Kinonzo

Sky Eclat

JF-Expert Member
Oct 17, 2012
48,893
2,000
1610887031640.png


My take: Wapinzani wa Uganda walipitia mateso makali wakati wa uchaguzi lakini wamepata wabunge kadhaa japo urais walipoteza, sisi hofu yetu ilikua kubwa tumenyongwa kweli. Tusitegemee matumaini ya ushindi wakati tumejaa woga.
 

Sky Eclat

JF-Expert Member
Oct 17, 2012
48,893
2,000
Sky asante sana kwa hiki kibonzo! Nasikia wabunge ni 50:40 kwa chama cha Bobi Wine
Wamejitahidi sana hapa inawezekana Kaguta hakutaka yaliyotokea kwa jirani yamtokee yeye, maana mbelewya wana demokrasia ana bunge lenye upinzani. Au huenda aliweka nguvu nyingi kulinda kiti cha Urais.
 

Doctizo Mtengwa

JF-Expert Member
Feb 16, 2019
629
1,000
Bob wane kakosa ila kapata wawakilishi👏.
Kwetu ✌️wamekeso wao, na wawakilishi wao..
Nachowapenda waafrika hawana kukataa
Wao wanna...
Hope tu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom