Kilimo cha matikiti maji (watermelon): Ushauri na Masoko


Jawai

Jawai

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2011
Messages
480
Points
500
Age
34
Jawai

Jawai

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2011
480 500
Jamani natafuta mteja wa tikiti nimelima hekari moja zitafikisha siku 90 katikati ya huu mwezi (sept). Nimelima runzewe,geita
Nenda kwenye masoko ya hapo mjini au miji jirani kuna wanunuzi wa Jumla, itakuwa vizuri zaidi.
 
G

Gongoman

Member
Joined
Sep 29, 2018
Messages
9
Points
45
G

Gongoman

Member
Joined Sep 29, 2018
9 45
Wale wanaopenda kujiunga na whatsapp group la wakulima wa matikiti, fuata hiyo link kujiunga tafadhali.
 
Jojo123

Jojo123

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2013
Messages
261
Points
500
Age
31
Jojo123

Jojo123

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2013
261 500
Kama unajuana na wakenya wanao nunua tikiti tunaomba taarifa zao.. Kuna ekari 5 zinavunwa mwezi huu wa kumi tarehe 15, njoo inbox unipe number zao na wewe utapewa shukran siku ya mauzo..
 
Ndara Mbovu

Ndara Mbovu

Member
Joined
Feb 28, 2017
Messages
66
Points
95
Age
31
Ndara Mbovu

Ndara Mbovu

Member
Joined Feb 28, 2017
66 95
Naombeni kujua bajeti ya kuanzisha umwagiliaji kwa njia ya matone kwa shamba la matikiti la ekari 1
 

Forum statistics

Threads 1,293,769
Members 497,735
Posts 31,152,863
Top