Kinachoendelea nchi hii ni Ubaya kwa Ubaya

Kinachoendelea nchi hii ni Ubaya kwa Ubaya

Swali langu baya!! Je ni Nani anayewaua wale Watu wanaokutwa Kwenye viroba baharini?? Wanatoka wapi?? Imekuaje?? Kuna jambo linatisha Sana linafanyika chini kwa chini

Sent using Jamii Forums mobile app
Na kwa vile mamlaka inayohusika na ulinzi Wa RAIA haionyeshi kushtuka, watu wanaamini kuwa kuna uhusika. Jee wananchi wanapofikia kuidhania mamlaka waliyoiweka kuwa inahusika na kutoa roho wataendelea kuiunga mkono?
Uadui tayari umejengeka mioyoni, hivi vigelegele ni unafiki tuu Wa usoni
 
Eti waharibu nchi then wajifiche kwenye kwapa la uuzalendo uchwara? Waache ujinga
 
Ma DC na ma RC ndo kama miungu watu...kama hujui jina lake unaswekwa rumande au upige push-up 20
 
Yan yani yeye anataka wenzake wawe wazalendo, sasa kulundika wanachama was upinzani lupango kika siku naona ndo uzalendo
 
Natoa mfano mmoja ulio hai..
Bomoabomoa inayofanyika hivi sasa Maeneo ya Kimara na Mbezi along Morogoro Rd ilikuwa ifanywe na Jpm akiwa Waziri lakini JK alikataa.
Huyu alikuwa na UTU.
JPM hana chembe ya utu
uko sahihi sana mkuu..Yule jamaa ana roho ya kishetani sana mkuu..Sijui kanisani anenda kufanya nini?
 
Bila shaka wote tunafahamu ni nani ametufikisha hapa! Jamii zinafanyiana ubaya-ubaya. Ubaya unalipwa kwa ubaya!

Nimekuwa nikifuatilia sana mijadala inayiendekea juu ya matukio ya kisiasa na kijamii yanayiendelea nchi hii. Kwa ufupi naweza kusema nchi imepoteza kabisa mshikamano.

Tumekuwa kama familia maadui na mahasimu kiasi kwamba kila familia inaiombea nyingine majanga au ishindwe katika jambo fulani.

Tumefikaje katika hatua hiyo?
Wapinzani na wafuasi wao wamejengewa chuki na serikali iliyopo madarakani. Serikali iliyopo madarakani imewafanyia wawakilishi wao ubaya.......imewabeza,imewafunga,imewadharirisha,imewatukana na kuwanyima haki zao za kikatiba! Wapinzani wamekuwa kama wakimbizi ndani ya nchi yao,kila wanachosema kinabezwa!

Lakini kubwa zaidi na linalouma ni kudhalilishwa na kufanyiwa ukandamizaji wa hali ya juu. Hili limeleta chuki kubwa sana.

Hata sharia ya makosa ya mitandao utekelezaji wake umekuwa wa kibaguzi. Wanaokamatwa ni wale wanaomkashifu Magufuli na CCM. Lakini Lowasa,Mbowe,Lissu,Maalimu Seif wanakashifiwa na kutukanwa sana. Hapo ndipo wafuasi wa niliowataja hapo juu wanaona kumbe sheria zinatungwa kibaguzi kama wakati wa makaburu South Afrika.

Mfuasi wa Tundu Lissu hawezi kuwa tayari kuiunga mkono serikali wakati unamtesa na kumdhalilisha mwakilishi wake. Mfuasi wa Bulaya na Heche anaona uonevu anaofanyiwa mbunge wake,hivyo amejengewa chuki ya hali ya juu sana. Serikali ikishindwa kwake ni furaha.

Serikali ielewe kwamba hivi ndivyo namna magaidi wanavyozaliwa,Boko Haram na Alshabaab ndivyo ilivyoanza,jamii moja kuona inaonewa na nyingine.

Maana yake ni kwamba Serikali imekuwa ikilazimisha mshikamano wakati matendo yake ni kinyume.

Wakati upinzani ukiomba intelijensia za nje kama CIA isaidie kumtafuta Ben Saanane serikali inasema hapana,hapo unategemea wafuasi wa Ben,wafuasi wa upinzani na ndugu wa Ben wanaitafasiri vipi serikali?

Rais Magufuli na dola ionekane ikitenda haki badala ya kusema tu wananchi waiunge mkono serikali!Binafsi naona kuna mambo serikali inafanya poa,lakini ninapooana wapinzani wananyanyaswa namna hii,najikuta sioni cha kuipongeza serikali,yoote yanakuwa yamemezwa kwenye uonevu
Sijui wahusika wanasoma? Umelisaidia taifa kama ambavyo Mhe. Tundu Lissu na Mhe Halima Mdee wanavyolisaidia taifa.
 
Hapo nakubaliana nawe kwa maeneo fulani ila kuna sehemu sikubaliani na wewe. Zoezi la uhakiki wa vyeti halikuanzishwa na Wapinzani bali na Serikali. Baada yakuona kuwa kuna wapendwa wao watakaoangukia pua ktk hilo zoezi sheria zikapindishwa.
Sasa ukiwalaumu wapinzani kwakutolipigia kelele hujawatendea haki kwani wamelipigia sana lkn kiburi pamoja na ulevi wa madaraka hawakusikilizwa.
Ndugu yangu nakuomba kama mnahitaji kuisaidia nchi yetu basi kuweni wakweli. Hakuna sehemu wapinzani waliwahi kusema watu fulani ndio wakaguliwe vyeti vyao na wale wengine waachwe. Hili zoezi liliendeshwa na serikali ya chama cha mapinduzi. Sasa kama mapungufu yamejitokeza ni wajibu wao kulirekebisha na si kuwatupia lawama wakosoaji.
Nini maana ya Wapinzani? Mf Kama Serikali ya ccm wakisema tunanunua madawati Wapinzani wanaweza kusema hapana tujenge vyumba vya madarasa kwanza kwani mkianza na madawati mtayaweka wapi? Mwisho tutapata hoja ambayo ina mashiko nakuisaidia nchi yetu. Sasa ninyi ni wabaguzi wa kila kitu ilimradi tu limetoka upande wa pili.

Sent using Jamii Forums mobile app
Wanahoji haki kuhusu uhakiki hawahoji katika misingi ya haki Bali wanahoji ktk misingi ya siasa.na nilishawahi elezea sehem;tatizo sio vyeti vya makonda Ttz nafasi aliyonayo makonda.Ingetokea makonda sio mkuu wa mkoa wa Dar na hana chokochoko na ukawa basi zoez lingeonekana ni sahihi au la haki au kungetafutwa sabb nyingine kupinga. Kuna mdau humu aliwahi toa hoja kwanini upinzan usiunge mkono swala la uhakiki wa vyeti feki kwa wabunge toka upinzan kutafuta njia yyt kwenda kuverify vyet vyao?majibu aliyopata yanasikitisha sana.Sikusikia kelele toka upinzan kuhusu uhakiki kutokuwa haki coz sio kwamba hawakujua nn kinaendelea,walijua vizur tu lkn kutokana na wao kuwa wahanga ndo maana walikaa kimya na cha ajabu wakaanza kutafuta cheap politics baada ya matokeo kutangazwa.UPINZANI MAKINI NI PROACTIVE NA SI REACTIVE. Siasa za upinzan kudai makonda atumbuliwe ni NYEPESI mno na hazina mashiko zingekua na MASHIKO badala ya kwenda kumfungulia kesi makonda wao kwa UMOJA wao wangeishinikiza serikal kama walivokuwa wanashinikiza atumbuliwe kuwa tunataka ZOEZ LA UHAKIKI LIANZE UPYA NA SASA LIPITE NGAZI ZOTE.ila sema vyeti vya makonda sio Ttz na Ttz ni cheo chake ndo maana kelele ni nyingi mno.MAKONDA NI HATARI KWA USTAWI WA UKAWA DAR NA UKAWA NI HATARI KWA USTAWI WA MAKONDA DAR ndo maana kila mmoja akipata upenyo anataka kumwangamiza mwenzie. Mbinu na nguvu na sapoti sasa zimetofautiana.

posti fromu Nokia kitochi yuzingi jamii forum
 
That is very true

Na huyu jamaa ndiye atakayesababisha nchi iingie kwenye machafuko kutokana na tabia yake ya kuwa-treat viongozi wa upinzani kama wakimbizi haramu ndani ya nchi hii.

Hivi anawezaje kuwaagiza Polisi wake kwa mfano wamkamate Mbunge wa Bunda Esther Bulaya eti kwa kile ambacho anakiita kuwa yeye hataki mbunge wa upinzani wa Jimbo Fulani kwenda kujiunga na mbunge mwingine wa Jimbo lingine kufanya shughuli za harambee!

Hao Polisi wetu tunawaomba watutajie ni Ibara ipi ndani ya Katiba ya nchi yetu inayokataza Mbunge wa Jimbo Fulani kwenda kuungana na mbunge mwenzake wa Jimbo lingine kwa ajili ya kufanya harambee ya shughuli za maendeleo?

Hivi unyanyasaji wote anaowafanyia wapinzani, bado akisimama majukwaani anafanya unafiki wa hali ya juu kuwa eti yeye ni Rais wa watanzania wote na habagui mtu kutokana na Imani yake ya dini au itikadi yake ya kisiasa!

Lakini ambacho tunapenda kumtahadharisha Magu ni kuwa Mungu huwa hafanyiwi usanii, na yeyote anayefanya hivyo huwa anamshushia mapigo ya hali ya juu.

Mapigo mengine tayari tumeshaanza kuyaona yameshaanza kushushwa kama hilo la kukamatwa kwa Bombardier yetu huko Canada.
Maoni makubwa haya
 
Eti hivi ndivyo boko haram na al shabab walivoanza. Unafaham nn maana ya boko haram au unajaribu kujustify ugaidi mnapanga kuanzisha. Huu ni upumbavu mwengine unozidi dhihirisha mlivyo nyumbu.
Anzisheni boko haram ya kwenu sasa.
 
Eti hivi ndivyo boko haram na al shabab walivoanza. Unafaham nn maana ya boko haram au unajaribu kujustify ugaidi mnapanga kuanzisha. Huu ni upumbavu mwengine unozidi dhihirisha mlivyo nyumbu.
Anzisheni boko haram ya kwenu sasa.
hahahhahaa...ukiwa na akili ndogo huwezi kuelewa...na ndio maana wewe ni mwana CCM
 
Mimi nikiwa na akilo ndogo, nyumbu hamna kabisa akili.
 
dah! nadhani umeandika hii ukiwa unalengwa na machozi mkuu!
 
Very true Mkuu Erythrocyte.

Haya maovu yanayofanywa na serikali ya CCM ya kuifanya nchi hii kuwa wenye haki ya kufanya siasa ni wanaccm pekee.......

Na wapinzani kuwa treated kuwa kama whamiaji haramu wasiatakiwa nchi hii, huo ni ubaguzi wa kutisha ambao Mkulu wetu ambao haihawahi kushuhudiwa katika Taifa ambalo lilijengwa katika msingi wa kupendana watanzania bila kubaguana katika misingi ya itikadi za Kusini, kikanda na katika misingi ya itikadi za kisiasa....

Huu ubaguzi unaofanywa na serikali hi ya awamu ya 5 ya kuwabagua na kuwanyanyasa wapinzani na kila siku kuwaweka ndani kwa sababu zisizokuwa na kichwa wala miguu, hakika zinalipasua vipande vipande Taifa letu....

Mwrnye masikio na asikie.....
Sisi kazi yetu ni kutahadharisha tu .
 
Back
Top Bottom