Kilio hiki bwana Lowassa utakilipia kabla ya 2015

Kilio hiki bwana Lowassa utakilipia kabla ya 2015

Yaliyopita si ndwele tugange yajayo
"Umewanunilia bodaboda huku ukijua sera ya chama chako haiwataki mijini?? Kweli wewe hufai hata kuwa mwenyekiti wa kwaya ya kanisa langu langu la Marastafari,

Nasema tena utalipa kwa kifo kitakatifu kabla ya 2015, kilio cha mnyonge kinabaraka za Jah.

Nyie vijana wa bodaboda, Chadema ndiemkombozi wenu kwa sera yake nzuri ya ajira kwa vijana, unganeni kuikomboa nchi dhidi ya majitu mumiani kama Edward Ngoyai Lowassa."

Hayo maneno hayawezi kupita hivi hivi yaani Lowassa ni wa kuambiwa hivyo na mtu kama Yericko daah!

Huu ni msiba.
 
Huu uzi naukumbuka, hata sijui kama niliandika loti maana eeeeh... Yericko alikuwa Yericko hadi nyuzi zingine nilizopita tu
 
Nakazia maneno, wewe ni muuaji na lazima nawe ufe tena ufe tukusahau kabisa kama Alvov Mejavic,

Miezi sita iliyopita ulijitwalia kwanguvu umiliki wa wana BODABODA katika ardhi ya Tanganyika bila hata kupitia PPR ama mbadulaluvanza, ukawajaza ujinga, ukawateka wakatekeka na ukawaambia wewe ni alfa na omega,

Leo serikali ya chama chako imekupiga ngwara, imechora mstari kwa bodaboda kuiona pepo ya mjini daslam, ndio hawatakiwi kula baga posta wala kuona vimini samora, umewanyima haki yao yamsingi yakustarehesha macho na roho zao,

Sasa wanalia kilio cha mbwa mwizi meno yote thelathina nje mbili. Hawajui wapeleke wapi hizo bodaboda, wapo wanaofikiria kuhamia Monduli huenda huko kukawa na unafuu maana nasikia wewe huko una jamhuri yako na utakuw rais wa Malaigwanani huko,

Tabia hii yakusaka umaarufu kwa nguvu utailipia tu utake usitake, na malupo yake ni kifo kama ulivyoua machipuzi ya makinda hawa wengi wao waliosoma shule za kata, umesababisha Muhimbili ifurike antena za vilema kwasababu yakusaka sifa zako,

Umewanunilia bodaboda huku ukijua sera ya chama chako haiwataki mijini?? Kweli wewe hufai hata kuwa mwenyekiti wa kwaya ya kanisa langu langu la Marastafari,

Nasema tena utalipa kwa kifo kitakatifu kabla ya 2015, kilio cha mnyonge kinabaraka za Jah.

Nyie vijana wa bodaboda, Chadema ndiemkombozi wenu kwa sera yake nzuri ya ajira kwa vijana, unganeni kuikomboa nchi dhidi ya majitu mumiani kama Edward Ngoyai Lowassa.
Duhh siaasa mchezoomchafu
 
Yericko unamuita Lowassa "Mumiani" daah!! Halafu leo unataka akuamini ndani ya Chadema, Lossawa fukuza huyu kiumbe angalia alivyokutengenezea fitna na matusi aliyokupa.
Hahahaha na yule Ben Saanane wa barua ya kijasusi nae afukuzwe... Hahahaha kamanda anachungulia kwa mbaliiii..

Yani mods walimuokoa Ben kwa kuufunga ule uzi.
 
Mungu ni mwema kwa kweli... JF memories... Unafiki kiwango cha uzandiki.. Hizi nyuzi ni za kukopy na kusambaza groups za wasapu... Yaani kupata Mamea Dar, Leo wanamtukana Slaa
 
Nakazia maneno, wewe ni muuaji na lazima nawe ufe tena ufe tukusahau kabisa kama Alvov Mejavic,

Miezi sita iliyopita ulijitwalia kwanguvu umiliki wa wana BODABODA katika ardhi ya Tanganyika bila hata kupitia PPR ama mbadulaluvanza, ukawajaza ujinga, ukawateka wakatekeka na ukawaambia wewe ni alfa na omega,

Leo serikali ya chama chako imekupiga ngwara, imechora mstari kwa bodaboda kuiona pepo ya mjini daslam, ndio hawatakiwi kula baga posta wala kuona vimini samora, umewanyima haki yao yamsingi yakustarehesha macho na roho zao,

Sasa wanalia kilio cha mbwa mwizi meno yote thelathina nje mbili. Hawajui wapeleke wapi hizo bodaboda, wapo wanaofikiria kuhamia Monduli huenda huko kukawa na unafuu maana nasikia wewe huko una jamhuri yako na utakuw rais wa Malaigwanani huko,

Tabia hii yakusaka umaarufu kwa nguvu utailipia tu utake usitake, na malupo yake ni kifo kama ulivyoua machipuzi ya makinda hawa wengi wao waliosoma shule za kata, umesababisha Muhimbili ifurike antena za vilema kwasababu yakusaka sifa zako,

Umewanunilia bodaboda huku ukijua sera ya chama chako haiwataki mijini?? Kweli wewe hufai hata kuwa mwenyekiti wa kwaya ya kanisa langu langu la Marastafari,

Nasema tena utalipa kwa kifo kitakatifu kabla ya 2015, kilio cha mnyonge kinabaraka za Jah.

Nyie vijana wa bodaboda, Chadema ndiemkombozi wenu kwa sera yake nzuri ya ajira kwa vijana, unganeni kuikomboa nchi dhidi ya majitu mumiani kama Edward Ngoyai Lowassa.
Hongera sana Yeriko...
Utabiri wako ulitimia na laana yako kwa Lowassa kukamilika.
Kweli kipigo alichopata Lowassa Oct 2015 ni kikubwa na hatakisahau maishani.

Ama kweli kuishi kwingi kuona mengi.
 
Nazani Minakasha za wazandiki inabidi tutengeneze kitabu au chapisho tusambaze... Nilichogundua Nchi hii ata uwe jambazi kiasi gani.. Ukishambuliwa sana na Kina Ben, yericko, BAK, OKWI, Dawa ni kamnunua Mbowe.. Ukifanikiwa, wote wanageuka kua DEKIO LAKO
 
Kamanda Yericko hili suala la bodaboda kupigwa BAN kuingia katikati ya jiji nimefurahia sana na ninatamani wafukuzwe kabisa dar labda ndiyo wanaweza kupata akili kichwani kuwa hii si serikali ya wanyonge tena!Dar ndiyo inaturudisha nyuma kwenye ukombozi wa pili wa taifa hili na wamekumbatia umimi,gesi inatolewa mtwara inakuja dar tukipiga kelele nasi mtwara hatuna maendeleo wanaishia kutuachia makombo huku watu wa dar wakitusanifu bila kututetea!Lowasa alienda walijikusanya kama wendawazimu na kuvaa mijivazi ya CCM halafu eti leo wanakimbilia CHADEMA iwatetee,kwanini wasikimbilie kwa LOWASA?Kama wanaamini hawez kuwasaidia walikuwa wanatumika ili iweje?Kwahyo kazi yao ni kutumika tu na wanakubali?.Wala Lowasa usimlaumu,wakulaumiwani hao hao bodaboda na ujinga wao,KWANI HAWAWAONI BODABODA WENZAO WA MBEYA MJINI NA ARUSHA WANAVYOKULA BATA??ACHA WALE JEURI YAO NA BADO WATAISOMA NAMBA.
Na tena mwambie Yeriko kuwa mameya wote jiji na manispaa za Dar es Salaam ni wa Ukawa a.k.a Ukuta.
Na wote hawana mpango wa kuwaingiza boda boda kati kati ya jiji.
 
Ukitaka kujua hawa watu ni wachumia tumbo, pitia acount ya FB ya Malisa, yericko, mtatiro, wote walimtukana sana Lowasa, Leo wala matapishi yao
 
Back
Top Bottom