Kiongozi mkubwa BAVICHA kujiunga na UVCCM kesho

Kiongozi mkubwa BAVICHA kujiunga na UVCCM kesho

Status
Not open for further replies.
Hawezi kuwa kiongozi wa kitaifa.Maana mwenyekiti,makamu mwenyekiti wanagombea ubunge Shinyanga na Ismani respectively.
Katibu yuko very active.Labda wa mkoa ama wilaya ambaye hawezi leta impact yeyote.
 
Ccm wanaweweseka mara waseme tarehe 23 ukawa watapata pigo kubwa hawataamini, hivi hamjui kuwa wenye akili wanajua wazi kuna mbinu chafu mnapanga juu yao! Shame on you.
 
Mbona mbinu hizo tulishazisikia na tunazijua?? Fumueni zile kubwa kubwa zaidi ili tuweze kuwaelewa mapema. It is too late now!!
Mioyoni mwa watu kumejaa jina moja tu LOWASAaaaaaaa. Jumapili asubuhi, Karatasi ya kwanza, ni kuchukua, angalia picha ya Lowasa, weka vema, kunja vizuri, tumbukiza kwenye box la rais. Angalia UKAWA chagua mbunge wa UKAWA na diwani wa UKAWA. Usisikilize maneno ingine. Kwenda kaa mita 200, ngojea matangazo

Kwa ushauri wako wa mwisho hakikisha unabeba mfukoni na kipande cha matibabu MOI
 
Wamechoka sana hao....hivi mbona vyama kama Labour, Democratic, Republican , etc
sivisikii vikijitapa kwa kuwa na sera za kununua mamruki kutoka kwa mahasimu wao.../
Y...? haya mambo yawe Tanzania tu.
 
Last edited by a moderator:
...magamba yana pesa za mchezo sn; yamevurugwa yakavurugika! mnaenda kumnunua mtu asiefahamika kisa anatokea Chadema,mnategemea kumyumbisha nani?! kama slaa karudi marekani kichwa chini mwingine nani atakaewaokoa??
 
Mkubwa mwingine ole ssosopi wa isman jimbo analitupa?? hata lowassa akitangaza kujitoa bado atashinda tu..
 
pima mwenyewe
Mfukoni tunabeba chupa ya maji na kitambaa kilicholowana
. Walaa msitutishe na migari hiyo. Mwisho J2

Mimi na familia yangu hatuendi maana ni kosa kwenda kinyume na mamlaka. Mbio hatuwezi je ikitokea kuna mkanyagano? Rafiki acha usiende
 
Mbona mbinu hizo tulishazisikia na tunazijua?? Fumueni zile kubwa kubwa zaidi ili tuweze kuwaelewa mapema. It is too late now!!
Mioyoni mwa watu kumejaa jina moja tu LOWASAaaaaaaa. Jumapili asubuhi, Karatasi ya kwanza, ni kuchukua, angalia picha ya Lowasa, weka vema, kunja vizuri, tumbukiza kwenye box la rais. Angalia UKAWA chagua mbunge wa UKAWA na diwani wa UKAWA. Usisikilize maneno ingine. Kwenda kaa mita 200, ngojea matangazo

Una uhakika ndugu?? unaonaje ndani ya mioyo ya watu?? katu usiusemee moyo wa mtu mwingine...subiri yatakayojiri baada ya uchaguzi ndio utaelewa watanzania wanaelewa kwa dhati wagombea ambao ni full wasanii na ambao wana nia ya dhati ya kuona Tanzania inajikwamua kiuchumi
 
Vipi mahakama kuu, imetoa tafsiri ya m 200?
 
atakuwa na katambi anayegombea ubunge shinyanga. jamaa atapita ubunge. mtoa post umefurahi kuleta uzushi?
 
Una uhakika ndugu?? unaonaje ndani ya mioyo ya watu?? katu usiusemee moyo wa mtu mwingine...subiri yatakayojiri baada ya uchaguzi ndio utaelewa watanzania wanaelewa kwa dhati wagombea ambao ni full wasanii na ambao wana nia ya dhati ya kuona Tanzania inajikwamua kiuchumi

kailem;
Hivi weye hujaamua?? Usiogope kusema kuwa kura yako ni ile itakayoleta mabadilkooooo, Hata wangeweka jiwe, ndilo lingechaguliwa. Hatumchukii mtu tunachukia chama flani tu. Tukipige chini mengine baadaye. TUMECHOKAAAAaaaaa. 54 years si mchezo, halafu yasivyo na aibu yanatuambia ati tuwape tena 5 yrs. TUMECHOKAAAAAAaaaaa
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom