Kinachoendelea mitaani kwa ajili ya kumpa support ZZK leo pale H.C

Kinachoendelea mitaani kwa ajili ya kumpa support ZZK leo pale H.C

Status
Not open for further replies.
Kwanza kabisa kwenye matatizo na migongano ndipo tunajua aina ya viongozi tulionao katika nchi hii. Wacha leo nimuongelee huyu mweshimiwa Zitto Zuberi Kabwe nitamuongelea katika nyanja ya uadilifu wake wa kutangaza mali zake anazomiliki.

Nianze kwanza kwa kutambua umuhimu wa viongozi wetu kutangaza mali zao kwa usawia bila kutudanganya wananchi.

Mara baada ya Tundu lisu kurusha shutuma kwa Zitto kuwa alipewa gari mbili na Mkono ili ahujumu chama Zitto aligoma kabisa na kusema maneno yafuatayo namnukuu "Wakili Tundu Lissu amenituhumu kuwa nimehongwa magari 2 na mheshimiwa Nimrod Mkono. Mimi ninamiliki gari moja mbili, freelnder ninayotumia Dar Es Salaam na Toyota Carina ninayotumia jimboni."

Hiyo movie haikuishia hapo ikasababisha kumuibua Mkono kwa kutoa kauli zifuatayo nanukuu " Magari mawili yanayohusishwa na Zitto na kuyataja kuwa ni Toyota Land Cruiser na Nissan Patrol." alitoa gari Toyota land Cruiser lililokuwa na Bendera ya Bunge liwachukue Mbowe na Zitto na kuwapeleka Mwanza na walipofika Mwanza, Zitto aliwasiliana na mimi kuhusu ununuzi wa gari hilo na kupitia wakala wangu nilimuuzia,”

Hoja yangu inatokana ya maneno haya ya Mkono kwa kuwa yanapingana kabisa na maelezo ya Zitto kabwe kuwa anamagari aina ya freelnder na Toyota Carina, je hii Land Cruiser iko wapi na kwanini alikuwa hataki tujue kuwa analo? Uzalendo wa Zitto kwenye kutangaza mali zake uko wapi?

Kuhusu Nissan Patrol, Mkono alisema “lilikodishwa kwa Zitto na mpaka sasa bado analipa gharama za kulikodisha.” Kama tujuavyo kiongozi mzuri niyule anayetangaza mali zake pamoja na madeni yake kwa ufasaha, Zitto hajagusia lolote kuhusu ili gari kwenye maelezo yake hapo juu. Najiuliza je uzalendo wa Zitto aliokuwa anatuaaminisha uko wapi hapa?

Tafakari chukua hatua Chadema bora HAITAPATIKANA KWENYE UONGOZI WA MBOWE, WALA WA ZITTO bali mtu mwingine tofauti na hawa watu wawili ndio ataleta Chadema iliyobora.

uongozi bora ni huu wa bwana mbowe hakuna uongozi ungeweza kuongoza hiki chama namna hii,ingekuwa chadema leo haipo,zitto ndio hewa kabisa huyo iskarioti mkubwa huyo.
 
Mkuu wangu sana siasa ni sanaa na wanaoijua ndio wanaodumu.Kuna waliodhani Raila Odinga anajiua kisiasa kwa kwenda Kanu lakini kinyume chake akatoka akiwa nyota zaidi.Aliingia peke yake lakini akatoka na karibu wanasiasa wote wenye ushawishi katika KANU.Na Tanzania kuiondoa CCM ni tunahitaji function ileile japo sio copy and paste.Tunahitaji CCM igawanyike,

Tanzania bado haina chama cha upinzani kinachoweza kuitoa CCM so far,na kwa ukubwa wa CCM huwezi kuitoa madarakani bila kuigawanya kwanza CCM.Na hii ndio catalyst tunayoihitaji Tanzania,Raila wetu,itakayoweza kuwavuta sio wapinzani tu bali pia mpaka wanaCCM wenye ushawishi hasa ukizingatia kama ilivyokuwa KANU mwaka 2002,CCM sasa ina wengi wanaotaka wachukue urais 2015.Na imejaa kutoaminiana ndani yake kuliko wakati wowote wa uhai wake.

Na bahati mbaya Chadema ilivyo sasa haiwezi kutake advantage ya hilo.Hakuna mwanasiasa yeyote makini atakayekuwa tayari kwenda kwenye chama chenye "wenyewe" kama Chadema, Chadema inahitaji mabadiliko makubwa kuweza kuwa kweli chama cha kidemokrasia kama jina lake lilivyo.Zitto alikuwa asset kwao lakini kwa kutojua wamebaki kuridhika na mafanikio kidogo waliyonayo.

Raila wetu hawezi kuwa Zitto. He just cannot be kwa sababu ya ubinafsi. Na Zitto hakuwa asset kwa CHADEMA. Alifanya kazi ya kufifisha harakati zao kwa maelekezo ya CCM. Zitto was working as a killer parasite, akifanya kazi ya kudhoofisha CHADEMA. Waliomtuma walitaka awe Mwenyekiti, ili wamalize kazi ya kuua CHADEMA.
 
Mkuu mimi ni rafiki wa kila mtu, siasa sio uadui ndio maana napendwa, and gues what???? Nimekuwa proposed kuingia kwenye BUNGE la KATIBA, nikipitishwa historia ya kuitengeneza katiba ya nchi itanitaja kwa jina langu

hahahahahaha bunge la katiba kwa akili hii hii...duh Tz tumefika mwisho...!
 
Hapo mateja leo wanaenda Dar coz mateja wa temeke hawatokagi huko tmk hata miaka kumi mtu hajawahi kufika posta ukimuuliza kwanini muda wote huo hujawahi kufika hata pale veta anakwambia aende huko akafanye nini??
Hongera Zitto kwa kuwaleta mateja Dar es Salaam.
Magetisita, siku nyingine mwambie Zitto ajaribu kuwachukua na mateja wa masaki, kimara, mbezi, tegeta, bunju n.k wakampe support

Zitto kwisney
 
Raila wetu hawezi kuwa Zitto. He just cannot be kwa sababu ya ubinafsi. Na Zitto hakuwa asset kwa CHADEMA. Alifanya kazi ya kufifisha harakati zao kwa maelekezo ya CCM. Zitto was working as a killer parasite, akifanya kazi ya kudhoofisha CHADEMA. Waliomtuma walitaka awe Mwenyekiti, ili wamalize kazi ya kuua CHADEMA.

Wacha kurusha ngumi hewani mkuu. Zitto huyuhuyu unayemsema hata kabla hajawa mbunge kupitia chadema ndie aliyekuwa akigawa mshahara wake wa laki 8 nusu kila mwezi na kukichangia chama ili kiendeleza harakati za kupambana na CCM. Huyuhuyu unayemuita ametumwa na CCM ndie aliyeichachavya Ccm na suala la buzwagi,mabilioniya Uswis, huyuhuyu ndie aliyeibua hoja lukuki bungeni na kuichachavya serikali ikiwemo kumng'oa Pinda aliyetuhumiwa nae eti amemhonga Zitto ili aondoe mgombea wa Chadema jimboni mwa Pinda. Huyuhuyu ndie aliyeliingizia taifa faida kubwa na mabilioni ya fedha kwaharakati zake. Huyuhuyu...huyuhuyu...huyuhuyu. Eta cetere eta cetera. Jamani huyu ndio CCM WAmtumie? Tafadhali msitufanye akili zetu ni za kiform six zero bwana.
 
Chadema bugurun sehem gan?naijua bugurun nje ndani yamejaa matawi ya cuf naomba kuambiwa hao chadema bugurun wanatokea wap.
 
Yupo kazini hapa, we hangaika nae uone kama kwako hakijaota.

Kuna wakati CCM haistahili lawama kama watu wa namna hii wataendelea kuwa mafukara, bila zhaka huyu ni miongoni mwa wale waliojazana kwenda kumzika kanumba tena siku ya kazi.

Watanzania sasa ni muda wa kuchange mindset. Ujobless huu tungeutumia kupinga kupanda kwa gharama za maisha na bei ya umeme ningejivunia kuwa Mtanzania.
 
Zitto kabwe lazima akubali kwamba CHADEMA ni zaidi yake.Hana ubavu wa kushindana na nguvu ya umma.
 
Wacha kurusha ngumi hewani mkuu. Zitto huyuhuyu unayemsema hata kabla hajawa mbunge kupitia chadema ndie aliyekuwa akigawa mshahara wake wa laki 8 nusu kila mwezi na kukichangia chama ili kiendeleza harakati za kupambana na CCM. Huyuhuyu unayemuita ametumwa na CCM ndie aliyeichachavya Ccm na suala la buzwagi,mabilioniya Uswis, huyuhuyu ndie aliyeibua hoja lukuki bungeni na kuichachavya serikali ikiwemo kumng'oa Pinda aliyetuhumiwa nae eti amemhonga Zitto ili aondoe mgombea wa Chadema jimboni mwa Pinda. Huyuhuyu ndie aliyeliingizia taifa faida kubwa na mabilioni ya fedha kwaharakati zake. Huyuhuyu...huyuhuyu...huyuhuyu. Eta cetere eta cetera. Jamani huyu ndio CCM WAmtumie? Tafadhali msitufanye akili zetu ni za kiform six zero bwana.

Hili ndio tatizo kubwa la Zitto. Well, wakati anagawa mshahara wake wa laki nane na nusu kukichangia chama kila mwezi, kipato chake kwa mwezi kilikuwa shillingi ngapi? Chanzo chake cha mapato kilikuwa ni nini?

Wajuzi wa mambo wanasema hoja za Buzwagi, mabilioni ya Uswisi (hii haikuibuliwa na Zitto but international journalists) etc. aliziibua kwa maslahi binafsi: kutenegeneza mazingira ili wahusika watafute namna ya kumpooza - hence rushwa (Hii alijifunza kwa Mch. Mtikila). You can easily refute this. Je, mkataba wa Buzwagi ulifutwa au ulibadilishwa baada ya Zitto kuanika madudu yale? Karamagi did not even resign then?

And do you think Zitto alikuwa "anamaanisha" kutaka kumng'oa Pinda? And still CCM wakaendeleza urafiki naye? Alitarajia na wewe ulitarajia angefanikiwa kumng'oa Pinda? Don't you think that he was just playing a losing game? Ajenda yake ilikuwa ni nini? Please, tell me that you are kidding. Or else go and tell this story to your kids, and see their reactions.

Mwisho: Zitto ni kijana mzuri akiacha ubinafsi. Kuhusu siasa za maji taka za bongo, you still have a lot to learn. Bonus: Ni kiongozi gani wa CCM uliwahi kumsikia akimtukana Zitto kama wanavyomtukana Slaa, Mbowe, na viongozi wengine wa CHADEMA? Je, ni kwa sababu Zitto ni mpinzani mzuri au mstaarabu?
 
well

this is what makes zitto even more of a liability

failure to handle things kama msomi

sixgates has just exposed himself... hiyo picha ya huyo dada tayari wameonekana

angalia driving mirror iko swafi kabisa
 
Mkuu sixgates waambie hao wafuasi wa Zito kuandamana hiyo ni haki yao kisheria. Tena wanatakiwa wawe wengi sana. Ila watambue Zito na CCM sio watu wanaokubaliana na maandamano japo ni haki ya kikatiba. Sasa itakuwa vizuri ili itakapotekea watanzania watakapoamua kuandamaana kuhusiana na kupanda kwa bei ya umeme wasiseme kuna mambo ya kiintelijensia kwani tozo la umeme lina athari ya msingi kwenye maisha ya watanzania kuliko Zito kupata madaraka akiwa chadema.
mkuu nimependa point zako, hii nchi kuna watu ovyo wanatia kichefuchefu, hali mbaya ya ongezeko la bei hawaandamani isipokuwa kumshobokea mwanadamu mwenzao, aibu sana.
 
hahahahaaa Mpwa mie sio wa kukasirika hata siku moja, hahahaa nikasirishwe na siasa za JF? hapana kwangu hii ni part of leisure, ok back to the topic, kuna issues mbili au tatu hapa tuziweke sawa,
Moja; umesema wewe uko au huwa unapenda kuwa upande wa Opressed, hii sifa uliipata lini mana siku zote watu wanalia dhidi ya CCM kuanzia kwenye Tembo wetu, simu , umeme nakadhalika, lakini wewe ndio umekuwa ukisapoti Madudu haya ya CCM, na umekiri kuwa sisiemu na madudu ya miaka nenda miaka rudi

Pili, kwa ukiri wako kuwa CCM ina madudu huoni kuwa unadhihirisha huo Unafiki ninaouzungumzia? Uko sisiemu kuna madudu na unakiri hivyo, basi wewe ni Msaliti na Mnafiki, unawasaliti wadogo na watoto wetu ili kupata mkate wako wa kila siku tu, huna tofauti na CHICHIDODO asiependa harufu ya kinyesi japo chakula chake kikuu ni kinyesi.

Tatu, upendo wako kwa nchi yako ni UPI? huu wa kuchochea udhalimu wa CCM dhidi ya wananchi? Unakosea Mpwa wangu bhana hapa umeteleza, sioni dhambi kama utakubali kuwa umeteleza na ukatengeneza tukaendelea mbele

NNe, Mimi siko upande wa mtu yoyote na nilijipambanua tangu mwanzoni na wewe pia ulifanya hivyo na ukasema wazi kuwa uko upande wa Zitto halafu cha kushangaza unasema uko kwa ajili ya nchi yako, kama hivyo ndivyo kweli, Je unakubaliana na waraka ule wa aikna zito? je ndio njia sahihi ya kufanya magezui ya kidemkrasia ndani ya chama? Je madhara ya waraka ule na mageuzi hayo yangemuathiri CDM peke yake? Ukweli unao

La mwisho labda; kuwa mkweli kwa nafsi yako, weka wazi hilo ulilonalo moyoni mwako na sisi tulijue kama mimi nilivyoweka la kwangu.

Mwishoni kabisa, tukumbuke nyumbani kidogo sometimes tunasahau haya mambo ya siasa!! Undugu wetu haufi kwa ajili ya sisas, asante
Ha ha ha mpwa wangu Elli usikasirike bwana. Mimi nipo upande wa oppressed zinapokuwapo pande mbili (oppresser and oppressed). Sasa kumbe mnavikao vyenu vya ndani mmeshindwaje kuyamaliza mambo ya zitto bila sisi tulioko nje ya chama/saccoss tusijue? Kumbe mkuki mtamu kwa nguruwe sio? Mpwa naipenda nchi yangu na ninawachukia wahujumu nchi wakiwemo mafisadi. Lakini sipo tayari kuiweka rehani mchi yangu kwakuwaruhusu wahuni na wapiga dili waje waigeuze nchi ni mali ya familia yao. Tunaitaki upinzani imara tena wenye sura ya kitaifa lakini sio huu wakichaga na wenye sura ya ubaguzi. Hili ni taifa la watanzania wenye dini tofauti, makabila tofauti, wanaokaa maenen tofauti. Haipaswi kuendekeza siasa za kibaguzi hata kidogo. Wembe unaotumika kumnyolea zito huohuo ndio utatumika kumnyolea fisadi/mlarushwa/mdini/mkanda/namkabila Mbowe. Huohuo ndio utakaotumika kumnyolea mshirikina Slaa(najua utashangaa mpwa) ila ndio hivyo. By the way hujui moyoni mwangu kuna nini dhidi ya siasa ya nchi yangu. Haujui ni kwanini mimi ninaungamkono CCM Pamoja na madudu ya miaka na miaka. Kwahiyo ukiniona nipo upande wa mtu flani jua ni kutokana na mahaba na nchi hii.
 
Mnacho kifanya Mods sio kitendo kizuri kabisa. Itakuaje muzuie/ mufute topic zote zinazo taka kutupa Live Updates kutoka mahakamani? Tambueni wengine tumebanwa na majukumu ya kikazi wengine wako nje ya mji hivyo wanashindwa kufika mahakamani. Kitendo chenu cha kufuta topic hizo zinatunyima haki zetu za msingi za kupata habari.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom