Kilimo na Masoko ya Ukwaju

moto nkali

JF-Expert Member
Aug 15, 2012
309
225
Waungwana...

Natumaini Mungu anazidi kutupigania kila siku, na maisha yanasonga.. Niende kwenye mada.. 👇

Ninaomba mwenye kufahamu anisaidie maarifa nitoe tongotongo... maana tunatofautiana uzoefu na access to information.

Biashara ya ukwaju ipoje? Masoko yake yakoje hapa kwetu? Na je taratibu za kupata masoko kama ni nchi za nje zinakuwaje?

Ninaongelea soko la kutoa malighafi shamba kuja mjini, na kama kuna uchakataji kuongeza thamani nifahamishwe pia..

Na taarifa zingine zenye kusaidia nitashukuru pia..

Nawasilisha
 

moto nkali

JF-Expert Member
Aug 15, 2012
309
225
Waungwana,

Natumaini Mungu anazidi kutupigania kila siku, na maisha yanasonga. Niende kwenye mada👇

Ninaomba mwenye kufahamu anisaidie maarifa nitoe tongotongo, maana tunatofautiana uzoefu na access to information.

Biashara ya ukwaju ipoje? Masoko yake yakoje hapa kwetu? Na je, taratibu za kupata masoko kama ni nchi za nje zinakuwaje?

Ninaongelea soko la kutoa malighafi shamba kuja mjini, na kama kuna uchakataji kuongeza thamani nifahamishwe pia.

Na taarifa zingine zenye kusaidia nitashukuru pia.

Nawakilisha
 

white wizard

JF-Expert Member
May 18, 2011
5,935
2,000
Waungwana...

Natumaini Mungu anazidi kutupigania kila siku, na maisha yanasonga.. Niende kwenye mada.. 👇

Ninaomba mwenye kufahamu anisaidie maarifa nitoe tongotongo... maana tunatofautiana uzoefu na access to information.

Biashara ya ukwaju ipoje? Masoko yake yakoje hapa kwetu? Na je taratibu za kupata masoko kama ni nchi za nje zinakuwaje?

Ninaongelea soko la kutoa malighafi shamba kuja mjini, na kama kuna uchakataji kuongeza thamani nifahamishwe pia..

Na taarifa zingine zenye kusaidia nitashukuru pia..

Nawakilisha
Nadhani kwa sasa mnunuzi mkubwa wa ukwaju ni bakhresa, kwenye kiwanda chake cha mwandege pwani.
 

Tangantika

JF-Expert Member
Aug 12, 2018
2,767
2,000
Fursa zote hujaziona mpaka ukalime ukwaju?
Ipo siku mtapanda na mibuyu.
Anyway mi nimekulia shy, ukwamaju ni miti pori kama ubuyu,ntarali,furu,mihama nk.
Tulikuwa tunaenda porini tunajichumia tani yetu tunarudi nyumban kukoroga jwisi na kuunga kwenye mboga.
Mkuu ukwaju unaota jangwani, chunya,dodoma,singida,shy, tabora nk. we tafuta jangwa panda usibiri miaka kumi uanze kuvuna.
Kibiashara tafuta watu wa huko wawe wnakukusanyia porini, haunaga bei mkuu.
Nilinunua soko la Mby ukwaju wa 2000 sado nzima mpaka umepata kuvu, je ukienda chunya au dodoma. Watz hawaupendi ukwaju, wanatumua sana limau.
Shy ulikuwa unatumika kwenye barafu, pamoja na ubuyu leo bakhresa kaiba ujuzi kaweka kwenye chupa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom