
Mwanamke ukijisikia kukojoa kwa raha kojoa. Hata kunya we kunya tu ndo raha yenyewe hiyo
 
Kuna siku humu ndani mtakuja kutoa ushuhuda jinsi tiGo inavyoimarisha uhusiano wenu.

we jamaa unafurahishA sana maana umeona watu wanakuja na ushuhudA tu mwisho wa sikU watakuja na ushuhudA mwingne tofauti kabisa
 
Mi nashangaa mtu anaadisia eti nlipiga goli8... kwani vita ivyo??
 
Back
Top Bottom