luambo makiadi
JF-Expert Member
- Nov 28, 2017
- 10,709
- 8,927
- Thread starter
- #501
Hahaha mwambie aje moshi vyuo vikuu na vya Kati ni kama utitiriNani ajenge chuo kikuu hapo katerero, by the way sisi Iringa tumeanza kumilik vyuo vikuu tangu miaka ya 1990's. Ndio mkoa pekee unaweza kusoma kuanzia vidudu mpaka PhD na ukapata kazi hapohapo, kemondo wasomi wenu wote wamesoma nje ya mkoa na wanatumika nje ya mkoa ndo mana mmedoda kama Lindi
Sent using Jamii Forums mobile app
Ushirika
Mwenge catholique universitaire
Kcmco
Stemuco
St Joseph
Mweka wildlife
Sent using Jamii Forums mobile app