Halafu wanaume wanaopendana kusema manyonyo ya wadada, kisa hatuoni mambupu yenu au... Hapo ukute zimekushuka shuuuuu lakini ushukuru nguo zinakusitiri utapata ujasiri kusema mama za watu.Mnapokuwa bado warembo na chuchu zimesimama kama kifuu cha nazi mnakuwa na dharau sana tena sana, wanaume
Mkishakuwa skrepa chuchu zimekuwa kama ndala
Dah kweli mahouse geli munaona mengi mpaka yaliyo ndani ya surualiHalafu wanaume wanaopendana kusema manyonyo ya wadada, kisa hatuoni mambupu yenu au... Hapo ukute zimekushuka shuuuuu lakini ushukuru nguo zinakusitiri utapata ujasiri kusema mama za watu.
Behave yourself you shameless man.
Shwaini shangingi uliyekubuhu wewe, hakuna mwanaume mwenye pesa zake aliteseka hadi akafanikiwa eti aje aoe takataka na used spare kama wewe, ndo maana mkivamia wanaume wenye uwezo kipesa kila Leo wanawaliza, mmekaa kutamani vilivyo pikwa hamjui hata vilikotoka nyambafu nyie na nilijua tu mashangingi mlioshindikana mtakuja kwa hasira kujibu. hili jiwe limewapiga pabaya sana.hao wadada wangekubali kuolewa na mpiga debe au mkulima au mzibua vyoo wasingeenda huko.....
sasa wewe ushaona korodani zimesimama kama chuchu saa sita, hizo lazima zishuke chini, usifananishe na hiyo mindala yakoHalafu wanaume wanaopendana kusema manyonyo ya wadada, kisa hatuoni mambupu yenu au... Hapo ukute zimekushuka shuuuuu lakini ushukuru nguo zinakusitiri utapata ujasiri kusema mama za watu.
Behave yourself you shameless man.
Mama yangu hakuwa malaya kama wewe ulivyo, aliolewa kwa ndoa kisha akanizaa, Dunia hii ya sasa kuna mwanamke anakataa mwanaume? ilikuwa zamani siku hizi mmechanganyikiwa hasa nyie skrepa, ukitongozwa tu na mtanashati unahisi ndoa tayari, mbona mtakomaa, mlijichakaza sasa hivi mnataka fair play, kwa nani? kila mmoja abebe mzigo nyambafu nyie.Kumbe mama yako skrepa!!!!!!!!!
We una stress za kukataliwa bwana. Kama hutakwi hutakwi tu hata utukane vipi.
@atoto kagundua kusoma between the lines. Tafuta hela usituchoshe.
Tutachagua hadi 40s. Siwezi kuolewa na mtu ili jamii ione nimeolewa wakati humo ndani naishi na zigo la Mavi....huo utakuwa upopoma uliotukuka (@brenda18 nimekuona umeiba benchmark ya watu uliomba?? )
Mleta Mada zigo la Mavi hasaaa.... Eti usichana wako umeula, Na wewe uvulana wako uliutunza au ndo wale ngono ni kwa ajili ya mwanaume..... Unaonekana hata game huliwezi, huvutii kwa kweli wacha wakukimbie tu
Hahaha.....Sasa ulitaka mama yako akuhadithie ya chumbani kwake ili iweje! Usikute mama yako alipigwa mitungi kuliko huyu unayemwita malaya.Mama yangu hakuwa malaya kama wewe ulivyo, aliolewa kwa ndoa kisha akanizaa, Dunia hii ya sasa kuna mwanamke anakataa mwanaume? ilikuwa zamani siku hizi mmechanganyikiwa hasa nyie skrepa, ukitongozwa tu na mtanashati unahisi ndoa tayari, mbona mtakomaa, mlijichakaza sasa hivi mnataka fair play, kwa nani? kila mmoja abebe mzigo nyambafu nyie.
Kuna korodani nzuri zimesimama vizuri tu. Siwasemi zilizowashuka. Kwanza ukizeeka zitashuka kuliko. Mbona sisi hatusemi?sasa wewe ushaona korodani zimesimama kama chuchu saa sita, hizo lazima zishuke chini, usifananishe na hiyo mindala yako
Mpaka sasa hivi umeona korodani ngani? Unaonekana mzoefuKuna korodani nzuri zimesimama vizuri tu. Siwasemi zilizowashuka. Kwanza ukizeeka zitashuka kuliko. Mbona sisi hatusemi?
Nawasema nyie mnaotukana mama za watu. Hata mama zenu wana hizo ndala.
Hahaha Acha kuongelea wanaume na pesa zao, una rizki kweli wewe? Eti hakuna mwanaume aliyeteseka akafanikiwa...... Teseka ufanikiwe wewe tukuone. Acha kuwaza Wanaume wenzako. Ushatajiwa kina psquare na diamond huko nyuma.Shwaini shangingi uliyekubuhu wewe, hakuna mwanaume mwenye pesa zake aliteseka hadi akafanikiwa eti aje aoe takataka na used spare kama wewe, ndo maana mkivamia wanaume wenye uwezo kipesa kila Leo wanawaliza, mmekaa kutamani vilivyo pikwa hamjui hata vilikotoka nyambafu nyie na nilijua tu mashangingi mlioshindikana mtakuja kwa hasira kujibu. hili jiwe limewapiga pabaya sana.
Dah kweli mahouse geli munaona mengi mpaka yaliyo ndani ya suruali
Mpaka sasa hivi umeona korodani ngani? Unaonekana mzoefu
yaani pamoja na age yake kwenda lakini yupo fresh kifuani, huwezi kujifananisha nayeKuna korodani nzuri zimesimama vizuri tu. Siwasemi zilizowashuka. Kwanza ukizeeka zitashuka kuliko. Mbona sisi hatusemi?
Nawasema nyie mnaotukana mama za watu. Hata mama zenu wana hizo ndala.
Haha sawa.....yaani pamoja na age yake kwenda lakini yupo fresh kifuani, huwezi kujifananisha naye
jifunze kuandika kwanzakwani ww umeona nn lbda
Umeishia darasa la ngapi weweHalafu wanaume wanaopendana kusema manyonyo ya wadada, kisa hatuoni mambupu yenu au... Hapo ukute zimekushuka shuuuuu lakini ushukuru nguo zinakusitiri utapata ujasiri kusema mama za watu.
Behave yourself you shameless man.
Una kihoro, umeandika nini hapa?kma ww huwez kumlea mtt wa mwenzio ni ww tu n roho mbaya yko wenzio wna lea n kuwq n mtt bila mume sio umalaya mengi ynaweza kukuta ukafiwa n mume au mke mambo meng ynaweza kutokea.ww umeongea ivyo kimpango wko n mtazamo wko lkin sio mtazamo wa wengine.
Kuna aina ambazo hazijashuka kama zako. Kuna ambazo zimeshuka akijitingingisha anatengeneza simple harmonic motion.Umeishia darasa la ngapi wewe
korodani zinahitaji joto kiasi ili ziweze kuzalisha na kuhifadhi manii...korodani hushuka pale panapokuwa na joto kali na hujikusanya pale panapokuwa na baridi. Ila matiti yakianguka ni janga labda ufake kwa upasuaji au sidiria
BTW umeangalia korodani za wanaume wangapi?