Kinadada mtalia sana kwa kutojielewa


K

kibaravumba

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
4,332
Likes
2,392
Points
280
K

kibaravumba

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
4,332 2,392 280
Kina dada zetu mniwie radhi.Naona wengi sana hamjielewi siku hizi,licha tu ya kutoielewa dunia

Nimeona mara kadhaa hata humu mtu anataka mume,anaanza kuweka vigezo kama vya TCU!Mara awe na cheti cha form six,shahada ya kwanza sijui yenye GPA isiyopugua 3.5!Masharti mengi kama mtu anaomba kazi ikulu,mara mweusi mrefu,mwembamba awe na kifua kama cha John Cena,Mpole lakini mcheshi,awe na dini kama yangu,asiwe mnywaji wa pombe na umri usizidi miaka 30!Asiwe na kibamia!

Na kibaya zaidi utaambiwa uwe na kazi ya kueleweka na akaunti mbili mbili kila benki!wewe binti umekuwa TRA?Unataka kuwa mtoza ushuru?

Unaweza ukampata kama wewe ni binti mrembo maana waigizaji wapo wengi,lakini kumbuka siku moja utaja jililia mwenyewe kama chizi!

Mnapenda mapenzi ya kifilipino,mapenzi ya kwenye video,mnasahau kuwa maisha ni halisi na siyo ndoto,badilikeni sasa!Mimi nawaambia kwamba "Kuwa original"mtaishi kwa furaha

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
 
Werrason

Werrason

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2014
Messages
12,349
Likes
37,590
Points
280
Werrason

Werrason

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2014
12,349 37,590 280
Kina dada zetu mniwie radhi.Naona wengi sana hamjielewi siku hizi,licha tu ya kutoielewa dunia

Nimeona mara kadhaa hata humu mtu anataka mume,anaanza kuweka vigezo kama vya TCU!Mara awe na cheti cha form six,shahada ya kwanza sijui yenye GPA isiyopugua 3.5!Masharti mengi kama mtu anaomba kazi ikulu,mara mweusi mrefu,mwembamba awe na kifua kama cha John Cena,Mpole lakini mcheshi,awe na dini kama yangu,asiwe mnywaji wa pombe na umri usizidi miaka 30!Asiwe na kibamia!

Na kibaya zaidi utaambiwa uwe na kazi ya kueleweka na akaunti mbili mbili kila benki!wewe binti umekuwa TRA?Unataka kuwa mtoza ushuru?

Unaweza ukampata kama wewe ni binti mrembo maana waigizaji wapo wengi,lakini kumbuka siku moja utaja jililia mwenyewe kama chizi!

Mnapenda mapenzi ya kifilipino,mapenzi ya kwenye video,mnasahau kuwa maisha ni halisi na siyo ndoto,badilikeni sasa!Mimi nawaambia kwamba "Kuwa original"mtaishi kwa furaha

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
Bwahahahahahaaa
 
Sonia G

Sonia G

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2014
Messages
2,618
Likes
2,844
Points
280
Sonia G

Sonia G

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2014
2,618 2,844 280

Sasa hivyo vigezo ndio ili akiingia ndoani asichepuke ila ukitaka plan B a.k.a fata mkumbo mwanaume yeyote akuoe ndio zile ndoa ndoano
 
Majighu2015

Majighu2015

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
2,854
Likes
3,587
Points
280
Majighu2015

Majighu2015

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
2,854 3,587 280
Dada zetu wana mambo mengi kichwani ambayo mengine hayatekelezeki ila wao wanataka yatekelezeke. Mwisho wa siku watu wanajilia vyao na kukimbia. Natumai meseji imefika.
 
tozi25

tozi25

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2015
Messages
4,855
Likes
6,090
Points
280
tozi25

tozi25

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2015
4,855 6,090 280
Wadada wengine washachokwa kuliwa papuchi mitaani ndio huja kwenye mitandao na masharti kibaoo kama kweli mzuri si angelipata mwenza huko huko mitaani.
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
22,121
Likes
5,343
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
22,121 5,343 280
watakomaje
 
sumbai

sumbai

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2014
Messages
12,109
Likes
23,148
Points
280
sumbai

sumbai

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2014
12,109 23,148 280
Ukikataliwa kwa vile huna vigezo vyake shukuru... Kwa vile huenda Mungu amekuepushia balaa Fulani huko mbeleni
 
Wanu

Wanu

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2013
Messages
342
Likes
148
Points
60
Wanu

Wanu

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2013
342 148 60
Dada zenu wana mambo mengi kichwani ambayo mengine hayatekelezeki ila wao wanataka yatekelezeke. Mwisho wa siku watu wanajilia vyao na kukimbia. Natumai meseji imefika.
Daah umenena mkuu, kuna mmoja kaniomba sim ya 700,000 kwa kipindi hiki, tena anakomaa balaa sasa nawaza hiki kipindi cha mjomba magu hakijuw kweli, au hasomi magazeti asee
 
Vitaimana

Vitaimana

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2013
Messages
3,554
Likes
816
Points
280
Vitaimana

Vitaimana

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2013
3,554 816 280
Wadada wengine washachokwa kuliwa papuchi mitaani ndio huja kwenye mitandao na masharti kibaoo kama kweli mzuri si angelipata mwenza huko huko mitaani.
Kwani wa mtaani si ndio nyienyie tozi25
 

Forum statistics

Threads 1,235,727
Members 474,712
Posts 29,232,567