Kiongozi mkubwa BAVICHA kujiunga na UVCCM kesho

Kiongozi mkubwa BAVICHA kujiunga na UVCCM kesho

Status
Not open for further replies.
Nyie hamjachoka chochote. Waliochoka hujitahidi kuwa makini wasikosee tena. Nyie mnataka kulikoroga zaidi na huku kunaitwa kuchanganyikiwa. Hatuwezi kuongozwa na watu dizaini hii. Chagua Magufuli

Mkuu nichague watu wa dizaini gani hao? Wa dizaini ya mrukwa akili?? Kama anaweza kusimama juu ya paa ya SUV ahutubie wakati kuna majukwaa huyo waona ni mzima?? Tunachotaka ni mabadiliko sio mtu.
 
Taarifa zilizotufikia hivi punde zinadai kuna kiongozi muandamizi wa Baraza la Vijana wa Chadema (BAVICHA) anategemea kujiengua katika Baraza hilo na kujiunga na Jumuiya ya Vijana wa Chama Cha Mapinduzi (UVCCM)

Mpaka sasa bado haijawa confirmed kama kiongozi huyo atahama peke yake ama kutakuwa na wafuasi nyuma yake.

toka mmeanza kuwachukua hao viongozi wakuu hiv hamjawamaliza tu?maana mmechukua wengi au mnaenda kijijini mnachukua wajomba zenu mnawafanyia scrub na facial then baadaye mnatuambia kiongozi mkuu?
 
Yan hata ahame lowasa arud ccm moto ule ule tutamchagua , kura iharibike kuliko kuchagua mafisiem
 
Mumeshindwa kutugeuza akili kwa slaa bado munategemea mutatutisha kwa yupi tena?
 
Siku hizi hata Chadema inatoa oil chafu???????????
 
Baada ya slaa hata aondoke Mbowe, , afu watu wengine wamezoea kuwa wapinzani so wanaenda chama cha Upinzani no problem
 
Wapinga mabadlko ni wengi ila wataka mabadlko ni wengi zaidii.....hata mseme nn lowasa hatumwachi....viva lowasa
 
Huyu atakuwa sijui nani. Tunamkaribisha chadema asilia tuungane nae katika kuongeza jeshi la kupambana na mafisadi na ufisadi ndani ya chama, ndani ya ukawa
 
Taarifa zilizotufikia hivi punde zinadai kuna kiongozi muandamizi wa Baraza la Vijana wa Chadema (BAVICHA) anategemea kujiengua katika Baraza hilo na kujiunga na Jumuiya ya Vijana wa Chama Cha Mapinduzi (UVCCM)

Mpaka sasa bado haijawa confirmed kama kiongozi huyo atahama peke yake ama kutakuwa na wafuasi nyuma yake.
Taarifa hii imenipa faraja kwenye moyo wangu...
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom