Kilichomponza Diamond ni Kashfa Dhidi ya ATC

Bowie

JF-Expert Member
Sep 17, 2016
3,976
2,000
Ninavyoelewa mwanamziki Diamond ni kipenzi cha mkuu lakini Diamond alisahau pale mwanza alipotoa clip kwenye You Tube akiiponda shirika la ndege la Tanzania baada ya yeye kuchelewa kufika airport. Kama mjuavyo hili shirika ndilo Mkuu analifufua hawezi kukubali mtu yeyote alichafue


 

IQ M

JF-Expert Member
Mar 4, 2015
616
500
Sli
Ninavyoelewa mwanamziki Diamond ni kipenzi cha mkuu lakini Diamond alisahau pale mwanza alipotoa clip kwenye You Tube akiiponda shirika la ndege la Tanzania baada ya yeye kuchelewa kufika airport. Kama mjuavyo hili shirika ndilo Mkuu analifufua hawezi kukubali mtu yeyote alichafue
Alichokifanya diamond so cha kizalendo. Akikuwa sahihi alivyotendewa saws,lakini njia aliyotumia so sahihi ni ya kujaribu kulihujumu shirika. Huwezi kujaribu kulihujumu shirika kwasoro zinazozungumzika,by the way alipokuwa anachukua video alipewa kibali na nani na then kuisambaza.sikio lisizidi kichwa.
 

Chajo

JF-Expert Member
Oct 13, 2012
318
500
Sli

Alichokifanya diamond so cha kizalendo. Akikuwa sahihi alivyotendewa saws,lakini njia aliyotumia so sahihi ni ya kujaribu kulihujumu shirika. Huwezi kujaribu kulihujumu shirika kwasoro zinazozungumzika,by the way alipokuwa anachukua video alipewa kibali na nani na then kuisambaza.sikio lisizidi kichwa.
Nfhhyuùu!!!
 

Gullam

JF-Expert Member
Dec 1, 2013
5,250
2,000
Sli

Alichokifanya diamond so cha kizalendo. Akikuwa sahihi alivyotendewa saws,lakini njia aliyotumia so sahihi ni ya kujaribu kulihujumu shirika. Huwezi kujaribu kulihujumu shirika kwasoro zinazozungumzika,by the way alipokuwa anachukua video alipewa kibali na nani na then kuisambaza.sikio lisizidi kichwa.
Acheni kukuza maneno, basi jiwe atakuwa bogus sana. Kama Diamond kulalamikia huduma mbovu ndio aanze kuvimbishiana nae, aisee hii nchi hataiweza na mwisho wake mbaya sana.
 

IQ M

JF-Expert Member
Mar 4, 2015
616
500
Acheni kukuza maneno, basi jiwe atakuwa bogus sana. Kama Diamond kulalamikia huduma mbovu ndio aanze kuvimbishiana nae, aisee hii nchi hataiweza na mwisho wake mbaya sana.
Kwa hyo ile ilikuwa njia sahihi ya kufikisha malalmiko?diamond atambue tu yy ni mdodo sana kwa ATCL nidhamu kwa shirika hlo ni muhimu sana. Who is diamond by the way. Tumempa heshima amekuwa diamond kavimba kichwa,sasa ajue tu sikio haliwezi kuzidi kichwa.
 

Gullam

JF-Expert Member
Dec 1, 2013
5,250
2,000
Kwa hyo ile ilikuwa njia sahihi ya kufikisha malalmiko?diamond atambue tu yy ni mdodo sana kwa ATCL nidhamu kwa shirika hlo ni muhimu sana. Who is diamond by the way. Tumempa heshima amekuwa diamond kavimba kichwa,sasa ajue tu sikio haliwezi kuzidi kichwa.
Ndivyo mlivyo maskini, kwenu nyie kumchukia tajiri kunawafanya mtajirike. Pole sana, ATCL nadhani kubwa kushinda familia yako tu!!
 

Mathayo Fungo

JF-Expert Member
Nov 13, 2018
286
500
Diamond kwa wadhfa alionao hakutakiwa kuanza kurecord. . . ni ujinga na kujipunguzia hadhi kwa msanii mkubwa kama yeye. Njia nzuri angeweza kufanya nikupeleka malalamika kwa kiongozi wa shirika. Nia uhakika kiongozi huyo angemsikiliza na angelifanyia kazi hilo suala rather than kupost hiyo video mtandaoni. Mimi na udogo wangu wote huu siwezi fanya hivo. Ni sawasawa na watu wanasutana au kupigana afu unarecord ili utume mtandaoni
 

IQ M

JF-Expert Member
Mar 4, 2015
616
500
Ndivyo mlivyo maskini, kwenu nyie kumchukia tajiri kunawafanya mtajirike. Pole sana, ATCL nadhani kubwa kushinda familia yako tu!!
We ni pimbi kweli.tajiri nani?Diamond?Unjua kuna masikini wenye umaarufu alafu kuna matajiri?
 

IQ M

JF-Expert Member
Mar 4, 2015
616
500
Diamond kwa wadhfa alionao hakutakiwa kuanza kurecord. . . ni ujinga na kujipunguzia hadhi kwa msanii mkubwa kama yeye. Njia nzuri angeweza kufanya nikupeleka malalamika kwa kiongozi wa shirika. Nia uhakika kiongozi huyo angemsikiliza na angelifanyia kazi hilo suala rather than kupost hiyo video mtandaoni. Mimi na udogo wangu wote huu siwezi fanya hivo. Ni sawasawa na watu wanasutana au kupigana afu unarecord ili utume mtandaoni
Sawasawa.ila kuna wajinga humu wanaona alichofanya ni sawa tu.watu wanahangaika kulifufua shirika alafu anatokea MTU mmoja anaejiona ye ni maarufu sana na kutaka kulichafua.hatuwezi kukubaliana na ujinga wa namna hii.
 

Mathayo Fungo

JF-Expert Member
Nov 13, 2018
286
500
Sawasawa.ila kuna wajinga humu wanaona alichofanya ni sawa tu.watu wanahangaika kulifufua shirika alafu anatokea MTU mmoja anaejiona ye ni maarufu sana na kutaka kulichafua.hatuwezi kukubaliana na ujinga wa namna hii.
Jambo la kupiga vita kabisa hili
 

Bahati furaha

JF-Expert Member
Jul 11, 2012
2,942
2,000
Kwa hyo ile ilikuwa njia sahihi ya kufikisha malalmiko?diamond atambue tu yy ni mdodo sana kwa ATCL nidhamu kwa shirika hlo ni muhimu sana. Who is diamond by the way. Tumempa heshima amekuwa diamond kavimba kichwa,sasa ajue tu sikio haliwezi kuzidi kichwa.
Kwa mtindo huu na mawazo haya basi maendeleo tutayasikia South Sudan.
 

mbinguni

JF-Expert Member
Jan 2, 2013
2,257
2,000
Wadanganyika mmezoea kulishwa matango pori na ndio maana mkiambiwa ukweli mnachukia
Sli

Alichokifanya diamond so cha kizalendo. Akikuwa sahihi alivyotendewa saws,lakini njia aliyotumia so sahihi ni ya kujaribu kulihujumu shirika. Huwezi kujaribu kulihujumu shirika kwasoro zinazozungumzika,by the way alipokuwa anachukua video alipewa kibali na nani na then kuisambaza.sikio lisizidi kichwa.
 

IQ M

JF-Expert Member
Mar 4, 2015
616
500
Hadi utakapojitambua na kuanza kutumia akili yako ndipo utakapojuta kutumia akili za wengine ili kupata ugali. Poor you!
Mbn mi situmii lugha ya kuudh ndugu.hili jukwaa hlihitji hasira bt great thinking mzee otherwise nenda kwenye majukwaa ya kibao kata.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom