Kile kiti kwenye Guest house cha nini?

mtu watu

mtu watu

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2017
Messages
2,131
Points
2,000
mtu watu

mtu watu

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2017
2,131 2,000
Siku hzi kuna sofa
 
dyuteromaikota

dyuteromaikota

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2013
Messages
4,321
Points
2,000
dyuteromaikota

dyuteromaikota

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2013
4,321 2,000
Hahahaaaa. Kwani akiwa hapo kwenye kiti huwezi kuanzisha mashambulizi?
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,527
Points
2,000
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,527 2,000
Nyumba za wenyeji zina mambo hahaha
 
wakusoza

wakusoza

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2016
Messages
602
Points
500
wakusoza

wakusoza

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2016
602 500
ww uangaliagi xx kumbe
 
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
15,043
Points
2,000
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
15,043 2,000
Mimi nikienda kulala nyumba za wageni huwa sitaki chumba changu kiwe na TV
 
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2012
Messages
13,029
Points
2,000
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2012
13,029 2,000
Mimi nikienda kulala nyumba za wageni huwa sitaki chumba changu kiwe na TV
Sijui mi nilisoma vizuri uzi. Jamaa anauliza kuhusu kile kiti cha plastiki kinacho wekwa kwenye vyumba vya guest, ati ni cha kazi gani?? Huleteleza usumbufu aingizwapo kuku wa kienyeji kuchinjwa. Inasumbua sana kwani anawahi kujikunyatia pale kwenye kiti. Inachukua muda sana kumtoa pale na kumuelekeza quiblat!! Sasa wewe unaleta tena tv?? Ongeza sauti ili watu wengine wasisikie kelele zenyu.
 
M

Marwa_J_Merengo

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2018
Messages
2,968
Points
2,000
M

Marwa_J_Merengo

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2018
2,968 2,000
kwani hakuna namna ya kukiondoa kabla ya kumleta mswapu
 
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
15,043
Points
2,000
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
15,043 2,000
Sijui mi nilisoma vizuri uzi. Jamaa anauliza kuhusu kile kiti cha plastiki kinacho wekwa kwenye vyumba vya guest, ati ni cha kazi gani?? Huleteleza usumbufu aingizwapo kuku wa kienyeji kuchinjwa. Inasumbua sana kwani anawahi kujikunyatia pale kwenye kiti. Inachukua muda sana kumtoa pale na kumuelekeza quiblat!! Sasa wewe unaleta tena tv?? Ongeza sauti ili watu wengine wasisikie kelele zenyu.
Mkuu huwa wanajichelewesha kujifanya amevutiwa na kipindi kwa TV ,wakati wewe umemleta kwa kazi moja tu kuijaza nchi
 
msomi uchwara

msomi uchwara

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2017
Messages
1,830
Points
2,000
msomi uchwara

msomi uchwara

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2017
1,830 2,000
Itakua alimleta manzi halafu akamgomea kukaa kitandan na akawa ameketi kwa kiti
 
Kirchhoff

Kirchhoff

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
3,861
Points
2,000
Kirchhoff

Kirchhoff

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
3,861 2,000
Itakua alimleta manzi halafu akamgomea kukaa kitandan na akawa ameketi kwa kiti
Yuko mmoja ilibidi nimbebe na kumwaga kitandani ili ananyanyua mikono nikaiunga na miguu yake nyuma ya shingo yake nikasogeza upind nikazamisha!
 
Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
7,151
Points
2,000
Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2010
7,151 2,000
Yuko mmoja ilibidi nimbebe na kumwaga kitandani ili ananyanyua mikono nikaiunga na miguu yake nyuma ya shingo yake nikasogeza upind nikazamisha!
Ulipiga dry chama kwa Mwalimu....
 

Forum statistics

Threads 1,336,571
Members 512,661
Posts 32,543,880
Top