King'amuzi cha Abu Dhabi Sports ni vipi?

King'amuzi cha Abu Dhabi Sports ni vipi?

Ibrah

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2007
Posts
2,730
Reaction score
536
Kuna fundi wa madishi amenijulisha juu ya King'amuzi cha Abu Dhabi Sport. Ameniambia kuwa ni cha michezo tu na kupitia Abu Dhabi sports decorder nitapata hata ligi za soka za Amerika Kusini. Amedai kuwa king'amuzi hicho ni nafuu sana kwa kuwa kinalipiwa Usd 100/- kwa mwaka, ingawa gharama zake za awali ni kubwa kama usd 400/- (pamoja na ada ya mwaka), amenitaka ninunue na sat. dish la futi 8 ambalo ni maalumu kwa ajili ya Abu Dhabi Sports tu na litatazama magharibi.
Mlofunga hilo dish, je kuna ukweli?
 
yah ni kweli na watu wanaoonesha soccer kwenye mabanda wanatumia abudhabi sport badala ya dstv ligi ya uingereza unaona mechi zote kwa wiki

-ila kuna tetesi hazijawa confirmed kua aljazeera sport nae anataka umiliki kama wa abudhabi sport so huenda ikatokea yale ya g-sport na super sport ya kugawana mechi so endelea kuuliza uliza mkuu
 
Ipo mkuu na infanya kazi fresh kwa kadi moja au mbili kwa pamoja na Aljazeera.ila ukiagiza Dubai utapata kwa around 300$
 
sasa huyo fundi hakukueleza utapata vipi?

humu kila siku tunaulizia hiko king'amuzi
but kila mtu anasikia sikia tu kama wewe
 
Hicho King'muzi ni kweli kipo,gharama kubwa ni ya awali lakini malipo yake ya mwezi ni nafuu sana ukilinganisha na Dstv,Dstv kwa mwezi Usd 89 wao kwa mwaka usd 120 angalia tofauti ilivyo kubwa ,mimi ninazo zote ya Dstv Na Abudhabi (ADD),Abudhabi kwa sasa wanaonyesha ligi ya Uingereza tu ligi ya Spain na zingine hawaonyesha labda upate kadi ya pili ya Aljazeera. Ambacho na mashaka nacho ni haki ya kuendelea kuonyesha ligi ya Uingereza msimu huu watapewa tena? Kua makini kidogo kabla ya kununua gharama za kununua ni kubwa .Channel zingine ambazo siyo za michezo na pia za free ziko nyingi tu japo ni za Kiarabu.
 
sasa huyo fundi hakukueleza utapata vipi?

humu kila siku tunaulizia hiko king'amuzi
but kila mtu anasikia sikia tu kama wewe

Jaribu Dar mtaa wa Livingstone na Udowe dukani kwa Levi.
 
sasa huyo fundi hakukueleza utapata vipi?

humu kila siku tunaulizia hiko king'amuzi
but kila mtu anasikia sikia tu kama wewe

Kinaitwa Ad Sports Abudhabi. Kama una jamaa yako anaenda Dubai waweza kumwagiza ila ukinunua hapa Bongo kunaongezeka dola 100/-. Au tafuta kwenye search engine labda wanaweza kukutumia kwa posta.
Nimesikia unaweza kutumia kadi mbili kwa wakati mmoja, Abudhabi Sports na Aljazeera Sports au moja kati ya hizo.
 
Mimi nilifikiria kujiingiza huku lakini nasikia hivi karibuni mkataba wa kuonyesha premiership utaisha. Huenda ikapata haki ya matangazo kampuni nyingine ukabaki umedodewa na king'amuzi na dish lako la Abu-Dhabi. Wenye information zaidi waendelee kuzimwaga hapa, lakini sasa hivi bado ni vizuri kuangalia upepo unaendaje kwanza kabla ya kuwekeza hizo dola.
 
Back
Top Bottom