Kinadada mtalia sana kwa kutojielewa

Kinadada mtalia sana kwa kutojielewa

binadamu (hasa wadada) huwa hatujui tunataka nini mpaka pale tunapopata kinachouridhisha moyo.
1. kuna mdada namfahamu, alisema vigezo lukuki kwa mwanaume wa maisha yake. (mrefu, mweupe, mwenye kazi nzuri, mwenye masters, mchaga, mlutheri, na bla bla kibao). lakin amekuja kuolewa na mgogo mkatoliki, mfupi mweusi na ana hela ya kawaida. anafurahia maisha kama nini. mume anampenda balaa, mapochopocho kibao, shoping za maana, kila siku anapost namna anavoenjoy maisha.
2. mwingine rafiki yangu, alisema hataki mnene, awe mrefu, msomi na kabila asiwe mzaramo. hilola asiwe mzaramo kafanikiwa lakin mengine holaaa. mwanamke ni mnene, elimu yake form4 tena alifeli, ila anaakili ya maisha hakuna mfano, jamaa anachokipata kidogo anakiendeleza mpaka wamepiga hatua kubwa kwa muda mfupi. Nikimkumbusha jamaa priority zake anasema hakuna mwanamke kama mke wake. kwamba ulikuwa ni ujana tu hakujua alitaka nini.

Ndo nikajifunza kuwa huwa hatujui tunataka nin mpaka tunapopata tunachokitaka.
unaweza pata mwenye vigezo ulivotaja lakin akawa pasua kichwa mpaka ukamkimbia mwenyewe.
 
Daah umenena mkuu, kuna mmoja kaniomba sim ya 700,000 kwa kipindi hiki, tena anakomaa balaa sasa nawaza hiki kipindi cha mjomba magu hakijuw kweli, au hasomi magazeti asee
Hajielewi huyo..Halafu ukimuambia huna atakununia na papuchi hakupi.
 
Na kamwe hatokeagi huyo mtu wa ndoto zako, hujaga mtu mwingine asiyekidhi ndoto zako lasivyo ujiandae kukaa mpk miaka 35 bila mtu. Huyo unaemtaka huwez kumpata kwa 100% labda umuumbe mwenyewe.. Ushaur tu!!!
 
Vigezo muhimu bana, unataka tuwe zoa zoa. huna vigezo tupa kule. tunakomaa hadi kieleweke
 
Vigezo muhimu bana, unataka tuwe zoa zoa. huna vigezo tupa kule. tunakomaa hadi kieleweke


Na sisi hatutaki walalamika njaaa mwanaume haelewek kumiliki Tv na redio baaas anajiona mwsnaume wakati wengne wanamiliki vtu vya maana kisa cha kupoteza mda nn
 
Vigezo muhimu bana, unataka tuwe zoa zoa. huna vigezo tupa kule. tunakomaa hadi kieleweke


Na sisi hatutaki walalamika njaaa mwanaume haelewek kumiliki Tv na redio baaas anajiona mwsnaume wakati wengne wanamiliki vtu vya maana kisa cha kupoteza mda nn
 
Daah umenena mkuu, kuna mmoja kaniomba sim ya 700,000 kwa kipindi hiki, tena anakomaa balaa sasa nawaza hiki kipindi cha mjomba magu hakijuw kweli, au hasomi magazeti asee
Laki saba?? Labda kaona unazo nyingi za kuchezea
 
Hata mimi wakati wangu nilitaka mwamamke mzuri sana mwenye tako kubwa rangi sijali, awe msomi kiasi, lkn na usomi wangu wote niliangukia kwa mwanamke flat screen, mnene, elimu darasa la saba na maisha ni matamu sijawahi chepuka wala kumkinai kila wakati kwangu ni kicheko na furaha, yeye ndiye mwenye furaha kupita kiasi ktk maisha yake yote huu mwaka wa tatu wa ndoa na maendeleo endelevu napata kila siku.

Wakati mwingine turuhusu nature itake place pamoja na kuwa na choices zetu binafsi ni muhimu kulegeza, future yako aijuae ni Mungu tu
binadamu (hasa wadada) huwa hatujui tunataka nini mpaka pale tunapopata kinachouridhisha moyo.
1. kuna mdada namfahamu, alisema vigezo lukuki kwa mwanaume wa maisha yake. (mrefu, mweupe, mwenye kazi nzuri, mwenye masters, mchaga, mlutheri, na bla bla kibao). lakin amekuja kuolewa na mgogo mkatoliki, mfupi mweusi na ana hela ya kawaida. anafurahia maisha kama nini. mume anampenda balaa, mapochopocho kibao, shoping za maana, kila siku anapost namna anavoenjoy maisha.
2. mwingine rafiki yangu, alisema hataki mnene, awe mrefu, msomi na kabila asiwe mzaramo. hilola asiwe mzaramo kafanikiwa lakin mengine holaaa. mwanamke ni mnene, elimu yake form4 tena alifeli, ila anaakili ya maisha hakuna mfano, jamaa anachokipata kidogo anakiendeleza mpaka wamepiga hatua kubwa kwa muda mfupi. Nikimkumbusha jamaa priority zake anasema hakuna mwanamke kama mke wake. kwamba ulikuwa ni ujana tu hakujua alitaka nini.

Ndo nikajifunza kuwa huwa hatujui tunataka nin mpaka tunapopata tunachokitaka.
unaweza pata mwenye vigezo ulivotaja lakin akawa pasua kichwa mpaka ukamkimbia mwenyewe.
 
Ngoja igonge 30 wanakuaga wanafuata KILA mtu nakumwita mume wangu, na hela wanatoa sana tu
 
Ngoja igonge 30 wanakuaga wanafuata KILA mtu nakumwita mume wangu, na hela wanatoa sana tu
Hilo nalo neno nimeliona mahali, nilishawahi kula za madem kama watatu hivi ktk maisha yangu, wala sikuwa na huruma.kwani niliamini najilipa pesa walizokula za washikaji wengine japo siwajui
 
Utakua umepigwa kibuti sio bure,..au hujatoshea kwny checklist ya mhusika wako
 
Ha ha ha kachoshwa alikotoka na mashart! Nitamfanyia kama Umoja wa mataifa unavyowafanyia wakimbizi [emoji1] [emoji1] [emoji1] hifadhi atulize nafsi.
Teh teh..Kuhifadhiwa na mjeda kunahitaji moyo ati..Unaweza ukawa unapigishwa deki deile
 
Back
Top Bottom