unaotaNi mpaka CCM itakapo-ondoka madarakani achia nchi.
unaotaNi mpaka CCM itakapo-ondoka madarakani achia nchi.
unataka uolewe wewe?Hivi mke wa Mwigulu hajadai talaka?
R.I.P NYERERE,MKAPA &MAGUFULIHabari Wakuu,
Kampeni ya Miss grand International bado inaendelea, na sasa tupo episode ya Mapokezi.
Mshindi wa Miss grand International Jihan Dinmack anatarajiwa kuwasili nchini leo Oktoba 17, 2026 ambapo Watanzania wamejitokeza kuelekea uwanja wa Kimataifa Mwalim Julius Nyerere kwa mapokezi
Vipi wakuu mmeenda?
Niffer ameshafika na Wanyama huku
Wamaasai pia tuliambiwa tuwepo
Kweli kabisaKazuri kenyewe,, so cute
Njoo nao geto mumchukue? Tumeandaa mkongo full package, karanga ,mihogo mibichi na naziHuko Lebanon wanamtaka mtoto wao
Kila mtu anaenda kule anapo shabikia sasa wewe wkitaka kuja ulisha wahi kuhamasisha watu muende?Hivi ni lini pia tutafanya gwaride la kumpokea mshindi mtazania wa Nobel Prize kwenye masuala kisayansi, na hesabu ?
Tunaenda kuujaA uwanja wa ndege wa mwalimu Julius kambarage nyerere, hawa ndio Moja ya watu tunaowatak kwenye taifa LETU wanalitangaza taifa bureHahaha,
Kwsmba Umati wa watu wengi kweli kweli !
Naona rais wa Burkina Faso kaondoa mambo hayo,maarufukuKina Juma Lokole na Anko unaweza vipi kuwahesabu kuwa ni wanaume?
Hapo ukiona jinsia nje ya jinsia ya kike ujuwe ni mabwabwa huyo, hakuna mwanaume ambaye hata kama hana kazi ya kufanya eti kitoto kama Niffer kimuingize mkenge kwenda airport kwa upuuzi huo.
Mie nachoka tu kwa kweli.hebu mnambie faida au kinachowap furaha kutokana na J kutangazwa mshindi ili na mimi nianze kusherehekea huo ushindi tafadhari
mie nguvu ndo zimeisha hata kutype siwezi😪Mie nachoka tu kwa kweli.
Hahahaha Kina nani tena Kiongozi yupi kawalabua maana nilisikia walijaa wa dini fulaniNaiona misukule iliyo enda ubalozi wa Vatican kipindi kile ikilalamika kutukanwa na kiongozi mmoja wa diniView attachment 3692256