Kinadada tu: ipi bora kati ya kubwa na ndogo?


M

Mtu B

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2008
Messages
921
Likes
6
Points
0
M

Mtu B

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2008
921 6 0
Nazungumzia pete ya uchumba. Mchumba wako akitaka akusapraizi na pete siku flani, utapenda iwe kubwa au ndogo? Yaani uzito au mwonekano, sio ule ukubwa wa kulegea kidoleni au kubana sana, najua si nzuri hiyo.
 
Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2009
Messages
2,555
Likes
10
Points
135
Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2009
2,555 10 135
Nitapendelea ya dhahabu na kwa juu iwe na almasi, shapes dosent matter.
 
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2009
Messages
8,934
Likes
66
Points
145
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2009
8,934 66 145
Ndogo ni bomba sana.I mean nyembamba yenye madoido ya kuacha vinafasi.
Teh teh teh ! isije ikawa unataka kumsapraiz mchumba ako yupo humu JF afu hajashtukia dili. Isije ikawa wewe Lily flower!
 
M

Mtu B

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2008
Messages
921
Likes
6
Points
0
M

Mtu B

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2008
921 6 0
Nitapendelea ya dhahabu na kwa juu iwe na almasi, shapes dosent matter.
Vipi kuhusu uzito wake, yaani iwe na gram ngapi kwa mfano za dhahabu na hiyo almasi karat ngapi? Unapenda kuubwa au kiduuuch au saiz flani ya kati, au ya kiaje?
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,208
Likes
3,317
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,208 3,317 280
sitajali ni kubwa au ndogo, ya bati au shaba......cha muhimu iwe na jiwe la tanzanite kwa juu
 
JS

JS

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
2,067
Likes
19
Points
135
JS

JS

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
2,067 19 135
Iwe size ya kati, Gold na birth stone juu yake kama mie jiwe la Emerald.
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
87
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 87 145
Vyovyote itavyokuwa ilimradi iambatane na penzi la kweli! Maana wapo walovika mijipete ya kifahari sasa hivi wanalia kuivua hawawezi!!
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,208
Likes
3,317
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,208 3,317 280
Nazungumzia pete ya uchumba. Mchumba wako akitaka akusapraizi na pete siku flani, utapenda iwe kubwa au ndogo? Yaani uzito au mwonekano, sio ule ukubwa wa kulegea kidoleni au kubana sana, najua si nzuri hiyo.
ila hili swali lako limekaa namna fulani hivi.....
 
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2009
Messages
8,934
Likes
66
Points
145
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2009
8,934 66 145
Vyovyote itavyokuwa ilimradi iambatane na penzi la kweli! Maana wapo walovika mijipete ya kifahari sasa hivi wanalia kuivua hawawezi!!
Dah! yani umeua kabisaaa.Pete siku hizi ni fasheni.Na kuna watu wanajivalisha wenyewe waonekane wamechumbiwa au wameolewa.
Kwa mtizamo wangu kuvaa pete ni heshima kubwa sana(i mean wanaovaa pete huwa wanaheshimiwa zaidi)
 
Mama Brian

Mama Brian

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2010
Messages
321
Likes
1
Points
35
Mama Brian

Mama Brian

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2010
321 1 35
zote ya ndoa na ya uchumba ziwe saizi ya kati tu, zinazovutia, na uwa la ya uchumba lisiwekubwa sana sijui km unaelewa inatakiwa uone mfano halisi siyo imagination.
All the Best!!
 
Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2009
Messages
2,555
Likes
10
Points
135
Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2009
2,555 10 135
Vipi kuhusu uzito wake, yaani iwe na gram ngapi kwa mfano za dhahabu na hiyo almasi karat ngapi? Unapenda kuubwa au kiduuuch au saiz flani ya kati, au ya kiaje?
Huyo atakaye nivisha ndio atachagua iwe na shape gani iweje, jua kuwa engagement zingine huwa ni suprise, uzito na mambo ya karat ni mfuko wake tu.
 
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
30
Points
145
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 30 145
Vyovyote itavyokuwa ilimradi iambatane na penzi la kweli! Maana wapo walovika mijipete ya kifahari sasa hivi wanalia kuivua hawawezi!!
yes mama umenena, kweli wewe mwanajamii..................

nimewahi kuona kwa macho angu mwanmke akivua pete zote mkononi na kumrudishia mumewe ka sababu akiziona anakumbuka siku walipofunga ndoa na anjuta sana kuolewa na yule mwanume............... yah, ddhahabu, almasi, tanzanite, emarard etc ni takataka tu, chagueni upendo wa dhati.........

hebu chukua wine hapo niletee bili huku kwa heshima ya maoni haya.........

ngoja nimuite mpenzi wangu aje kukusoma sasa hivi........ apate darasa lililoenda shule.........
 
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
36
Points
145
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 36 145
ile kichwa cha habari na mada zinatofautiana kidogo au mnaongelea mafumbo mwongozo pls
 
M

Mtu B

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2008
Messages
921
Likes
6
Points
0
M

Mtu B

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2008
921 6 0
Nashukuru kwa wote mliojibu hadi sasa, lakini naomba mnisaidie pia kujibu haya ambayo nimekusanya kwenye majibu yenu so far:

Kuna mmoja kasema anataka awekewe birth stone. Hii ni kitu gani na nitaijuaje birth stone ya mtu fulani? Nikimuuliza siyo surprize tena.

Ingawa wapo waliosema hawajali design, lakini naamini zipo design zinazopendwa zaidi ya nyingine. Nishaurini hapo pia.

Na vipi suala la kwenda nae window shopping kwa masonara kabla ya uamuzi mnalionaje?
 
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2009
Messages
8,934
Likes
66
Points
145
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2009
8,934 66 145
ile kichwa cha habari na mada zinatofautiana kidogo au mnaongelea mafumbo mwongozo pls
drphone na mwenzio Akilikichwani,are you she? mie najuaga nyie ni hes.MtuB kasema kwa akina dada tu!
 
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,468
Likes
179
Points
160
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,468 179 160
Nashukuru kwa wote mliojibu hadi sasa, lakini naomba mnisaidie pia kujibu haya ambayo nimekusanya kwenye majibu yenu so far:

Kuna mmoja kasema anataka awekewe birth stone. Hii ni kitu gani na nitaijuaje birth stone ya mtu fulani? Nikimuuliza siyo surprize tena.

Ingawa wapo waliosema hawajali design, lakini naamini zipo design zinazopendwa zaidi ya nyingine. Nishaurini hapo pia.

Na vipi suala la kwenda nae window shopping kwa masonara kabla ya uamuzi mnalionaje?
Birth stone ni rahisi sana! Ukienda kwa sonara unatakiwa tu ujue mpenzi wako alizaliwa mwezi gani kwa kuwa kila mwezi una jiwe lake (I for one don't believe in these things but that is anaother topic)!!

Kuhusu window shopping si vibaya ukienda naye ili uijue ''taste'' yake vizuri....maana waweza kuingia gharama kubwa halafu hiyo pete yenyewe bado ''isimkune'' kama unavyotaka!
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
34
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 34 135
True love begins when nothing is looked for in return.
This is an engment ring made of pearl
cultured-pearl-ring.jpg
 
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
30
Points
145
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 30 145
drphone na mwenzio Akilikichwani,are you she? mie najuaga nyie ni hes.MtuB kasema kwa akina dada tu!
mi nilipga chabo kidogo tu mai dia, sorry........
 
M

Mtu B

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2008
Messages
921
Likes
6
Points
0
M

Mtu B

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2008
921 6 0
Birth stone ni rahisi sana! Ukienda kwa sonara unatakiwa tu ujue mpenzi wako alizaliwa mwezi gani kwa kuwa kila mwezi una jiwe lake (I for one don't believe in these things but that is anaother topic)!!

Kuhusu window shopping si vibaya ukienda naye ili uijue ''taste'' yake vizuri....maana waweza kuingia gharama kubwa halafu hiyo pete yenyewe bado ''isimkune'' kama unavyotaka!
Hapo umeshanisaidia pia, inawezekana mtu mwenyewe pia akawa haamini hayo mambo ya birth stones, halafu nikaishia kuja kueleweka vibaya. Lakini unaonaje nikijaribu kumsababisha azungumzie msimamo wake juu ya jambo kama hilo pia? Mie pia siamini chochote juu ya mawe kama hayo, lakini sioni shida kumnunulia kama anataka.
 

Forum statistics

Threads 1,205,674
Members 458,032
Posts 28,202,423