Kila ninayempenda,ana mtu wake!!!

Kila ninayempenda,ana mtu wake!!!

Man Ngosha

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2012
Posts
219
Reaction score
69
Habari wana Jf,
Mimi nimekuwa katika mchakato wa kutafuta mwenzi wa maisha wa maisha kwa muda mrefu na nikaweka malengo ya kwamba kabla ya kumalizika mwaka 2012 niwe nimeshampata mtarajiwa wangu,tatizo ninalokumbana nalo ni kuwa kila msichana ninayemwona na kuvutiwa naye,nikitoa proposal yangu anakuwa kwenye mahusiano tayari na baadhi hunitambulisha hata kwa wavulana wao jambo ambalo linanikatisha tamaa sana!
Naamini hapa kwenye jukwaa kuna wazoefu wa mambo haya,naomba mnisaidie wapi ninakosea mwenzenu ukizingatia ninapoteza muda wa kujenga ukaribu na mtu husika but mwisho wa siku sifanikiwi!

NOTE:Nahitaji msichana mwenye muelekeo chanya wa maisha,na sio bora msichana!!!
 
Usikate tamaa.

Endelea kusaka na ipo tu siku utampata ambaye kweli hana mtu.
 
Unapenda vinavyoelea wewe. Hakuna ready made man or woman. Angalia basics kama mtazamo na akili, ucha Mungu na maadili. Mengine yote mtamalizana taratibu. Kuna watu walipendwa wakiwa wachafu kama vitimoto lakini wakabadilishwa taratibu (groomed)
 
Chema chajiuza ....

Weka mambo yako yajiuze, watakufata wao
 
Pole sana, endelea kuomba Mungu utampata mwenza wa kukufaa maishani.
 
Your not alone!!!.It happen to many peoples!!.Kitu muhimu endelea kutafuta na kumuomba Mungu utapata
 
Now kumpata mtu asiye na mtu wake ni vigumu sana japo wapo wengi tu,sasa ikitokea ukampata mtu ana mtu wake u just be straight to her kwamba umempenda na unaomba kua reserve hala hala asiwe mke au mchumba halali wa mtu ila wawe wapenzi sio mbaya then take a very good of her yaan jaribu kujifunza na kumpa raha kutokana na weakness ya mpenzi wake hapo lazima uovertake na speed 180...then unajinyakulia mke kiulaainiiii....
 
Now kumpata mtu asiye na mtu wake ni vigumu sana japo wapo wengi tu,sasa ikitokea ukampata mtu ana mtu wake u just be straight to her kwamba umempenda na unaomba kua reserve hala hala asiwe mke au mchumba halali wa mtu ila wawe wapenzi sio mbaya then take a very good of her yaan jaribu kujifunza na kumpa raha kutokana na weakness ya mpenzi wake hapo lazima uovertake na speed 180...then unajinyakulia mke kiulaainiiii....

na akija mwingine mwenye speed zaidi ujue nae atamuovertake na kurudi square one.
 
Pole sana Mkuu mshukuru Mungu kwa yote, wenzetu wanasema "Every wife is a Woman but not a Every Woman is a wife"

Inahitaji mambo flani muhimu kutosha kupata mke na mke kua mke...

Mtangulize Mungu
 
na akija mwingine mwenye speed zaidi ujue nae atamuovertake na kurudi square one.

Hahahaha hapa pia time factor must be applied,yaan asichelewe chelewe akaeka vituo vingi njian inabidi akianza speed 180 mwendo ni ule ule,hata akija kuovertakiwa on the way yeye awe na licence inayotambulika so hii si shida sana aisee
 
Hahahaha hapa pia time factor must be applied,yaan asichelewe chelewe akaeka vituo vingi njian inabidi akianza speed 180 mwendo ni ule ule,hata akija kuovertakiwa on the way yeye awe na licence inayotambulika so hii si shida sana aisee
wenzio wanaendesha bughatti, kitu maximum speed 416 kms/hr, hiyo 180 ai unapitwa kama umechuchumaa? Mapenzi sio kitu cha kushindania unlesa ni top gear race aisee, utalilia chooni!
 
Thanks guys for good advice,mpaka hapa nimepata point za msingi za kunisaidia!naendelea kupokea ushauri wenu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom