KIPANYA: Sijamuelewa kabisa, mnaweza kunisaidia kuelewa?

Fede Masolwa

Verified Member
Oct 26, 2013
528
195
wakuu habar?
mnaweza kunisaidia hii katuni ni nani huyu na kwanini hiwe hivi




na huyu pia, au ndio wa juu hapo




SOURCE; Kipanya katuni mwananchi
 

manning

JF-Expert Member
Apr 1, 2013
3,524
1,250
Huyo jamaa anayakalia kiti hata mmpige mawe aachii kwa gharama yoyote mpaka afe
 

believer

JF-Expert Member
Dec 22, 2012
615
250
wakuu habar?
mnaweza kunisaidia hii katuni ni nani huyu na kwanini hiwe hivi




na huyu pia, au ndio wa juu hapo




SOURCE; Kipanya katuni mwananchi

Pale Obama anafunguka na kusema kuwa Mandela alim inspire kuwa hivi tunavyomuona sasa,then kipanya akasema ni vema sifa za mtu apewe akiwa hai,sio akifa

picha ya pili,rangi ya shati inawakilisha chama fulani hapa TZ ambacho kinaona chenyewe ndio kinastahili kile kiti pekee.
 

BxAarfa

JF-Expert Member
Sep 7, 2012
701
0
zile za mbowe kukumbatia kiti na ile ya kuvuka daraja mulimtukana sana Masoud Kipanya.
Chadema bwana kichwa cha mwendawazimu
 

DZUDZUKU

JF-Expert Member
Nov 8, 2012
3,845
2,000
Vijana wa ckuhizi wanatumia sana hisia kutafakari badala ya logic.
"Cdm"
 

Kigogo

JF-Expert Member
Dec 14, 2007
20,532
2,000
Yaani kakufanya uwe unajipiga mapicha nacwatu mbele ya wife au ?!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom