Kinachoendelea nchi hii ni Ubaya kwa Ubaya

Kinachoendelea nchi hii ni Ubaya kwa Ubaya

Wanahoji haki kuhusu uhakiki hawahoji katika misingi ya haki Bali wanahoji ktk misingi ya siasa.na nilishawahi elezea sehem;tatizo sio vyeti vya makonda Ttz nafasi aliyonayo makonda.Ingetokea makonda sio mkuu wa mkoa wa Dar na hana chokochoko na ukawa basi zoez lingeonekana ni sahihi au la haki au kungetafutwa sabb nyingine kupinga. Kuna mdau humu aliwahi toa hoja kwanini upinzan usiunge mkono swala la uhakiki wa vyeti feki kwa wabunge toka upinzan kutafuta njia yyt kwenda kuverify vyet vyao?majibu aliyopata yanasikitisha sana.Sikusikia kelele toka upinzan kuhusu uhakiki kutokuwa haki coz sio kwamba hawakujua nn kinaendelea,walijua vizur tu lkn kutokana na wao kuwa wahanga ndo maana walikaa kimya na cha ajabu wakaanza kutafuta cheap politics baada ya matokeo kutangazwa.UPINZANI MAKINI NI PROACTIVE NA SI REACTIVE. Siasa za upinzan kudai makonda atumbuliwe ni NYEPESI mno na hazina mashiko zingekua na MASHIKO badala ya kwenda kumfungulia kesi makonda wao kwa UMOJA wao wangeishinikiza serikal kama walivokuwa wanashinikiza atumbuliwe kuwa tunataka ZOEZ LA UHAKIKI LIANZE UPYA NA SASA LIPITE NGAZI ZOTE.ila sema vyeti vya makonda sio Ttz na Ttz ni cheo chake ndo maana kelele ni nyingi mno.MAKONDA NI HATARI KWA USTAWI WA UKAWA DAR NA UKAWA NI HATARI KWA USTAWI WA MAKONDA DAR ndo maana kila mmoja akipata upenyo anataka kumwangamiza mwenzie. Mbinu na nguvu na sapoti sasa zimetofautiana.

posti fromu Nokia kitochi yuzingi jamii forum
Ndugu yangu hakuna sehemu jata moja nililo mention jina la Mh Makonda lkn wewe naona unalitumia sana kama refference ktk maelezo/majibu yako.
Swala nikwamba wale victim wa vyeti feki ni Mh pekee? Nilichohitaji kutoka kwako ni kutolea ufafanuzi wa wazi ulioonyeshwa na serikali ya ccm. Mh Makonda ingekuwa vema kama ungetumia jina lake kama reff kati waliopendelewa/kulindwa na serikali yako na sio kujaribu kumsafisha.
Waliotusababishia hasara kwa mikataba mibovu hadi hivi sasa hakuna hata aliyewahi kuhojiwa zaidi ya kuwakamata na kuwanyanyasa wale walioiinya serikali(Mh Lisu). Kama sio ubaguzi ni nn?
Hivi mnafikiri Watz waleo ni wale wale?


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ndugu yangu hakuna sehemu jata moja nililo mention jina la Mh Makonda lkn wewe naona unalitumia sana kama refference ktk maelezo/majibu yako.
Swala nikwamba wale victim wa vyeti feki ni Mh pekee? Nilichohitaji kutoka kwako ni kutolea ufafanuzi wa wazi ulioonyeshwa na serikali ya ccm. Mh Makonda ingekuwa vema kama ungetumia jina lake kama reff kati waliopendelewa/kulindwa na serikali yako na sio kujaribu kumsafisha.
Waliotusababishia hasara kwa mikataba mibovu hadi hivi sasa hakuna hata aliyewahi kuhojiwa zaidi ya kuwakamata na kuwanyanyasa wale walioiinya serikali(Mh Lisu). Kama sio ubaguzi ni nn?
Hivi mnafikiri Watz waleo ni wale wale?


Sent using Jamii Forums mobile app
Ni kwel mkuu.lkn nimejibu kutokana na reference ya watu kumtumia makonda kama kigezo cha haki kutotendeka. Watu hawakosoi zoez zima zaid ya kuonesha makonda kaachwa kwa upendeleo na sabb kibao. Serikal ilikosea sana na ktk kuonesha hili lazima uanze kulaumu mfumo mzima sio kulaumu matokeo. Huwa nashangaa sana watu wanahoji y makonda kaachwa na wengine kutaka nae atumbuliwe kati zoez zima hakuna mkuu yyt aliyehakikiwa.

posti fromu Nokia kitochi yuzingi jamii forum
 
Na kwa vile mamlaka inayohusika na ulinzi Wa RAIA haionyeshi kushtuka, watu wanaamini kuwa kuna uhusika. Jee wananchi wanapofikia kuidhania mamlaka waliyoiweka kuwa inahusika na kutoa roho wataendelea kuiunga mkono?
Uadui tayari umejengeka mioyoni, hivi vigelegele ni unafiki tuu Wa usoni
Naogopa sana sana
 
kwa kuwa ni viongozi ruksa lakini hao wapiga kelele wasubiri kipindi cha kampeni.
Hatari sana imeshakuwa sawa na mashariki ya kati mmoja anaruhusiwa kumiliki silaha na kuzitumia mwingine hatakiwi kwa sababu anahatarisha usalama wa mwenye silaha!
 
Tuna Rais wa ajabu haijawai kutokea narudia tena Tuna Rais wa ajabu haijawai naomba mnielewe hapo-tundu lissu
 
Tuna Rais wa ajabu haijawai kutokea narudia tena Tuna Rais wa ajabu haijawai naomba mnielewe hapo-tundu lissu
Na wananchi tusipoendelea kupaza sauti zetu kwa nguvu zetu zote hakika Taifa letu litaangamia!

Hakika tuna Rais wa ajabu ambaye nchi hii haijawahi kupata!

Kwake yeye anaposikia mtu yeyote kamkosoa anachofanya yeye ni kuagiza majeshi "yake" kumkamata mtu huyo ili alazwe kwenye sero na baadaye mtu huyo aburuzwe mahakamani skishitakiwa kwa makosa ya uchochezi!

Kwake yeye siasa siyo kwa chama kimoja kujibu hoja zinazotolewa na chama kingine......

Bali yeye anachoamini kwa kuwa yeye licha ya kofia yake ya Uenyekiti wa Taifa wa chama chake, lakini kwa kuwa pia yeye ndiye Amiri Jeshi Mkuu wa majeshi yote nchini anaamini kuwa Chama chake hakina sababu ya kujibu hoja kwa hoja Bali yeye anaamini siku zote ataweza kuzizima hoja za wapinzani kwa kulitumia Jeshi "lake" la Polisi!
 
Back
Top Bottom