Kilimo cha matikiti maji (watermelon): Ushauri na Masoko


Ze last Born

Ze last Born

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2018
Messages
993
Points
1,000
Ze last Born

Ze last Born

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2018
993 1,000
Habarini wakuu!
Jamani mimi nataka kulima tikiti maji kibiashara zaidi mapema iwezekanavyo mwezi wa pili 2019....lakini naomba nisaidiwe mambo yafuatayo:-
i/Nahitaji kulima na mtu mzoefu na aliyebobea katika kilimo hiki cha tikiti.
2/Awe mkulima aidha mwenye supply contract au awe na linkages kwenye masoko ya uhakika.
3/awe analimia sehemu ambayo maji ni ya uhakika kwa kipindi chote cha uzalishaji.
4/Anipe mchanganuo wa gharama zote za uzalishaji.. Kuanzia kukodi shamba....mpaka kuvuna kwa ekari moja

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Jenseny

Jenseny

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2011
Messages
1,561
Points
2,000
Jenseny

Jenseny

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2011
1,561 2,000
nipigie ndo naaanza msimu wa pesa 0692809620
Habarini wakuu!
Jamani mimi nataka kulima tikiti maji kibiashara zaidi mapema iwezekanavyo mwezi wa pili 2019....lakini naomba nisaidiwe mambo yafuatayo:-
i/Nahitaji kulima na mtu mzoefu na aliyebobea katika kilimo hiki cha tikiti.
2/Awe mkulima aidha mwenye supply contract au awe na linkages kwenye masoko ya uhakika.
3/awe analimia sehemu ambayo maji ni ya uhakika kwa kipindi chote cha uzalishaji.
4/Anipe mchanganuo wa gharama zote za uzalishaji.. Kuanzia kukodi shamba....mpaka kuvuna kwa ekari moja

Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
 
M

Mtumishi wa Bwana89

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2018
Messages
1,117
Points
2,000
M

Mtumishi wa Bwana89

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2018
1,117 2,000
Kuna jamaa yangu amelima heka nne kigamboni,baada ya muda mfupi atakamata pesa
 
M

Miss Felicia Mwakale

New Member
Joined
Apr 2, 2019
Messages
3
Points
20
M

Miss Felicia Mwakale

New Member
Joined Apr 2, 2019
3 20
Wakubwa mimi nina swali moja, jee mbegu kutoka north america zinaweza kumea vizuri hapa nyumbani?
Ndo tena vizuri sana.
Kwani sasa virutubisho vyote vya mbegu hizo zinapatikana nchini.
Kupitia NeoLife company distributors
Bidhaa kama super gro na neolife-care
tembelea blog www.Neolife.com
Sikujuta na hauto juta
Au kwa mawasiliano zaidi andika neno
Mbegu kwa nambari 0769788959.
 
A

Agnes chris

New Member
Joined
Mar 20, 2019
Messages
2
Points
20
A

Agnes chris

New Member
Joined Mar 20, 2019
2 20
Hello wapendwa naombeni m niadd kwenye group la ukulima wa nafikiri nataka kujifunza please nikirudi nianze Kilimo Rasmi Agnes 16147076073 thanks


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mr Cu

Mr Cu

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2016
Messages
1,313
Points
2,000
Mr Cu

Mr Cu

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2016
1,313 2,000
Please kama kuna group la kilimo naomba mniunge 0759845989
 

Forum statistics

Threads 1,293,773
Members 497,735
Posts 31,153,050
Top