Kinachoendelea mitaani kwa ajili ya kumpa support ZZK leo pale H.C

Kinachoendelea mitaani kwa ajili ya kumpa support ZZK leo pale H.C

Status
Not open for further replies.
Wewe nyati, nimeipiga hiyo picha nipo siti ya nyuma, anaeendesha hiyo gari ni binti, mfuasi wa chedema lakini #teamZitto

Kwan ww huwez kuwa huyo bint?
Alafu uko gari moja na team Zitto hvi ccm mtaacha lini ulimbuken ila cdm itawakimbiza wote.
 
mkuu sixgates mbona mnahaha sana Zitto hatakiwi chadema!! kama unaona zitto ana nguvu kubwa kwanini msianzishe chama??
 
Last edited by a moderator:
Mbona kama ww ndio unawakusanya na kuwaswaga hao vijana?
Ccm mmejiingiza kwa nguvu cdm.
Alafu wataalamu wa picha watatuambia nani ww maana unaonekana kwenye kioo cha ndani cha gari.

Asubuhi na maapema safari yetu ya kuelekea temeke,kufuata kundi lingine baada ya kutoka bakhressa manzese Invisible
 

Attachments

  • chadema tk.jpg
    chadema tk.jpg
    182.4 KB · Views: 386
Last edited by a moderator:
Hebu taja tena hayo maeneo,umesema Manzese,buguruni na temeke?,wow that's interesting!,mbona ni ngome za CUF hizo hao wafuasi wa CDM wametokaje Huko?
 
Propaganda za masalia wakisaidiana na magamba!!!
 
Ccm mwaka huu mtachoka. Hakuna mwanachama wa chadema hapo. Siku za zzk kisiasa zinahesabika.

Mwema, Makamba, Mukama Nchimbi wamepita wakaiacha cdm sembuse team lumumba na Team Zitto? Wameshashindwa.
 
Kwan ww huwez kuwa huyo bint?
Alafu uko gari moja na team Zitto hvi ccm mtaacha lini ulimbuken ila cdm itawakimbiza wote.

Mkuu mimi ni rafiki wa kila mtu, siasa sio uadui ndio maana napendwa, and gues what???? Nimekuwa proposed kuingia kwenye BUNGE la KATIBA, nikipitishwa historia ya kuitengeneza katiba ya nchi itanitaja kwa jina langu
 
kama ana wafuasi wengi na anajiamini kwamba anawanachama wengi..si ni bora akaanzisha chama chake..sasa hivi pale kashaonekana msaliti.hata kama mahakama ikimpatia ushindi haitamsaidia..kama kweli anajiamini aanzishe chama chake na nadhani atapata kuungwa mkono sana na wana ccm..
au kina mbowe wampishe waanzishe chama kingine.
 
Ccm mwaka huu mtachoka. Hakuna mwanachama wa chadema hapo. Siku za zzk kisiasa zinahesabika.

hivi waraka wa JOYCE KIRIA (Mrs Henry Kileo) hujaupata? kakwambia MBOWE na SLAA hawana sifa za kuwa viongozi-watatutelekeza hao kama wamethubutu kuwatelekeza watoto na wake zao, watapata wapimUCHUNGU wa kutujali sisi wananchi-wanachopigania ni masilah
 
Mbona kama ww ndio unawakusanya na kuwaswaga hao vijana?
Ccm mmejiingiza kwa nguvu cdm.
Alafu wataalamu wa picha watatuambia nani ww maana unaonekana kwenye kioo cha ndani cha gari.


Sixgates kumbe ni mrembo aisee, ndo maana anajikita kumtetea Zitto kuna chance hapo na hivi mheshimiwa bado hajaoa..
 
mkuu sixgates mbona mnahaha sana Zitto hatakiwi chadema!! kama unaona zitto ana nguvu kubwa kwanini msianzishe chama??

Mkuu siasa haiko hivyo, eti ukinyimwa haki unakimbia, tatizo halitatuliwi kwa kulifanyia riadha hata siku moja
 
Last edited by a moderator:
Unganisha dots mkuu. Kwa nini wale washika mabango wa zito karibu wote wanatojea Temeke,Tandika nk?.Yule aliyepigwa nae nasikia anatokea Temeke! Angalia kwa jicho la tatu,utabaini kitu! Hapo hauwaoni wa jimbo la Ubungo,Ilala wala Kawe!
Hapo mateja leo wanaenda Dar coz mateja wa temeke hawatokagi huko tmk hata miaka kumi mtu hajawahi kufika posta ukimuuliza kwanini muda wote huo hujawahi kufika hata pale veta anakwambia aende huko akafanye nini??
Hongera Zitto kwa kuwaleta mateja Dar es Salaam.
Magetisita, siku nyingine mwambie Zitto ajaribu kuwachukua na mateja wa masaki, kimara, mbezi, tegeta, bunju n.k wakampe support
 
Last edited by a moderator:
Mnang'ang'ania nini huko chadema kama hawawataki si muondoke na huyo zitto mwende kwingine...wenye chama hawawataki ninyi mnang'ang'ania sasa wakisema mnataka kuvuruga chama mtakataa?
 
Sixgates kumbe ni mrembo aisee, ndo maana anajikita kumtetea Zitto kuna chance hapo na hivi mheshimiwa bado hajaoa..
Tatizo lenu mnakunywa mno gongo hadi inawaharibu ubongo
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom