Danpol
JF-Expert Member
- Aug 15, 2013
- 5,747
- 9,036
Sisi wa asili ya kwakagame hatunaga vitambi...Hata mimi siku nyingine nakuvizia nakupiga picha,tena na iko kitambi aseee
Sisi wa asili ya kwakagame hatunaga vitambi...Hata mimi siku nyingine nakuvizia nakupiga picha,tena na iko kitambi aseee
Hata hivyo sikuandika mimiWalah maneno yako hayafanani na hiyo avatar yako wala jina lako. Kah
Mkuuu mimi bado sijawai kukutana na hao watuUsiishie kucheka bwana....toa mauzoefu yako mkuu.
Dah hapana aiseee.. turudishie avatar yetu!! Hatutaki,,,Hata hivyo sikuandika mimi
Am thankful umegundua hilo
Avatar yenu??[emoji23] [emoji23] [emoji23] wewe na nani?Dah hapana aiseee.. turudishie avatar yetu!! Hatutaki,,,
Tena nyie mnaojitia Aged ndio mnanoga xaana,,, coz mmezoea slow game!!Avatar yenu??[emoji23] [emoji23] [emoji23] wewe na nani?
You are crazy mkuu
Bright lady of wesdei [emoji7][emoji7][emoji122]Mungu atakayekupa utakwenda naye tu haijalishi nene au lah
Bora yako,,,,,,,,,Mkuuu mimi bado sijawai kukutana na hao watu
Yetu mimi na mwenye avatar.. Unadownload download tu bure bure tuuuu.. Vitu vizuri gharama mama! Ukizingatia mimi nina kitambi cha hatariiiiii.. Utakimudu ha ha hAvatar yenu??[emoji23] [emoji23] [emoji23] wewe na nani?
You are crazy mkuu
Si useme tu umetongozwa na kitambi meneja[emoji124] [emoji124]
Haya tumekusikia.
Hii ndio tabia ya ajabu, aje bonge mlie
Aje baunsa mumuulize kwani anakuja kubeba mawe? Aje ki mbao mbau mumuulize utampeleka wapi mtu mwenyewe anaenea kwenye pochi,
Hivi nyie viumbe mmeumbwaje lakini????
Hahaaaaaaa mission impossible, nimecheka kwa nguvuHata mie apana vitambi,yani mie nna kitambi Baba watoto kitambi big No, ndio mwanzo wakukwambia kama huioni kwa mbele zunguka kwa nyuma.lol
Aaaah wapi,inaelekea wewe unakitambi çha mwendokasi!Bora yako,,,,,,,,,
Umezoea vurugu za vimbao mbao,,,,
Dakika1..kimesha kutepesha papuchi
Hahahaaaaa ndo maana sitak kuwa bonge aisee maana napenda sana pale kati.Nilishakuwa nayo kama mawili
Wao ni kula bata,unapewa pesa unaondoka
Kesho yake hivyo hivyo. . .akiomba kufuck ukimpiga chenga mbili tatu mixer busu,kupet pet basi kasharidhika
[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] aiseee!!wanahonga hao acha tu ! vimbaombao vichoyoo! vinapenda kugegeda kwa mkopoo!
HahahhhYetu mimi na mwenye avatar.. Unadownload download tu bure bure tuuuu.. Vitu vizuri gharama mama! Ukizingatia mimi nina kitambi cha hatariiiiii.. Utakimudu ha ha h
Unene sio mzuri hata kiafyaHahahaaaaa ndo maana sitak kuwa bonge aisee maana napenda sana pale kati.
Hakuna namna naweza danganywa hadi nipotezee game aisee...