Kilio hiki bwana Lowassa utakilipia kabla ya 2015

Kilio hiki bwana Lowassa utakilipia kabla ya 2015

Yeriko nakushauri uwe unatumia akili wakati mwingine. Ina maana huna kazi mkuu? Kwani Lowassa anahusiana nini na agizo la serikali?!
Unajishusha sana mkuu. Labda unijibu, waendesha bodaboda wanaenda posta kutazama vimini?? Haya ni mawazo ya kipuuzi kabisa!! Katika ukoo wa Nyerere, hawezitokea mtu kama wewe. Bila shaka huna uhusiano wowote na akina Nyerere!! Your ideas can proof this and I'm confident with my coments.
 
japo umeongozwa kwa nguvu ya bangi, umeandika vitu vya msingi sana.....hongera mkuu, taifa linakutegemea sana mkuu
 
waungane na huyu:mvutaji:?

attachment.php

unawafahamu MAKHIRIKHIRI ?
 
YERICKO NYERERE una akili sana ! kwenye hili unayo hoja TENA NZITO SANA , NIMEONA KWA MACHO YANGU , MWENDESHA BODA BODA AKIWA AMEVAA FULANA YA KIJANI MPAUKO IKIWA NA MAANDISHI MGONGONI ( BODABODA DAR ES SALAAM , DONATED BY EDWARD LOWASA ) , ILIKUWA NI JUMATANO SAA 9 MCHANA MAENEO YA VETA KAWAWA ROAD , NIKASHANGAA SANA !
 
Yeriko nakushauri uwe unatumia akili wakati mwingine. Ina maana huna kazi mkuu? Kwani Lowassa anahusiana nini na agizo la serikali?!
Unajishusha sana mkuu. Labda unijibu, waendesha bodaboda wanaenda posta kutazama vimini?? Haya ni mawazo ya kipuuzi kabisa!! Katika ukoo wa Nyerere, hawezitokea mtu kama wewe. Bila shaka huna uhusiano wowote na akina Nyerere!! Your ideas can proof this and I'm confident with my coments.

mbona HAJAWASAIDIA KWENYE SAKATA LA KUPIGWA MARUFUKU KUINGIA MJINI , HUONI KAMA WAMEONEWA HUKU ' MFADHILI ' WAO AKITUMBUA MACHO ?
 
Nakazia maneno, wewe ni muuaji na lazima nawe ufe tena ufe tukusahau kabisa kama Alvov Mejavic,

Miezi sita iliyopita ulijitwalia kwanguvu umiliki wa wana BODABODA katika ardhi ya Tanganyika bila hata kupitia PPR ama mbadulaluvanza, ukawajaza ujinga, ukawateka wakatekeka na ukawaambia wewe ni alfa na omega,

Leo serikali ya chama chako imekupiga ngwara, imechora mstari kwa bodaboda kuiona pepo ya mjini daslam, ndio hawatakiwi kula baga posta wala kuona vimini samora, umewanyima haki yao yamsingi yakustarehesha macho na roho zao,

Sasa wanalia kilio cha mbwa mwizi meno yote thelathina nje mbili. Hawajui wapeleke wapi hizo bodaboda, wapo wanaofikiria kuhamia Monduli huenda huko kukawa na unafuu maana nasikia wewe huko una jamhuri yako na utakuw rais wa Malaigwanani huko,

Tabia hii yakusaka umaarufu kwa nguvu utailipia tu utake usitake, na malupo yake ni kifo kama ulivyoua machipuzi ya makinda hawa wengi wao waliosoma shule za kata, umesababisha Muhimbili ifurike antena za vilema kwasababu yakusaka sifa zako,

Umewanunilia bodaboda huku ukijua sera ya chama chako haiwataki mijini?? Kweli wewe hufai hata kuwa mwenyekiti wa kwaya ya kanisa langu langu la Marastafari,

Nasema tena utalipa kwa kifo kitakatifu kabla ya 2015, kilio cha mnyonge kinabaraka za Jah.

Nyie vijana wa bodaboda, Chadema ndiemkombozi wenu kwa sera yake nzuri ya ajira kwa vijana, [U]unganeni kuikomboa nchi dhidi ya majitu mumiani kama Edward Ngoyai Lowassa.[/QUOTE]


WANAFIKI NA ROHO MABAYA POTEEENI
Mimi naona wewe ni roho mbaya tu inayokutuma kuandika haya, na kama sikosei umezaliwa katika familia maskini si umaskini wa kipato ambao nao nao BILA SHAKA umechangia uwe kama ulivyo, lakini pia na umaskini wa mawazo. Ni Mtu mjinga tu na aliyelewa upumbavu wa kuzaliwa ndiye anayeweza kuandika hili. Unazungumzia ajali kazileta Lowasa hivi wewe una akili sawasawa. Nikueleze tu kwamba bodaboda zipo kwa mujibu wa sheria kama moja ya ajira kubwa kwa vijana na hata watu wazima. Tatizo lako ninaloona ni kwamba ulipewa kichwa kwa ajili ya nywele tu na si vinginevyo. Unakuja na hoja hafifu na rahisi kiasi hiki hili hata hao bodaboda wakukusikia watajua wewe ni punguani. Cdm wamesema lini walisema kwamba vijana wasifanye kazi, na kama ndivyo ilivyo basi hakipaswi kuwa chama cha siasa. Wacha porojo uchwala. Na kwa kweli nachukia WANAFIKI na WENYE ROHO MBAYA kama wewe. Na kwa hiyo basi namalizia kwa kuweka mambo 9 yanayonifanya nichukie manamba wa Unafiki na Roho mbaya kama wewe. Wasomaji mtanisamehe sana nayaweka kwa lugha ya kiingereza lakini naamini mtaelewa na kuwa mbali na watu dhaifu kama huyu
1. Loudness: The biggest reason for my hating haters is their violence. They don’t try to convince you, but to shout you down. Of course, that’s exactly why you’re reading this; not for a reasoned argument, but in fact for the comments section shouting match that will shortly arise.
2. Too judgmental. Haters are too quick to condemn anything, person or place without really thinking things through. The automatic assumption is that nothing can be good, and that everything is worth hating. Pretty much like the assumptions I’m making right now!
3. Trying too hard to be funny. Haters always try to bring comedy into their arguments and fail miserably. Their jokes turn out to be clichéd and dull
4. Boring writing style: Their articles are so sleep-inducing that reading them is like torture. Haters can’t seem to express their hate in an articulate way, leading to even more hate by the readers. As I write this incredibly somniferous and boring hater, I am 100% sure that 99% of you would have skipped to the comments already.
5. Boredom: Haters totally lack joie de vivre and don’t want others to enjoy life either. Just because they themselves clearly don’t.
6. Anger against unimportant things: Haters will hate on you for wearing or not wearing skinny jeans, and watching or not watching some random TV show. No matter what you do, they’ll hate on you for it. Just look, here I am hating on the haters!
7. Dullness: Hating and repeating yourself seem to go hand in hand. After two or three logical points they start plagiarising themselves. If you don’t agree, try to read my last four points again.
8. Vocabulary: Instead of filling their articles with ideas and arguments they fill them with vocabulary. Every time I’m reading them I have to swing between the article and a dictionary.
9. Jealousy: You only end up hating what you’re a little (or more than a little) jealous of. Does this mean that I’m jealous of people who can actually come up with 9 things they hate about anything? Possibly.

 
Unalindwa na walinzi wa sirikali ama unao walinzi wako binafsi aiseee.

Nachelea Ighondo asije akawa amepata mwanya wa kukushukia; Kucha,Meno na Macho vikang'olewa kisha Wakamsingizia Lowassa bure.
 
Kamanda Yericko hili suala la bodaboda kupigwa BAN kuingia katikati ya jiji nimefurahia sana na ninatamani wafukuzwe kabisa dar labda ndiyo wanaweza kupata akili kichwani kuwa hii si serikali ya wanyonge tena!Dar ndiyo inaturudisha nyuma kwenye ukombozi wa pili wa taifa hili na wamekumbatia umimi,gesi inatolewa mtwara inakuja dar tukipiga kelele nasi mtwara hatuna maendeleo wanaishia kutuachia makombo huku watu wa dar wakitusanifu bila kututetea!Lowasa alienda walijikusanya kama wendawazimu na kuvaa mijivazi ya CCM halafu eti leo wanakimbilia CHADEMA iwatetee,kwanini wasikimbilie kwa LOWASA?Kama wanaamini hawez kuwasaidia walikuwa wanatumika ili iweje?Kwahyo kazi yao ni kutumika tu na wanakubali?.Wala Lowasa usimlaumu,wakulaumiwani hao hao bodaboda na ujinga wao,KWANI HAWAWAONI BODABODA WENZAO WA MBEYA MJINI NA ARUSHA WANAVYOKULA BATA??ACHA WALE JEURI YAO NA BADO WATAISOMA NAMBA.
 
Nakazia maneno, wewe ni muuaji na lazima nawe ufe tena ufe tukusahau kabisa kama Alvov Mejavic,

Miezi sita iliyopita ulijitwalia kwanguvu umiliki wa wana BODABODA katika ardhi ya Tanganyika bila hata kupitia PPR ama mbadulaluvanza, ukawajaza ujinga, ukawateka wakatekeka na ukawaambia wewe ni alfa na omega,

Leo serikali ya chama chako imekupiga ngwara, imechora mstari kwa bodaboda kuiona pepo ya mjini daslam, ndio hawatakiwi kula baga posta wala kuona vimini samora, umewanyima haki yao yamsingi yakustarehesha macho na roho zao,

Sasa wanalia kilio cha mbwa mwizi meno yote thelathina nje mbili. Hawajui wapeleke wapi hizo bodaboda, wapo wanaofikiria kuhamia Monduli huenda huko kukawa na unafuu maana nasikia wewe huko una jamhuri yako na utakuw rais wa Malaigwanani huko,

Tabia hii yakusaka umaarufu kwa nguvu utailipia tu utake usitake, na malupo yake ni kifo kama ulivyoua machipuzi ya makinda hawa wengi wao waliosoma shule za kata, umesababisha Muhimbili ifurike antena za vilema kwasababu yakusaka sifa zako,

Umewanunilia bodaboda huku ukijua sera ya chama chako haiwataki mijini?? Kweli wewe hufai hata kuwa mwenyekiti wa kwaya ya kanisa langu langu la Marastafari,

Nasema tena utalipa kwa kifo kitakatifu kabla ya 2015, kilio cha mnyonge kinabaraka za Jah.

Nyie vijana wa bodaboda, Chadema ndiemkombozi wenu kwa sera yake nzuri ya ajira kwa vijana, unganeni kuikomboa nchi dhidi ya majitu mumiani kama Edward Ngoyai Lowassa.

Na hivyo ulivyo na maisha magumu na jins ulivyoexpose maisha yako kwa public unataka kumvaa vaa lowasa kweli unajitakia mema wewe mtoto wa msambila??

Chunga sana,then hilo kanisa la kirastafari liko wapi??

Unachanganyikiwa siku hizi,narudia tena Dr.W.Slaa muhifadhi huyu kijana,atakufa siku si zake
 
Last edited by a moderator:
Yeriko nakushauri uwe unatumia akili wakati mwingine. Ina maana huna kazi mkuu? Kwani Lowassa anahusiana nini na agizo la serikali?!
Unajishusha sana mkuu. Labda unijibu, waendesha bodaboda wanaenda posta kutazama vimini?? Haya ni mawazo ya kipuuzi kabisa!! Katika ukoo wa Nyerere, hawezitokea mtu kama wewe. Bila shaka huna uhusiano wowote na akina Nyerere!! Your ideas can proof this and I'm confident with my coments.

Huyo Yericko Nyerere hatokei ukoo wa nyerere hata wanafamilia wa nyerere wanamkana

Anafanya hivyo kutumia jina hilo kujifurahisha tuh

Do not take him seriously..
 
Last edited by a moderator:
bodaboda katikati ya jiji wanakera kwa kweli. ni maoni yangu tu sio yako
 
=> Yericko Nyerere...!!!

=> I never thought...but I imagined or suspected u were MOST STUPID all over ur body & mind...now my imagination or suspicion WAS RIGHT...

=> Ur such a DEAD WALKING MAN....purely dead... spirit & mind....

=> Ur foolishness...hooliganism...arrogance...ignorance....
& political myopia is BEYOND ENDURANCE....

=> Shenzi kabisa ww... kisa cha kumwombea mwenzako KIFO..??? I believe u only carry vyeti tu kama umepitia chuo...kama hata huna elimu ya kutosha ur most stupid man of its kind.....MTU KAMA WW NDIO WA KWANZA KUTUMIA UPUMBAVU WAKO KUANZISHA VURUGU NA UMWAGAJI DAMU....

==> Ma------ yako ww...

Mimi nadhani matusi yote uliyotukana hapo ndiyo yakwakwo,naamini fika hata mama yako alipata taabu kukuelimisha wakifuatia walimu wako. Yericko Nyerere,kwa jinsi nilivyomuelewa na alivyoeleza hajamaanisha kifo cha kufariki dunia,badala yake ni lugha ya picha yaani kifo cha kisiasa. Think bigger nyie magamba.
 
wapi hujaelewa maalimu wangu?

Kamanda raia hawakuelewi,ila wamesahau kwenye signature yako umeweka bayana kuwa akili zao ndogo kuelewa mambo makubwa,pindi wakielewa basi ujistukia kuwa wamefikia viwango vyako,hivyo kujipanga upya. Binafsi nimekusoma vilivyo. Hawa jamaa bado hawakumbuki ile ya kuwa Sitta atapewa uspika ikiwa ni pigo kwa Mamvi, na sasa yametimia. Pamoja mkuu kuelimisha umma.
 
Back
Top Bottom