Kisu Cha Ngariba
JF-Expert Member
- Jun 21, 2016
- 22,130
- 48,862
Tigo wahuni ehe mbona universirty offer yangu iko hivi![]()
Mkuu uyo Flosina ni manzi?
Tigo wahuni ehe mbona universirty offer yangu iko hivi![]()
Unajiungaje mkuuNishawakimbia kitambo.
Kwanini niangaike na ofa ya 1GB kwa 600 ndani ya masaa 24.
Wakati kuna airtel napata 2GB dakika za kumwaga na sms juu kwa siku 3 kwa shilingi elfu moja tu.
Umeshajichukulia namba siyo
Acha kupenda vya bure wewe,kwani hukujua kwamba hiyo ni offer?Nimetumiwa muda sio mrefu.Maisha yanazidi kuwa magumu
Unachotakiwa kufanya ni kuweka shilingi elfu moja kwenye airtel money yako.Unajiungaje mkuu
Soma post #30.Mkuu huo muamala wake uko vipi put details nijiunge chap
Kama unatumia Airtel Basi hakuna shida, Menu ya Airtel UNI *149*81# chagua 4.UNI mpya the rest is up to you.Airtel is the best na airtel UNI uzuri wake hakuna longolongo wala issue ya kwenda karibu na minara ya chuo kuunga bando,ni ww na Menu ya airtel UNI(*149*94#) popote ulipo tuNoma sana.. Tutanza nunua mb 200 kwa buku si mchezo
Airtel UNI 255 *149*94# mwisho wa mjadalaTigo sjui wanatatizo gani siku hizi, yani bandle zao za MB wamezipunguza sana, ni muda sasa wa kuamia Airtel au TTCL tukawe wazalendo
soma post #30.How?
Sh.600 kwa GB 1mtandao gani?Tccl inanihusu japo vocha zao adm manna hiyo 600 kwa gb ndo alikuwa mkomboz wangu
Hayo ndio mamboNishawakimbia kitambo.
Kwanini niangaike na ofa ya 1GB kwa 600 ndani ya masaa 24.
Wakati kuna airtel napata 2GB dakika za kumwaga na sms juu kwa siku 3 kwa shilingi elfu moja tu.
Nimeipata bossSoma post #30.
Nimeelekeza jinsi ya kujiunga.
TigoSh.600 kwa GB 1mtandao gani?