Kila shetani na mbuyu wake

Kila shetani na mbuyu wake

Okay kwa ambao hamna Mb ni hivi.
Ni harusi, mdada kavaa gauni na shela (kama bibi harusi wanavyovaaga) na mbaba ambaye naweza kusema ni "jitu la miraba minne" ana mwili mkubwa, na kitambi kama chote.
Sasa wanaingia ukumbini wakicheza kwaito na wageni wana washangilia.
Naambatanisha na picha zao.
Screenshot_2019-01-28-21-30-35.jpeg
Screenshot_2019-01-28-21-30-51.jpeg


The Hate U Give, Little Infants F's Everyone.
 
Umenisaidia mana nilianza kuwazia mb zangu
Okay kwa ambao hamna Mb ni hivi.
Ni harusi, mdada kavaa gauni na shela (kama bibi harusi wanavyovaaga) na mbaba ambaye naweza kusema ni "jitu la miraba minne" ana mwili mkubwa, na kitambi kama chote.
Sasa wanaingia ukumbini wakicheza kwaito na wageni wana washangilia.
Naambatanisha na picha zao.
View attachment 1007295View attachment 1007297

The Hate U Give, Little Infants F's Everyone.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Asante mpenzi nilikuwa nawaza nani ataniambia kilichopo kwenye hiyo video
Okay kwa ambao hamna Mb ni hivi.
Ni harusi, mdada kavaa gauni na shela (kama bibi harusi wanavyovaaga) na mbaba ambaye naweza kusema ni "jitu la miraba minne" ana mwili mkubwa, na kitambi kama chote.
Sasa wanaingia ukumbini wakicheza kwaito na wageni wana washangilia.
Naambatanisha na picha zao.
View attachment 1007295View attachment 1007297

The Hate U Give, Little Infants F's Everyone.
 
Okay kwa ambao hamna Mb ni hivi.
Ni harusi, mdada kavaa gauni na shela (kama bibi harusi wanavyovaaga) na mbaba ambaye naweza kusema ni "jitu la miraba minne" ana mwili mkubwa, na kitambi kama chote.
Sasa wanaingia ukumbini wakicheza kwaito na wageni wana washangilia.
Naambatanisha na picha zao.
View attachment 1007295View attachment 1007297

The Hate U Give, Little Infants F's Everyone.
Oooh!! Maana nilikuwa naplan kwenda uzi mwingine.

Haya mtoa mada.
 
Back
Top Bottom