Kipanya kanichanganya

Kipanya kanichanganya

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Posts
123,265
Reaction score
98,318
Wakuu hii picha nimekutana nayo mahala fulani ila nimeshindwa kuielewa ina ujumbe gani.

Naombeni tafadhali mwenye utaalamu wa kusoma habari picha anifumbue macho.
FB_IMG_1566151471361.jpeg
 
Inaonyesha ni jinsi gani vikwazo vya kiuchumi vilivyowekwa na bugirichato AKA Serikali tangu 2015 vinavyofanya maisha kuzidi kuwa magumu hadi kutishia maisha ya wanyonge.

Eti LAIS wa wanyonge! 😳😳😳
 
Muulize huyo jamaa maana sioni kama kuna mtu kawa attacked
Hicho kwako wewe ndiyo unaona ni uhuru wa vyombo vya habari? Kwani kuna jambo limesemwa hapo la kuwaudhi walioko madarakani?
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Duuu alafu wanaupenfa sana huo wimbo wa wanyonge[emoji450]
Inaonyesha ni jinsi gani vikwazo vya kiuchumi vilivyowekwa na bugirichato AKA Serikali tangu 2015 vinavyofanya maisha kuzidi kuwa magumu hadi kutishia maisha ya wanyonge.

Eti LAIS wa wanyonge! [emoji15][emoji15][emoji15]
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Inaonyesha ni jinsi gani vikwazo vya kiuchumi vilivyowekwa na bugirichato AKA Serikali tangu 2015 vinavyofanya maisha kuzidi kuwa magumu hadi kutishia maisha ya wanyonge.

Eti LAIS wa wanyonge! [emoji15][emoji15][emoji15]
Utaendelea kuwa mpiga deki hivyo hadi unakufa lichama lako halijaenda ikulu
 
Maisha ni magumu sana mtaani asikwambie mtu.
Wanyonge tunakula kitanzi cha kufa mtu.

MaCCM mtaani yanaumia sawa tu na sisi tuliokataa hili lichama la watekaji.
Achana na hawa wanaolipwa mitandaoni, hali ni mbaya sana,
 
Back
Top Bottom