Kilimo cha matikiti maji (watermelon): Ushauri na Masoko


M

man dunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2013
Messages
212
Points
250
M

man dunga

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2013
212 250
Jamani natafuta mteja wa tikiti nimelima hekari moja zitafikisha siku 90 katikati ya huu mwezi (sept). Nimelima runzewe,geita
 
AfroMonster

AfroMonster

Member
Joined
Jun 7, 2018
Messages
45
Points
125
AfroMonster

AfroMonster

Member
Joined Jun 7, 2018
45 125
Jamani natafuta mteja wa tikiti nimelima hekari moja zitafikisha siku 90 katikati ya huu mwezi (sept). Nimelima runzewe,geita
Nakushauri anzisha uzi wako kama tangazo hivi; ili watu wote waweze kuona tangazo lako ... maana hapa wengi tunaosoma ni wafatiliaji wa hii thread tu



RN Jr
 
Kyawanjubu

Kyawanjubu

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2017
Messages
2,210
Points
2,000
Kyawanjubu

Kyawanjubu

JF-Expert Member
Joined May 13, 2017
2,210 2,000
Duu jomba iyo kilimo hacha kabisaa me nililima zebra f1 na juliana F1 kilichonikuta Nungu ndo anajua kidogo nikimbie mji mpaka leo nmeishiwa kila kitu kwenye biashara zangu na bado nadaiwa mkopo mkuu usipeleke hela ya mkopo shambani utafungwa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
P

pilyy

Member
Joined
Feb 22, 2018
Messages
94
Points
95
P

pilyy

Member
Joined Feb 22, 2018
94 95
Duu jomba iyo kilimo hacha kabisaa me nililima zebra f1 na juliana F1 kilichonikuta Nungu ndo anajua kidogo nikimbie mji mpaka leo nmeishiwa kila kitu kwenye biashara zangu na bado nadaiwa mkopo mkuu usipeleke hela ya mkopo shambani utafungwa

Sent using Jamii Forums mobile app
Kilimo kina faida na hasar niliuza viwanj kulima tikit mwaka huu mwez wa kwanza ila nilirowesha ekar mbil na gharama zilizo tumika km mil 3 LAK 4 na sikupata kitu na mwez wa tano nkalima yakaivia kwenye mafuriko nimeuza buku kwa jero hatar
Na sijakata tamaa nshaanda shamba nshalima nataka kueka samad tareh 15 mwez huu napnda et
 
de fcb1 fan

de fcb1 fan

Member
Joined
May 20, 2013
Messages
14
Points
45
de fcb1 fan

de fcb1 fan

Member
Joined May 20, 2013
14 45
Wana jamii mi nadhan kama kuna mtu yeyote amejiunga na ma group ya kilimo wats ap ani add kwa namba hii 0717113999 na kama hamna vp kama tutaanzisha group itakua rahs zaid kusaidiana na kupata changamoto na mafunzo meng zaid kwa haraka kuliko hapa... Ni ushaur tu wanajamii
 
faby_mollel

faby_mollel

Member
Joined
Dec 13, 2017
Messages
12
Points
45
faby_mollel

faby_mollel

Member
Joined Dec 13, 2017
12 45
Kilimo kina faida na hasar niliuza viwanj kulima tikit mwaka huu mwez wa kwanza ila nilirowesha ekar mbil na gharama zilizo tumika km mil 3 LAK 4 na sikupata kitu na mwez wa tano nkalima yakaivia kwenye mafuriko nimeuza buku kwa jero hatar
Na sijakata tamaa nshaanda shamba nshalima nataka kueka samad tareh 15 mwez huu napnda et
Keep it up, pambana mwanzo mwisho. Mbona umetumia gharama kubwa ivo...?
 
P

pilyy

Member
Joined
Feb 22, 2018
Messages
94
Points
95
P

pilyy

Member
Joined Feb 22, 2018
94 95
Wana jamii mi nadhan kama kuna mtu yeyote amejiunga na ma group ya kilimo wats ap ani add kwa namba hii 0717113999 na kama hamna vp kama tutaanzisha group itakua rahs zaid kusaidiana na kupata changamoto na mafunzo meng zaid kwa haraka kuliko hapa... Ni ushaur tu wanajamii
Wazo zur Mimi naanzisha na wewe sawa watakao penda pia watufuate
 

Forum statistics

Threads 1,293,768
Members 497,735
Posts 31,152,760
Top