Kimetoweka tena!!

Nyani Ngabu

Platinum Member
May 15, 2006
86,110
2,000
Hivi ni kwangu tu au na kwenu pia? Kitufe cha "Thanks" kimetoweka tena.

I don't mean to complain but this is now getting childish and ridiculous. Mara mkilete mara mkipotezee. Tuwaeleweje sasa nyinyi powers that be?

Y'all need to make up your minds as to what you want to do. Stop acting like those hormonally charged high school kids. Get it together.
 

Vin Diesel

JF-Expert Member
Mar 1, 2011
9,083
2,000
kitufe cha thanks wamekitoa tena....na bahati mbaya suala la taarifa ni gumu kidogo...
Nashindwa kuelewa ugumu wa mod mmoja kutoa taarifa nini chaendelea hadi watu walalamike...
 

Husninyo

JF-Expert Member
Oct 24, 2010
23,765
2,000
mods hawajielewi, wanakosa msimamo. Ingawa inawezekana kuna matatizo ya kiufundi.
 

Nyani Ngabu

Platinum Member
May 15, 2006
86,110
2,000
mods hawajielewi, wanakosa msimamo. Ingawa inawezekana kuna matatizo ya kiufundi.
Kweli kabisa hawa watu hata hawajielewi sasa. Wanayumbishwa yumbishwa kama kishada cha karatasi. Mara wakilete...mara wakitoe...mara wakilete tena....mara ghafla kinatoweka.

What the freak is that? Gotdamnit!
 

Rejao

JF-Expert Member
May 4, 2010
9,237
2,000
Hata mimi sikioni kwenye mobile yangu. Nikafikiri nyie wenye PC mnakifaidi.
 

ndetichia

JF-Expert Member
Mar 18, 2011
27,663
2,000
wamekitoa baada ya maxshimba kuonekana ametoa thanks 500+ wakati wote tulikuwa na zero..
 

Nyani Ngabu

Platinum Member
May 15, 2006
86,110
2,000
wamekitoa baada ya maxshimba kuonekana ametoa thanks 500+ wakati wote tulikuwa na zero..
What the hell?

Max aliwezaje kutoa zote hizo? Na alizitolea wapi? Kule kwenye jukwaa lake? Manake wengine hatuingiagi huko. Nimewahi kwenda huko mara moja tu tena ilikuwa ka bahati mbaya.
 

Husninyo

JF-Expert Member
Oct 24, 2010
23,765
2,000
Kweli kabisa hawa watu hata hawajielewi sasa. Wanayumbishwa yumbishwa kama kishada cha karatasi. Mara wakilete...mara wakitoe...mara wakilete tena....mara ghafla kinatoweka.

What the freak is that? Gotdamnit!
nafikiri wanajaribu kuridhisha members lakini hawatoweza kuridhisha kila mmoja. Mambo mengine waache tu yaendelee.
 

JS

JF-Expert Member
Sep 29, 2009
2,066
1,250
hivi kwa nini walikitoaga kule mwanzoni kabisa??
 

Nyani Ngabu

Platinum Member
May 15, 2006
86,110
2,000
nafikiri wanajaribu kuridhisha members lakini hawatoweza kuridhisha kila mmoja. Mambo mengine waache tu yaendelee.
Kweli kabisa.

Ni kheri wakipotezee tu kwa sababu kilishapoteza maana kabisa. Manake ilifikia sehemu hadi zinaombwa kabisa na vijitu vikanogewa na kuanza kamchezo ka kugongeana.

Unakuta wenyewe wanakumbushiana kabisa...'asee mamiii hebu tenda haki kwenye post namba so and so'.....teh teh teh....

There are a whole bunch of big babies up in here.
 

Nyani Ngabu

Platinum Member
May 15, 2006
86,110
2,000
hivi kwa nini walikitoaga kule mwanzoni kabisa??
You got me JS!! Mwanzoni ipi unayoizungumzia wewe? Manake mwanzoni mwanzoni kabisa kilikuwepo na watu walikuwa hawaombani kama ilivyokuwa hizi mara za karibuni.
 

Mwita25

JF-Expert Member
Apr 15, 2011
3,836
0
Kisirudi tena milele kwasababu kilikuwa kinaleta unyanyasaji wa kijinsia tu.
 

TANMO

JF-Expert Member
Apr 12, 2008
9,634
2,000
Labda mods wameona hizo thanks wanapewa wengine tu, wao hawazipati...
 

JS

JF-Expert Member
Sep 29, 2009
2,066
1,250
You got me JS!! Mwanzoni ipi unayoizungumzia wewe? Manake mwanzoni mwanzoni kabisa kilikuwepo na watu walikuwa hawaombani kama ilivyokuwa hizi mara za karibuni.
Mwanzoni kabla ya "like icon"...walitoa thanks wakaeka like....
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom