Kipanya kanichanganya

Kipanya kanichanganya

Naamini maneno yako ila ujumbe uliomo ndani yake nadhani unatafakalisha
Masoud hachori katuni nyepesi hivi kufumbua hata mtoto...Mkono wa kipanya lazima utulie utafakari Katuni zake zinatumia Ubongo ule wa ndani kbsaaaaaa..

na sio hiyo ya kama kumsukuma mlevi tu...Huyo katumia sign ya masoud ila kazi sio ya kipanya masoud.
 
Chadema kwa kufoji hadi vikatuni.. Yaani policies zimewaishia kabisa now you are practicing dirty politics..!

Hadi vikatuni mna forge? Haa kwisha habari yenu
Naona hii habari iliyomo kwenye hii picha imekugusa sana hadi unaisingizia cdm.
Pole sana
 
Ndiyo hapo mkuu tulipo fikia kuwa mtu ukiwa na mawazo ya kujikomboa kiuchumi unaitwa cdm au mpinzani
CHADEMA inahusikaje hapa? Na wewe umewezaje kujua kama mleta mada ni CHADEMA wakati katumia jina la bandia!?
 
Tunaisoma sasa namba hata kwa lugha zetu za asili
yaani mwananchi kakandamizwa na dola haitoshi,likaja kwa juu lichama,lidola halina huluma hadi lichama linamuonea huluma mwananchi.
 
Kwahiyo unajiona bonge la mjanjaaaa[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]
Sbb uelewa wako wa IT mdogo sana, IP address + location + handset anayotumia IMEI + chip all make easier and accurate way to know each and everyone kokote uliko duniani.. Hata uwe na majina bandia milioni au bilions, few mins unajulikana, hata ubadili lines milioni kwa majina tofauti, unajulikana kwa usahihi kabisa.. Kumbe unajidanganya hujulikani?

Futa hayo mawazo local and outdated kabisa.
 
Hicho kwako wewe ndiyo unaona ni uhuru wa vyombo vya habari? Kwani kuna jambo limesemwa hapo la kuwaudhi walioko madarakani?

Leta hapa Mfano mmoja tu ambao Chambo cha habari kimetoa taarifa yake kwa ustaarabu bila kuvunja sheria ya Utu tu Wa kawaida. Then kikanyimwa huo uhuru. Then tell me kuhusu Nafasi ya mwananchi na Tanzania daima katika kukuza Democracy.
 
Akumbuke kuwa hakuna Uhuru kwenye vyombo vya habari
Ila kuna Uhuru kwenye vyombo vya hatari

Cc kaflag
 
Fanyeni kazi kwa bidii,kuilalamikia serikali kwa maisha magumu ni kujichelewesha,serikali haikupi pesa mkononi
 
Back
Top Bottom